• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5320

tux4892

Cách format 4 ngón:tắt nguồn sau đó nhấn các phím "3"+"*"+"nút xanh"(nút gọi)+"phím nguồn" giữ cho đến khi nào thấy hình bàn tay nắm nhá,đừng thả nút nào nha.không lâu lắm đâu.

Danh bạ thì bạn dùng PC suite backup lại,khi nào format xong thì Restore.Danh bạ sẽ nguyên như cũ.
mình vừa rồi format = *#7370# nhưng quên chưa copy danh bạ có cách nào lấy lại được không

Posted via Mobile Device

i_love_baby387

acT__T khó đỡ quá! bạn thử vào cái dịch vụ sim xem có không!! chắc chỉ còn cách đó:-?? trong sim mà quên không cóp vào thì bó chiếu rồi!!

ANHTUAN9791

mình vừa rồi format = *#7370# nhưng quên chưa copy danh bạ có cách nào lấy lại được không

Posted via Mobile Device

XONG,chia buồn cùng bạn!
Cách duy nhất bây giờ là vào danh bạ tạo từng số 1 nếu có thể nhớ!Sau đó chờ người ta gọi đến và lưu lại!:-??:-??:-??

jeetyeks

em vừa mới mua cây 5320 XM fw 3.26 mà hack = Drakkarious 3.01 thì ko có tác dụng, ai có cách nào hack cây này không giúp em với, thank

Hình như firmware 3.26 chưa hack dc bạn ah.

Tiện thể cho mình hỏi, có trình điều khiển nào nhỏ gọn để PC nhận 5320 như modem ko? Xài cái PC Suite cũng dc nhưng cồng kềnh wá.

Posted via Nokia 5320

Chỉnh sửa cuối:

tdnhi2002

xin cho hỏi làm sao đăng nhâp OLA hay Vitalk trên Nokia 5320

Toi dang su dung GPRS de chat yh,nghe nguoi ban gioi thieu 2 chuogn trinh chat la OLA va Vitalk, toi cai ve may nhung khi chay
-OLa: bao la chua thuc thi Gprs co van de
-Vitalk : khong ket noi GPRS.
Xin cho hoi lam the nao de dang nhap 2 chat tren NOkia 5320.toi xai mang MOBIFONE
MOng can ban co the chi dum toi ,..cam on

tdnhi2002

mong can ban thu loi cho minh hoi duoc ko

Minh ko co ranh ve dien thoai,minh mua con 5320 hoi 10/2008.. nen minh muon hoi hack phone de lam gi, ko biet cai chuong trinh nay co co giup ich gi cho may ko
minh vua format lai máy..mong cac ban chi help cam on

nokia6110

ai có ý định mua con này thì nên mua ngay,hehe máy nghe nhạc dòng xpress muíc thi khỏi chê.ko biết các pác thế nào chứ e mua 1 con nghe nhac to ma hay lém,lại co cả game n-gage nữa chứ đúng là : ngon-bổ-rẻ:D

nokia6110

cho em hỏi cách hack nokia 5320 XpressMusic fw 3.08 với, em mới mua con này hôm qua, chỉ em luôn cách cài full game N-gage trên con này với . Em xin thank trước.

con này fw 3.08 trở xuống mới hack dc.nhưng game n-gage thi vẫn hack dc nêu bạn dùng phiên bản ngage cũ
(bản này nha N-Gage 1.10 Build 1318) mới hack dc full game;)

jeetyeks

Toi dang su dung GPRS de chat yh,nghe nguoi ban gioi thieu 2 chuogn trinh chat la OLA va Vitalk, toi cai ve may nhung khi chay
-OLa: bao la chua thuc thi Gprs co van de
-Vitalk : khong ket noi GPRS.
Xin cho hoi lam the nao de dang nhap 2 chat tren NOkia 5320.toi xai mang MOBIFONE
MOng can ban co the chi dum toi ,..cam on

