• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

langtu24411

hic

hic hic, cách đây mấy hôm nó cũng nhanh lắm,nhưng giờ tự dưng lại vậy
file có mấy chục kb mà preparing hơn phút

MinhThang

Manager
hic hic, cách đây mấy hôm nó cũng nhanh lắm,nhưng giờ tự dưng lại vậy
file có mấy chục kb mà preparing hơn phút

Có lẽ do file đó thôi không phải do máy đâu, anh cũng để ý rồi có file dung luọng rất nhỏ nhưng nó bắt chờ còn lâu hơn file lớn nữa đó.:D

langtu24411

huhuhu,file đó trước em cài thi rất nhanh, giờ nó mới vậy
trước đây em đã bị một lần,format lại ok lun
bác có cách nao ko phải format không

MinhThang

Manager

Có lẽ nó còn file rác của p này mà bạn đã cài, nếu không phải thì bó tay thôi vụ này chưa ai biết bao giờ. Lâu miễn là cài được chứ hơi đâu mà cứ format hoài.:D

ngoc_novotel

CO AI CHO MINH BIET VE N82 KO ? VON KIEN THUC MINH TE LAM
MAY MINH :
IMEI:358985010197333
PM: V 31.0.016
09-12-08
RM-313
NOKIA N82 (18.01)

MinhThang

Manager
CO AI CHO MINH BIET VE N82 KO ? VON KIEN THUC MINH TE LAM
MAY MINH :
IMEI:358985010197333
PM: V 31.0.016
09-12-08
RM-313
NOKIA N82 (18.01)

Máy bạn mua máy cũ hay mới vậy bạn, máy bạn thuộc fw mới nhât rồi đó. Bạn vào Topic Check imei nhờ anh em check hộ để biết cụ thể về thông tin của máy bạn nhé.

azkaban3000

Có ai nhớ xóa file gì để máy kô hiện lên install phần mềm lúc khởi động máy và lúc cho thẻ nhớ vào kô nhỉ ?

ht6868

ko có cách nào cả chỉ có cách format thui. tui cũng bị nè. nguyên nhân là tại vì 1 lý do nào đó ...bạn copy các thư mục trong thẻ nhớ ra sau đó format thẻ nhớ sau đó copy lại. các cấu trúc trong thẻ nhớ bị thay đổi tất cả các thư mục trong thẻ nhớ đều tự đổi tên từ chữ thường lên chữ viết hoa nếu đúng như vậy chỉ có cách format rùi cài lại thui.:D:-??

haininh

cho mình hỏi đã ai dùng thẻ nhớ cho n82 lên đến 8gb chưa nhỉ. nó có bị chậm ko bạn và dùng có ảnh hưởng gì máy ko nhỉ vì mình đi công tác xa lên hay cho phim bộ vào máy xem.
cảm ơn nhé

AndyCuong

Supper Moderators
cho mình hỏi đã ai dùng thẻ nhớ cho n82 lên đến 8gb chưa nhỉ. nó có bị chậm ko bạn và dùng có ảnh hưởng gì máy ko nhỉ vì mình đi công tác xa lên hay cho phim bộ vào máy xem.
cảm ơn nhé

N82 đọc tốt thẻ nhớ 8GB nhé bạn . mình có dùng qua , không có bị chậm .

haininh

thẻ 16gb bây giwof bao nhiêu bạn nhỉ, cho mình cả giá 8gb luôn nhé.cảm ơn nhiều

luniuiu

Các anh ơi. em định mua N82, em có 6tr. như vậy đủ ko ạ ? e xem mấy wen chỗ thì 6tr cho thi 6,5tr chẳng bít ntn cả.
mầu trắng đẹp hơn nhỉ? :)

MinhThang

Manager
Các anh ơi. em định mua N82, em có 6tr. như vậy đủ ko ạ ? e xem mấy wen chỗ thì 6tr cho thi 6,5tr chẳng bít ntn cả.
mầu trắng đẹp hơn nhỉ? :)

Cứ mau hàng công tý ấy, chỗ nào rẻ thì mua, 6tr thì vô tư đi, mua màu đen cho nó mạnh mẽ, nếu là con gái thì mua màu trắng.

Status
Không mở trả lời sau này.