• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

Jun_is_yours2910

hic nãy giờ em đọc mấy bài post của mấy pro ở trang 5x --> 6x, thấy có thảo luận về vấn đề độ sáng max của N82, e cũng định zô đây hỏi mấy pro chiện đó T_T
khi chỉnh max thì N82 ko sáng = N73ME + N95 8GB (checked) ... mà màn hình ko sáng thì mình xem pics hok có đẹp T_T ...
nên mấy pro cho hỏi bi giờ muốn tăng độ sáng nó lên có dùng soft nào đc ko? (đt của e chưa đụng zì zô hết)

zippi

hic nãy giờ em đọc mấy bài post của mấy pro ở trang 5x --> 6x, thấy có thảo luận về vấn đề độ sáng max của N82, e cũng định zô đây hỏi mấy pro chiện đó T_T
khi chỉnh max thì N82 ko sáng = N73ME + N95 8GB (checked) ... mà màn hình ko sáng thì mình xem pics hok có đẹp T_T ...
nên mấy pro cho hỏi bi giờ muốn tăng độ sáng nó lên có dùng soft nào đc ko? (đt của e chưa đụng zì zô hết)

zị thì bi giờ đụng zô nà bạn : bấ *#0000# xem FW của bạn là j` ? nếu v30.0.019 thì xem như bạn xui roy`, đừng nghĩ tới việc hackfone để làm sáng màn hình :D

Jun_is_yours2910

V 20.0.062 T_T <--- zậy hack đc hok zậy pạn T_T
do cái mình mới lấy nì là chị mình mua chính hãng Nokia bên US gửi zề, nên mình nghĩ hàng tốt hơn ở VN?
(cám ơn đã chỉ giáo) =.="

Auto

V 20.0.062 T_T <--- zậy hack đc hok zậy pạn T_T
do cái mình mới lấy nì là chị mình mua chính hãng Nokia bên US gửi zề, nên mình nghĩ hàng tốt hơn ở VN?
(cám ơn đã chỉ giáo) =.="
V20 hack đc đó...:D
Chúc mừng mua đc v20 ;)
Máy của noki thì...đâu cũng zậy! ;;)
Posted via Mobile Device

Jun_is_yours2910

oh thanks ha, mà sao mình nghe nói là mua hàng ở VN thì có ít % là của TQ, còn ở bển thì hàng chất lượng hơn, 100% của Phần Lan lun =.="
mà sao mình hack nãy giờ ko đc T_T bạn cho mình xin nick chat, có gì chỉ bảo dễ hơn =.="!

fansex

ah uh cám ơn các bác nhìu nha may quá chìu nay em đem đi bóc ra dán bàn phím khó bấm wa bực cả mình^^! chúc các bác 1 năm mới tốt lành và gặp nhìu may mắn:p

Auto

oh thanks ha, mà sao mình nghe nói là mua hàng ở VN thì có ít % là của TQ, còn ở bển thì hàng chất lượng hơn, 100% của Phần Lan lun =.="
mà sao mình hack nãy giờ ko đc T_T bạn cho mình xin nick chat, có gì chỉ bảo dễ hơn =.="!
Hàng 9hãng thì đâu cũng thế mà!
Nik dưới chữ ký kia.
Posted via Mobile Device

kiemvuongvn

bên USA làm như ko có hàng TQ zậy chời! mua chính hãng có tem thì yên tâm chút thui chứ chắc gì ai bít nó sx ở đâu :))

dán chữ thì nó ghi mấy hồi =))

alibabahp

Các bác cho mình hỏi N82 của mình đang dùng ver2 đã hack rồi g mình up firmware có ảnh hưởng đến việc hack và cài phần mềm ko?Sau khi lên Ver3 còn cài đc phần mềm ko?Máy mình g chỉ nghe đc 1 loa chán quá!Bác nào chek giúp mình IMEI này với 358984014091840.

lekhachuy3aa

Vẫn cài tốt được phần mềm tốt bạn. Cứ yên tâm mà up lên đi nhé! Chúc bạn vui!

bubu128

HIX!ko co bác nào giúp e cái vụ bluetooth bi lỗi ạh! :( bùn quớ đi tự nhiên format máy xong là nó điên luôn ko nhận đc bluetooth...mỗi lần mở bluetooth là bị báo lỗi ko kết nối đc...:((...có ai cứu e với!e chân thành cảm ơn! :D

Auto

HIX!ko co bác nào giúp e cái vụ bluetooth bi lỗi ạh! :( bùn quớ đi tự nhiên format máy xong là nó điên luôn ko nhận đc bluetooth...mỗi lần mở bluetooth là bị báo lỗi ko kết nối đc...:((...có ai cứu e với!e chân thành cảm ơn! :D
Mở bằng máy hay dùng xplorer để mở...chưa đặt tên thiết bị thì sao mà mở pác ui ;)
Posted via Mobile Device

Auto

Vẫn cài tốt được phần mềm tốt bạn. Cứ yên tâm mà up lên đi nhé! Chúc bạn vui!
Loa là về phần cứng!
Trước khi up nên cân nhắc kĩ k thôi up lên k hach đc là ngồi khóc meo meo nha :D
Posted via Mobile Device

alibabahp

Hình như up lên vẫn cài phần mềm đc!Nhưng ko thể truy xuất các thư mục như Private.VÀ Format là teo ko hack đc nữa!Dùng Ver2 cho lành vậy!:-/

ANHTUAN9791

gì mà sai chính tả tùm lum zậy 8-|

16G chạy còn được đó, mà chưa có thôi :))

đang xài 8G chạy vô tư nè =D>

Ở forum crackedbybinpda mình thấy có thằng dùng N82-16GB đấy!Không biết nó có nói điêu không nữa!

Status
Không mở trả lời sau này.