• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N95 - N95 8GB

Status
Không mở trả lời sau này.
bạn đã chọn hiển thị các file ẩn trên PC chưa ? Vì những file này là file ẩn nên bạn phải chọn cho nó hiển thị rồi mới thấy được. Không thì dùng X-Plore vào thằng phone xóa cũng đc

Mình làm đc rồi thank cậu nhé, chỉ cần mỗi fordel đó hả cậu

Chỉnh sửa cuối:

0932898111

N95 1GB ko dùng GPS đc

Hix e đang dùng cái N95 bản 1GB nhưng ko hiếu sao ko dùng đc GPS. Pac nào chỉ giúp e với ạ

anh_mc

bạn phải nói rõ là không dùng được máy báo như thế nào bạn dùng bản đồ nào thì mọi người mới giúp bạ được

spiderman_anhvu

Thử ra ngoài trời, nơi quang đãng bắt sóng cho tốt :D

Thử dùng mấy soft khác như google maps ý. Chứ dùng Pguider mình thấy nếu thời tiết không tốt thì bắt sóng hơi lâu đấy, cũng phải tầm 30s đến 1 phút :D (mê tín tí :p)

thanhlong_05

Xin lỗi bác, có thể nói rõ hơn hai loại thẻ này được không, có phải là loại TFlash và miniSD phải không? em hay lẫn lộn mấy loại này lắm,

Zenki

Super V.I.P
Xin lỗi bác, có thể nói rõ hơn hai loại thẻ này được không, có phải là loại TFlash và miniSD phải không? em hay lẫn lộn mấy loại này lắm,
SD mình nói ở trên là SanDisk đấy bạn :D Còn loại thẻ tất nhiên là miniSD rồi, mua thẻ của SanDisk dùng cho ngon :p

kaizuki

mà cho em hỏi 1 câu hỏi hơi gà chút đó là : khi up len v30 sao cứ mỗi 1 lần tháo thẻ nhớ ra lắp vào là nó lại install là sao vậy mọi người , em bị cái này từ khi up len v30 . Hy vọng mọi người có thể giúp đỡ

vivataba

sao bạn không dùng NAV mình thấy dùng soft này tốt chỉ lưu ý khi ra ngoài đường bắt sóng nhớ trượt bàn phím lên nhé .

thanhlong_05

à mà em đinh mua ở PHONG KHANG - 39 Đường số 3, Cư Xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, Tp.HCM, bác thấy được ko

thanhlong_05

cái này thì đối với các máy đã hack thì dễ xoa hơn vì có thể thấy trực tiếp ko cần qua pc suite

Cho mìh hỏi cái, máy mình khi trượt lên thi dùng tay đẩy đi đẩy lại 2 bên thấy vẫn bị lắc, như vậy có sao ko. sợ quá
2 là cho mình xin phần mềm vietmap cho n95-8gb đc ko mình tìm rồi nhưng ko biết down ở đâu cả hxx

Status
Không mở trả lời sau này.