• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenphung1205

Cảm ơn bạn hôm trước đã chỉ mình cách tạo mail nhe! Mình xài s60 lâu rồi, nhưng còn nhiều điều chưa rõ về nó lắm. :(( Rất mong được anh em trên diễn đàn giúp đỡ. Xin chân thành cảm ơn!

levietcuong08

Posted via Mobile Device
đừg bùn mà. Cái xplorer đó báo nhảm đó. N78 thực sự xài chip 369mhz. Làm j có vụ 192mhz ở đây, nếu mà với 192mhz thì ngay cả s60v2 chạy còn ì ạch nữa chứ đừg có nói đến v3. Vì cái n72 xài chip 220mhz đó.

dkdk

sao máy e cài LandscapePro hay rotateMe ko dc vậy các bác...cài vào mà mở ko lên...

kingofsea

Bên gsm có lão post hình con N78 free ram 68,8MB kìa ace, nhìn hình tui đoán ram tổng tầm 128MB luôn, rồi nó còn bảo mod cam nữa, wăng bom xong lăn làm mình điên đầu mấy bữa nay :|

Mã:
http://www.gsm.vn/forum/main/t127562-34/#post1434730

Cái vụ bxl của n78 nói hoài nhé, mấy trang trc có rồi, n82 là dual cpu, dual core là bậy :|

adware

Mình củng nghĩ cpu 369mhz . Mình thử cài win 95 vào nó củng chạy đc mặc dù chậm cực
. Còn Ram thì ko chắc lám . Vì khi mình chạy xplore + powermp3 + rotaleme thì chậm lắm
Posted via Mobile Device

TriNine

Bên gsm có lão post hình con N78 free ram 68,8MB kìa ace, nhìn hình tui đoán ram tổng tầm 128MB luôn, rồi nó còn bảo mod cam nữa, wăng bom xong lăn làm mình điên đầu mấy bữa nay :|

Mã:
http://www.gsm.vn/forum/main/t127562-34/#post1434730

Cái vụ bxl của n78 nói hoài nhé, mấy trang trc có rồi, n82 là dual cpu, dual core là bậy :|

mình xem rùi,1 là cái handy shell bị điên, 2 là cái máy bị lỗi, 3 là gắn nhầm ram, 4 là cái n78 đó là bản special cho nhân viên của nokia :))

THCN

Mình cũng xem rồi, thấy sốc quá!!! Ai có phần mềm handy shell mà làm được như vậy cho mình xin để mình đi ... khè cho người ta sốc chơi!!!

doctinh357

mình xem các pạn thảo luận về vụ ram của n78 mà kô hỉu j hết a. Nhưng máy mình bình thương cài 5 pm, 4 game mà Ram lúc nào cũng còn trống từ 70,1 dến 74,5 MB kô à. Kô pít như vậy có bình thường kô vậy. Mình thấy pạn j đó bên gsm nói rất đúng mà. Kô có sai đâu.

TriNine

mình xem các pạn thảo luận về vụ ram của n78 mà kô hỉu j hết a. Nhưng máy mình bình thương cài 5 pm, 4 game mà Ram lúc nào cũng còn trống từ 70,1 dến 74,5 MB kô à. Kô pít như vậy có bình thường kô vậy. Mình thấy pạn j đó bên gsm nói rất đúng mà. Kô có sai đâu.

bạn post cái hình lên xem nào, xem bằng Jbaktasman hoặc phonetinfo nhé

levietcuong08

Posted via Mobile Device
mem doctinh phát biểu 1 câu nge sốc gê. Bthườg n78 mình chạy xog thì ram trốg khoảg ~ 40mb ha. Xplorer.

gta

Hi!
minh format lai may roi phai nho Nokia care cai lai phan mem mới 30.011. bay gio toan bo ung dung da mat het, ban nao biet cách hack thi chi cho minh với? thanks..

adware

Hi!
minh format lai may roi phai nho Nokia care cai lai phan mem mới 30.011. bay gio toan bo ung dung da mat het, ban nao biet cách hack thi chi cho minh với? thanks..

Lần trước đã hướng dẫn rồi mà . Việc j phải nhờ nokia care ?

Posted via Mobile Device

levietcuong08

Posted via Mobile Device
bạn là thành viên của pdaviet mà phải nhờ nokia care việc nhỏ đó ah. Pó tay.

adware

Có nhầm với bộ nhớ máy ko ?

Posted via Mobile Device

doctinh357

trời mình nói thật mà. Hiện giờ mình đang cài tổng cộng 7 pm, từ điển lạc việt 2008, lexisgoo , 3 game, đang chạy Operamini và web của máy mà Ram còn 66,8 M nè. Nếu mình kô chạy các chương trình thì Ram cón 73, 5 Mb lận mình đau có nói xạo đâu. Mình cài chương trình và pm vào pộ nhớ thẻ. Mình đang online bằng đt, để khi nào lên Pc thì mình up hình cho. Mình xem bằng Jbaktasman hay x-plore j cũng vậy hết à.

NSeripro

minh vua up len 30.011.051.1 ,dung thay camera va nghe nhac tot hon nhung khi ket noi wifi,du da hien bieu tuong wifi nhung khi ket noi vao 1 dia chi nao do thi no lai chuyen sang ket noi GPRS(hien chu E o cot song).chinh mai ko dc.a e nao biet cach khac phuc chi cho minh voi.

Bác phải vào chỗ Wlan rồi chọn start web browse hay đại loại thế để nó kết nối wifi, còn nếu bác vào bằng web thì nó mặc định là kết nối gprs đấy

Status
Không mở trả lời sau này.