• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo Luận sử dụng Nokia 5800 XpressMusic

datvietdatviet

man hinh thuong thi 6 loet nha ban.cty thi khoi noi luon.minh dang co con chet nguon.ban thich thi dua xg minh thay cho.man hinh + cam ung zin.xl may pc minh moi su dung nen chua biet go dau

man hinh thuong thi 6 loet nha ban.cty thi khoi noi luon.minh dang co con chet nguon.ban thich thi dua xg minh thay cho.man hinh + cam ung zin.xl may pc minh moi su dung nen chua biet go dau
Bạn có máy đang bị hỏng nguồn à? Thế bạn có thể bán màn hình cho mình ko? À mà bạn bán bao nhiêu k thế? Được mình sẽ mua. Mình đang ở Văn Quán - Hà Đông...

datvietdatviet

Bạn có máy đang bị hỏng nguồn à? Thế bạn có thể bán màn hình cho mình ko? À mà bạn bán bao nhiêu k thế? Được mình sẽ mua. Mình đang ở Văn Quán - Hà Đông...

sax ! Xa thế mình ở Quảng Ninh cơ.Không giúp đc gì cho bạn rồi .xl nha

hathanh8003

Mình có con 5k8 mình muốn cài email nhưng khi cài xong thì nó cứ tự động kết nối GPRS mà kết nối liên tục thì tốn pin lắm. Có ai biết cách khắc phục khi nào cần thì kết nối không nhỉ. Mình cám ơn nhiều

JohnyNguyen

Mình có con 5k8 mình muốn cài email nhưng khi cài xong thì nó cứ tự động kết nối GPRS mà kết nối liên tục thì tốn pin lắm. Có ai biết cách khắc phục khi nào cần thì kết nối không nhỉ. Mình cám ơn nhiều

Lâu lắm ko dùng email gốc của máy nữa :p Nhưng nhớ chắc chắn trong Cài đặt có chỗ chỉnh tự động cập nhật Mail,cập nhật theo thời gian định sẵn hoặc thủ công đó ;) Bạn mò là thấy ngay mà :p

hathanh8003

Lâu lắm ko dùng email gốc của máy nữa :p Nhưng nhớ chắc chắn trong Cài đặt có chỗ chỉnh tự động cập nhật Mail,cập nhật theo thời gian định sẵn hoặc thủ công đó ;) Bạn mò là thấy ngay mà :p

Mình dùng thủ công rồi nhưng nó vẫn tự động kết nối. Bạn dùng paahnf mềm nào để check mail vậy. cảm ơn bạn nhé

thongoanh

;;)CHAO CAC BAN AI MINH LA THOMG. MINH CAN SINH IN CHO MAY CUA MINH LA 5800 SO SE RI LA 359339034249564 VA VE SAN CUA MAY LA 60.0.003 VA PHIN BAN TUY CHINH LA 60.0.003CÒ.01VAY AI CO THE CHO MINH BAN SINH IN HAY CAY HACH DC KHONG

MINH NHO CAC BAN CA DO

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

;;)CHAO CAC BAN AI N\MINH LA THOMG MINH CAN SINH IN CHO MAY CUA MINH LA 5800 SO SE RI LA 359339034249564 VA VE SAN CUA MAY LA 60.0.003 VA PHIN BAN TUY CHINH LA 60.0.003CÒ.01VAY AI CO THE CHO MINH BAN SINH IN HAY CAY HAC DC KHONG

MINH NHO CAC BAN CA DO

Đọc hiểu ý của bạn "giãn hết cả 1 bên não" =))=))=)) Lưu ý viết Tiếng Việt Có Dấu nhé bạn trẻ >"< Và ko cần phải bật Caps lock nên vậy đâu =="

Bạn qua topic này đọc rồi làm xem ++"

cuongbo

các bác muốn biết có đúng không thì tháo nắp vỏ sau ra và chụp thử thôi.nhưng vỏ xịn mà khoét thế thì xót xa lém đó

darkstorm88

ai giúp em hack bé 5800 v60 này với....e add file hack vào rof2 rồi Flash thì toàn bị die thôi .....nản thật đấy...ai bik cách làm ơn chỉ giùm em với .....e thank trước nha !!!

YinYang

Active Member
ai giúp em hack bé 5800 v60 này với....e add file hack vào rof2 rồi Flash thì toàn bị die thôi .....nản thật đấy...ai bik cách làm ơn chỉ giùm em với .....e thank trước nha !!!

Nếu bạn chưa có kĩ năng thì đừng flash chỉ có 2 file

darkstorm88

Nếu bạn chưa có kĩ năng thì đừng flash chỉ có 2 file
Như cái v52 mình vẫn add rompatcher vào rof2 được bình thường mà không hiểu tại sao mình flash cai ver 60 này lại bị thế....dùng JAF thì vẫn bình thường nhưng đến lúc gần xong ( boot để khởi động lại điện thoại ) thì màn hình nó cứ trắng tinh rồi ngỏm luôn....thế mới cú chứ !!!

thaptothanh13

Chào!!
Nghe anh em chê về FW 60.0 nhiều quá nên đến giờ vẫn chưa up lên. Không biết, các bạn up lên (FW gốc) có còn các lỗi gì nữa ko???

kimcy1992

Member
hình đẹp quá
không biết ông này có lừa tình không đây ^^!
5800 mà chụp còn hơn máy ảnh =))
ảnh thật bạn ak mình tháo lắp lưng ra chụp cũng nét vậy còn vỏ của mình bị lệch chỗ có cam nên chụp với flash không được tìm mua vỏ mới mà max quá

kimcy1992

Member
thường thì fw mod không ổn định lắm nhiều lỗi mình trước định lên fw c6 nhưng lại thôi

tai92_5800

Mình tháo máy ra lau bụi lỡ làm mạmh tay bị đứt miếng mạch nối màn cảm ứng với main nên chết cảm ứng lun rùi h không biết thay bao nhiêu nữa, ra care không biết đắt không, thấy mua ở ngoài có 200k không biết xài tốt không ai biết giúp mình với, thanks. :((