• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N96

ninhhot

E dang cam 1 con N96 up firm qua 3g bi loi " phone startup failed, connect the retailer " , ko the mo may len dc nua. Cac bac co cach nao ho e voi ah, cam on truoc ah
Posted via Mobile Device

ukirain

Đã dùng FW 30,sáng nay nghịch lại xem lại đc TIVI có 6 kênh đợt trước là 13 kênh nhưng tự dưng xem đc vui quá chừng

NUrock

helo mấy bác. Mình cũng mới có con N96, lúc mới lấy về thằng bạn nó bán đt no cài cái IM+ trục trặc, no format cái máy của e, giờ làm mất tiêu cai ct N-gage. E tải lại N-gage trên nokia.vn nhưng mà khi cài vao xong thì không thấy icon đâu, tưởng chưa cài được, cài lại lần nữa thì nó báo đã cài rùi :((
help me.

ninhhot

Chào tất cả mọi người.cho m hỏi tý.sao m vào xem tivi.nó lại báo No tv singnal in cunrdet location.ai biết chỉ m vơi thanks all you

11511

Chào tất cả mọi người.cho m hỏi tý.sao m vào xem tivi.nó lại báo No tv singnal in cunrdet location.ai biết chỉ m vơi thanks all you

Như thế là máy ko nhận đc sóng DVB-H hoặc chỗ bạn ko có sóng. Bạn tháo nắp sau thân máy vệ sinh tiếp điểm thử xem. Máy của bạn v bao nhiêu? Có nằm trong vùng phủ sóng ko? Nếu v30.033 và nằm trong vùng phủ sóng DVB-H thì không thể như thế đc. Hiện tại VTC đang phát 6 kênh miễn phí, máy mình xem rất tốt (v30.033 RM247_Hanoi cty)

Posted via Mobile Device

ninhhot

Như thế là máy ko nhận đc sóng DVB-H hoặc chỗ bạn ko có sóng. Bạn tháo nắp sau thân máy vệ sinh tiếp điểm thử xem. Máy của bạn v bao nhiêu? Có nằm trong vùng phủ sóng ko? Nếu v30.033 và nằm trong vùng phủ sóng DVB-H thì không thể như thế đc. Hiện tại VTC đang phát 6 kênh miễn phí, máy mình xem rất tốt (v30.033 RM247_Hanoi cty)
Posted via Mobile Device
Máy m v30,vậy đẻ m thử xem có dc k.thanks b nhiều
Posted via Mobile Device

kj3nd3pz4j

hx hx
t o Vinh mun xem tv thi mot thang mat 75k xot quá na

Viết tiếng việt có dấu nhé bạn

Last edited by a moderator:

hugon72

vào 3g coi rầm rầm,chứ cái tv mặc định của máy không tài nào coi được,đọc hết topic n96 không được chuộng lắm nhỉ...hic lỡ chôm rồi thì phải sài ...bùn quá. Xplore ko co phim cay but ko mask all duoc

Chỉnh sửa cuối:

ninhhot

vào 3g coi rầm rầm,chứ cái tv mặc định của máy không tài nào coi được,đọc hết topic n96 không được chuộng lắm nhỉ...hic lỡ chôm rồi thì phải sài ...bùn quá. Xplore ko co phim cay but ko mask all duoc
Người ta thay fim cây bút bằng fim # đó b.
Posted via Mobile Device

mr_tran183

làm thế nào để coi tv bằng sóng 3g vậy bạn?

never112

Con N96 của mình bây giờ không bắt wifi được nữa ! có biết cách khắc phục chĩ mình với !

hhkkll

Con N96 của mình bây giờ không bắt wifi được nữa ! có biết cách khắc phục chĩ mình với !

Bạn không dò đc sóng Wifi hay là dò đc nhưng vào không đc? Nếu dò không ra ( ở nơi có sóng Winfi ) thì bạn mang ra tiệm coi lại phần cứng. Còn nếu dò đc nhưng kết nối không đc ( trạm phát wifi không có pass ) thì có thể thể khắc phục bằng cách Format máy. Thân!