• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 6120 Classic

Dung_taeyeon

Bạn có thể cho mình xin bản FW 7.20 của bạn không? mình đang rất cần, hoặc bạn down ở đâu thì chỉ cho mình với. Down trên navi toàn những file gì ấy không có file ppm...

Down bang Navifirm là chuẩn rồi còn gì. Nhưng khuyên bạn đừng up lên v7.2 là gì. Nó chạy ko ổn định, gặp nhiều lỗi hơn bản 7.1, mình đang dùng 7.2 rồi nhưg không dám down xuống. Sợ bị lỗi.

anhtaixuat1234

Help__please

Mong là topic này vẫn còn hoạt động..vì mình rất cần các bạn giúp đỡ..Mình đang sài Nokia 6120 classic..được hơn 3 năm ời..những tin nhắn có thể nói là kỷ niệm không thể quên được(cỡ 7000 tin)..cả những trang nhật kí mình viết trong Lịch nữa(cỡ 300 ngày)..nhưng hiện giờ ra đình bạn gái đang "rất" khó khăn về kinh tế.mình muốn bán lại chiếc đt này để phụ giúp bạn gái mình(+đồng hồ mình đang đeo+acc game gunny...ngoài lề xíu)..các chú bác anh chị pro thì júp mình với,mình mún lưu lại những tin nhắn+ngày kỷ niệm có thể xem trên máy tính...có cách nào không ?_?
chi tiết thêm: tin nhắn mình lưu trong Thư Mục Riêng

so_em_xui_3000

Oh no! Cái vấn đề chính là tổng ram của 6120c là 48m. ram khi khởi động máy là 12-18m, dùng nửa buổi ram còn 6-8m nữa. Thế đấy bạn ạ!

khởi động xong ram còn 12-15mb, dùng nửa buổi còn 6-8mb mặc dù đã tắt hết các ứng dụng như lúc mới khởi động lại mà ram vẫn ko tăng lên chán thật, có bro nào bị giống mình ko vậy :-?

Namthanh8x

Trang gửi tin nhắn miễn phí trên Viettel Protal mình kô dùng được
Mình dùng Ucweb kô thể đăng nhập vào được. Cứ nhấp vào đăng nhập là ra trang trắng. Còn dùng Opera thì đăng nhập được nhưng khi nhập số điện thoại vào ô người nhận là nó loading. . . lại trang đó ngay kô thể gửi được tin nhắn miễn phí được. Có ai đăng nhập trang www.vietteltelecom.vn trên di động được kô vậy anh em

duylinh27884

Moderator
Trang gửi tin nhắn miễn phí trên Viettel Protal mình kô dùng được
Mình dùng Ucweb kô thể đăng nhập vào được. Cứ nhấp vào đăng nhập là ra trang trắng. Còn dùng Opera thì đăng nhập được nhưng khi nhập số điện thoại vào ô người nhận là nó loading. . . lại trang đó ngay kô thể gửi được tin nhắn miễn phí được. Có ai đăng nhập trang www.vietteltelecom.vn trên di động được kô vậy anh em

Ko kết quả đâu bạn,đừg cố thử nữa;;)

huy_turbo

Các bác xem hộ em con Nokia6120Classic với, dùng lâu rồi mà chưa gặp kiểu này bao giờ.

Tình hình là em mới mua thêm 1 con Nokia 1280 dùng sim 10 số mới mua luôn hi hi, khi gọi sang em máy Nokia6120Classic vẫn bình thường, nhưng kỳ lạ là sau khi em dùng 6120Classic để lưu sim 10 số từ máy 1280 gọi sang thì vẫn lưu đc..có điều khi gọi thử lần nữa thì 6120Classic nó ko báo tên em đã lưu trên màn hình mà vẫn báo số, như là 1 số lạ gọi đến, em đã thử lại nhưng chưa khắc phục đc tình trạng này, và nó chỉ xảy ra với sim này khi đổi sim 2 máy thì lại ko sao. Các bác giúp em nhé, thank!