• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia C5-03 và C5-06

bin_hansome

tình hình thằg b. e nó hack fw c5-03 bị lỗi h vứt cho e nó bảo cài lại...e cài lại = phoniex 2011 vs cả fw gốc vậy mà k đ.c.chạy chế độ dead rồi.toàn bị báo lỗi này.nó còn k chạy đc nữa...

The flashing failed. Do you want to retry the flashing?

HRESULT 0x8401f141 (-2080247487)

Flash: Boot rom was not detected after phone boot up. Unable to start flashing.

C5-03 mà chết thì khó flash lắm bạn à tốt nhất không ngịch dại mà tội :))

kenzb123

Hack chứ sao ko
C5-06 cấu hình y chang C5-03 CPU 600Mhz ngon hơn cả X6. chỉ ko có wifi & 3G
Chờ Binh24 Port cho em nó thôi

hic e hack quài mà có dc đâu bằng hello2x r` bằng trình virus nữa thêm pm freesigner cũng ko dc lun á bác :(

trungtomck

các bạn cho mình hỏi, mình cũng mới mua con c5-03 này ở hoanghamobile hàng chính hãng. mình check số imei trên trang http://www.numberingplans.com/?page=analysis&sub=imeinr thì nó báo là số imei của bạn có thể đúng nhưng chúng tôi chưa cập nhật thông tin về máy này.còn mình kiểm tra bảo hành trên trang chủ nokia ( điền số seri vào trang chủ theo yêu cầu của nó ) thì nó báo là máy này vẫn còn bảo hành. ko biết sao nữa. mình thấy mọi người bảo trang check imei kia cũng đúng lắm nhưng sao ko có thông tin của máy mình.các bạn cho mình ý kiến với vì về điện thoại mình ko biết gì cả!:(

NguyenThai98

khi chon option xong phoenix bao rut cap usb tháo pin ... thì mình nhanh tay cắm cáp usb và nhấn pin vào máy luôn và cứ thế là phoenix chạy luôn . Chờ 1 lát rồi ấn OK

gatebuy

Là dân sành về tai nghe chắc hẳn bạn sẽ nghe nói đến tai nghe Monster beats dr.dre lừng danh. Đâu đó trên Google bạn có thể dễ dàng tìm thấy thông tin về nó. Những từ hoa mĩ như là nghe hay, ấm trẩm, bổng...dường như không còn đủ đô để diễn tả chiếc tai nghe này. Chỉ có thể nói là rất tuyệt vời cho một chiếc tai nghe đẳng cấp như Monster beats dr.dre!

Xem thêm tại: http://www.tinhte.vn/threads/1113390/

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

SHOP CONGMUA.COM
CHUYÊN TAI NGHE MONSTER BEAT 100% SUPPER FAKE HONGKONG - CHUỘT E-3LUE
Hotline: 01212-003-004 | Website: congmua.com

nikoabe

Kinh nghiệm flash phoenix của mình
1.Luôn tắt máy trước khi cắm vào cable
2.Khi nó báo ấn nút nguồn thì bấm từng cái một đến khi nó chạy,ko giữ phím nguồn
3.Nếu phone die thì flash lại bản mới nhất
4.Nếu báo lỗi có thể cable bị lỏng,máy dính virus,firmware lỗi,hãy cắm lại cable,đổi máy,hoặc thử fw khác
5.nên lưu lại 1 bản fw gốc trên máy để chữa cháy.
6.nếu chưa bik gì về flash nên hỏi ý kiến a e forum trước,kẻo die phone ra tiệm lại mất tiền oan

mrminh2911

Mình cũng hack đc rồi mà.Giờ chỉ có đợi ai làm cho fw nữa là ngon thôi.Mà có ai bít mod camera con này thì share đi

becuz

mn cho mình hỏi nếu muốn gỡ bỏ 1 video hay gửi video qua bluetooth của c5-03 thì làm thế nào ạ

congtubuon

mn cho mình hỏi nếu muốn gỡ bỏ 1 video hay gửi video qua bluetooth của c5-03 thì làm thế nào ạ

Gỡ bỏ thì vào trình media mở video. tùy chọn xóa đi.
còn gửi qua bluetooth thì cũng tương tự / tùy chọn/gửi/bluetooth