Bạn thử format lại máy thử xem ;;)

kv12345

hì minh cũng đang xài 5320 dey

nhìn chung minh dánh giá tốt (nghe nhac good mặc dù loa ngoai hoi nhỏ, game thì thoai mái) nhưnh mình có cảm giác nó chay hơi chậm so với 6120classic một tý(hok bít sao nữa 5320 ran 128 mà lai cham hơn 6120 ram co 64 nguồn http://www.forum.nokia.com/devices/6120_classichttp://www.forum.nokia.com/devices/5320_XpressMusic)
hix hix. hok bit up fw co dỡ hơn xin ae nào có kinh nghiệm cho ý kiến nha. thanks
em dang xài fw 03.08.
dù sao em vẫn rất thk em 5320 này.(kaka chơi game vi vu cả N_gage lẫn gmae thưởng):p:p:p:D:D:D:D

tdnhi2002

cảm ơn ban

mình vưa format xong máy cach day máy ngay do chu,bay gio ko biet o dau co the chi mình cài duoc,minh dua cho anh o vien thong A ve Nokia ,anh noi máy này cai không duoc?
khong biet co dùng vậy ko? c1c ban oi help minh voi..minh dang can gap ...cam on ..:(:(:(:)(:)(:)((

mrdragon88

To all:5320 XM firmware 3.26 và 4.13 đã hack được từ 2 tháng nay rồi.Các bạn hack bằng HelloOX 1.02 hoặc 1.03 đều được.Xem chi tiết tại đây http://pdaviet.net/showpost.php?p=582658&postcount=2
Hack xong các bạn có thể cài các phần mềm unsign(trừ một số phần mềm vẫn phải sign) và có thể chơi full game n-gage
To tdnhi2002:bạn format lại máy rồi hack bằng HelloOX, hack xong thi cài shmessenger hoặc Slick mà chat.Còn cái Ola thì dùng chán phèo+xấu.Vitalk thì hay bị out và một số nick khi online nhưng mình ko nhìn thấy họ online(ko biết tại sao)+chat rất chậm vì tốc độ hiện ký tự của thằng này chậm lắm trong khi mình bấm phím rất nhanh:|

ANHTUAN9791

mình vưa format xong máy cach day máy ngay do chu,bay gio ko biet o dau co the chi mình cài duoc,minh dua cho anh o vien thong A ve Nokia ,anh noi máy này cai không duoc?
khong biet co dùng vậy ko? c1c ban oi help minh voi..minh dang can gap ...cam on ..:(:(:(:)(:)(:)((
Bạn đã thử vào web hoặc thử gửi mms chưa?Lỗi của bạn có thể là do khu vực của bạn không có sóng GPRS do vậy không đăng nhập được,bạn đã cài được rồi mà đúng không?

thienkute

mình mới mua 5320 . Bạn nào dùng máy này rồi cho mình hỏi con này có phải chỉ có 1 loa ở bên trái phải ko ạ ?

jeetyeks

mình mới mua 5320 . Bạn nào dùng máy này rồi cho mình hỏi con này có phải chỉ có 1 loa ở bên trái phải ko ạ ?

Đúng rồi đó bạn. Bạn cũng tự thấy được mà
Nhược điểm của 5320 đó :(
Loa mà được như N73 thì :p

Auto

Tội ngịp, k chat đc thì pùn lắm :D
Thử dùng pm khác đi, chứ 2pm pác nói e vừa test, server tụi nó lỏm rồi, đang gần 50kps lướt web rầm rầm mà nó báo thế ^^!
Dùng pm nào khác đi...;)
Posted via Mobile Device

kv12345

hì cho minh hỏi câu tý ha 5320 xm co hỗ trợ Accelerometer ko
:-/:-/:-/
thấy mấy cai n95 hay n82 có hỗ trợ Accelerometer thấy no hay hay mà hok bit con 5320 xm cua minh có dc làm dc ko

Auto

hì cho minh hỏi câu tý ha 5320 xm co hỗ trợ Accelerometer ko
:-/:-/:-/
thấy mấy cai n95 hay n82 có hỗ trợ Accelerometer thấy no hay hay mà hok bit con 5320 xm cua minh có dc làm dc ko
khờ ông không :D
Nó k có ;)
Posted via Mobile Device