• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

Auto

uhm,để mình format lại 1 lần nữa,nếu có vấn đề thì mình đảnh đưa e nó lên care vậy :( dù sao thì cung thanks bạn nhiều.. àh,cho mình hỏi nếu format thì mình để thẻ nhớ trong máy lun đc ko bạn..có cần rút ra?bình thường thẻ nhớ có chương trình mặc định nào (có sẵn từ lúc mua về áh)ảnh hưởng đến máy ko bạn!
4mat để thẽ k ảnh hưỡng gì đâu pác.
Mà nên 4mat thẻ xong hãy 4mat máy ;)
Posted via Mobile Device

alibabahp

Bác nào cài đặt Game Ngate cho N82 Firmware 2.0 cho mình hỏi cái!Mình cop game vào thư mục Ngate trong thẻ nhớ đã cài Patch nhưng mỗi lần vào install game là nó lại tự thoát ra là sao.Game nào cũng vậy mình chưa cài thành công một game nào.:-?

buiducduong

mấy bác choe m hỏi pin n81 và n82 y chang nhau phai ko ạ?tại thấy cái n81 xài 3,4 ngày mới hết pin,mà n82 xài 2 ngày là hết,nên em đổi pin n81 xài thử cũng thấy chỉ 2 ngày:(em đã hack phone và hack tăng sáng màn hình

kennh0x

mấy bác choe m hỏi pin n81 và n82 y chang nhau phai ko ạ?tại thấy cái n81 xài 3,4 ngày mới hết pin,mà n82 xài 2 ngày là hết,nên em đổi pin n81 xài thử cũng thấy chỉ 2 ngày:(em đã hack phone và hack tăng sáng màn hình

bạn hack màn hình có sáng và đẹp hơn nhiều không bạn

Auto

như pác đã nói là đã hack phone và tăng sáng màn hình (hơn mức quy định ;;)) như thì thì khi xài nó nhanh hết pin là phải rùi! ;)
và còn tùy vào thời gian pác dùng để call, sms, multimedia...v..v...
như máy e là n95 8gb nè, e chì online slick...nghe nhạc...và lên PV liên tục trong vòng 6h là die ngay viên pin ấy mà! ;)
mỗi ngày e phải sạc ít nhất là đến 2 lần :D

kennh0x

sáng như n81 khi bạn set sáng nhất:D.bảo đảm bạn nhìn là thĩ liền ,chỉ có 1 điều là mau hết pin thôi:-??

thích thật đó.tiếc là mình v30 mới đau chứ.có ai biết hạ xuống v20 không chỉ giúp mình nha

fansex

hic hic chưa có pro nào có thể hack v30 hả trời chứ thế này thì dt ò em chẳng cài dc game hay sòt gì hết.Nói chung chỉ có thể nghe gọi nt gì thui chứ chẳng làm gì có ích cho đời hix hix.Chắc tếtnay2 cầu trời khấn phật phù hộ cho bác pro nào có thể hack v30 thui.Nam mô a di đà phật.Thiên linh linh địa linh linh.Amen^^!

taiphong

như pác đã nói là đã hack phone và tăng sáng màn hình (hơn mức quy định ;;)) như thì thì khi xài nó nhanh hết pin là phải rùi! ;)
và còn tùy vào thời gian pác dùng để call, sms, multimedia...v..v...
như máy e là n95 8gb nè, e chì online slick...nghe nhạc...và lên PV liên tục trong vòng 6h là die ngay viên pin ấy mà! ;)
mỗi ngày e phải sạc ít nhất là đến 2 lần :D

sặc, pin N95 8Gb là pin 1200mA tuy màn hình lớn hơn nhưng bác dùng thế thì mấy mà chai pin. mình cày game liên tục, chát nữa, một ngày sạc một lần đã thấy xót rồi

Auto

sặc, pin N95 8Gb là pin 1200mA tuy màn hình lớn hơn nhưng bác dùng thế thì mấy mà chai pin. mình cày game liên tục, chát nữa, một ngày sạc một lần đã thấy xót rồi
Mỗi người có cách dùng riêng ;)
Cũng tuỳ vào chỉnh sáng mh nữa.
E là xài liên tục, k ngắt quãng, cỡ 6h là hết.
Hôm nay nằm cày quake, chắc xử lý hơi nhìu và nhận vài cuộc gọi nên hôm nay phải sạc 3lần :D
Vừa sạc đầy lần 3, pin đầy là reply này :D
Posted via Mobile Device

zippi

Em đã lên v31 rùi hehe :))

Ko bít đến khi nào v31 hack đc nhỉ :"> , có khi còn hack dc trước v30 í

Các bác nào v30 thì lên đời cùng em nào :">

vuvantuan59

Help me !
Hôm nay nhà mình hoá vàng nhậu kinh quá xỉn nghã cả ra nhà không may vỡ mất miếng kinh bảo vệ màn hình không biết chỗ nào thay ngon !
mong các bạn chỉ giáo thay ở đâu và giá là bao nhiêu !
Dầu năm đen quá !
THANK !

taiphong

Help me !
Hôm nay nhà mình hoá vàng nhậu kinh quá xỉn nghã cả ra nhà không may vỡ mất miếng kinh bảo vệ màn hình không biết chỗ nào thay ngon !
mong các bạn chỉ giáo thay ở đâu và giá là bao nhiêu !
Dầu năm đen quá !
THANK !

cái đấy di liền với bộ vỏ bạn à. còn giá cả thì khó nói lắm, lên care một chuyện, mua ngoài một chuyện, được cái thay cái miếng kính màn hình khá dễ, bạn lên rongbay.com tìm với key là linh kiện điện thoại xem, hoặc vào raovatdtdd.com , giờ mình măm măm nên k tìm cho bạn được, vụ này chắc bạn mất vài trăm rồi, chia bùn với bạn:p

alibabahp

Mình có con N82 Black Firmware 2.0 máy đã hack và cài patch cho Ngate.Nhưng mỗi lần mình cop game nagate vào thư mục Ngate trên thẻ nhớ.Vào chạy chương trình là nó tự thoát ra game nào cũng thế mình chưa cài thành công game nào bác nào có kinh nghiệm giúp mình với!:-/:-/

chimto

Banned
Mình có con N82 Black Firmware 2.0 máy đã hack và cài patch cho Ngate.Nhưng mỗi lần mình cop game nagate vào thư mục Ngate trên thẻ nhớ.Vào chạy chương trình là nó tự thoát ra game nào cũng thế mình chưa cài thành công game nào bác nào có kinh nghiệm giúp mình với!:-/:-/

cáI NÀY ĐƠN GIẢN LẮM BẠN Ạ,BẠN XÓA FILE PATH ĐI CÀI LÀ ĐƯỢC MÀ,SAU KHI CÀI XONH HẾT ROI HÃY CÀI FILE PATH NHÉ

hoangthanh21

cáI NÀY ĐƠN GIẢN LẮM BẠN Ạ,BẠN XÓA FILE PATH ĐI CÀI LÀ ĐƯỢC MÀ,SAU KHI CÀI XONH HẾT ROI HÃY CÀI FILE PATH NHÉ

Bác viết kiểu gì mà kì cục quá.Lần sau cẩn thận một chút nhé!Hix:-/

alibabahp

Mình xóa file patch vẫn bị vậy.Khi vào cài game đều bị thoát ra.:-/

blueforever

Sao cái muc galary cua n82 khi mình vào xem hình thì 1 tâm no lai nhay ra nhìu hình? Có bac nao bít jup minh nhe!

Status
Không mở trả lời sau này.