• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia C5-03 và C5-06

Dragon459

Manager
các dòng máy symbian chỉ hỗ trợ các tập tin sis, sisx, java, wgz. tùy từng dòng máy mà hỗ trợ nhiều hay ít
Còn Apk là dành riêng cho android.

Dragon459

Manager
Cái đó thì e biết nhưng là 1 android mà k dùng được file.apk là sao

Android thì qua box Android để đặt câu hỏi. Đây là box s60v5. Nó không liên quan gì tới Android cả. Và dĩ nhiên là nó cũng chả liên quan gì tới file Apk cả

NguyenThai98

help

Ong Dragon oi toi dang dung hs basic , mac dinh cua no la 4 app : dien thoai - danh ba - nhan tin - menu, toi muon thay menu bang 1 app khac thi phai chinh sua phan nao vay . Toi da sua 10275102 rui ma van ko duoc . Chi giup toi voi

Dragon459

Manager
Ong Dragon oi toi dang dung hs basic , mac dinh cua no la 4 app : dien thoai - danh ba - nhan tin - menu, toi muon thay menu bang 1 app khac thi phai chinh sua phan nao vay . Toi da sua 10275102 rui ma van ko duoc . Chi giup toi voi

hãy viết tiếng việt có dấu để mọi người có thể hiểu được chính xác câu hỏi.

mrvan90

uppppppppppp ai help mình với đang cần gap hjx hjx
hjx các pro cho mình hỏi C5-03 mình đã hack máy nhưng giờ nó lag wa'..và bị lỗi tn gởi ko dc. Giờ mình tính 4mat *#7370#. Nhưng mình làm hoài vẫn ko chép danh bạ sang thẻ nhớ dc. Vào danh bạ->chọn tất cả-> rùi sao chép danh thiếp đến bộ nhớ khác..Xong nó copy rùi ghi đã chép xx trên xx máy dt..!! mà thẻ nhớ mình còn trống tới hơn 1G..hjx hjx. Ai help mình với hjx hjx. Làm sao để chép db từ máy sang thẻ hjx

bạn sao lưu dữ liệu nhé,vào quản lý tập tin->sao lưu->
- nội dung sao lưu chọn danh bạ và tin nhắn hoặc có thể chọn tất cả
- tùy chọn ->sao lưu ngay ->ok

bây giờ format máy rồi vào quản lý tập tin->sao lưu->khôi phục ->chọn tin nhắn và danh bạ ->ok
khởi động lại máy là ok
hoặc là dùng pc suite để sao lưu dữ liệu dễ dàng hơn :D

noivahuadiem09

Hack c5-06

Anh chị nào chĩ e tận tình cách hack c5-06 đi em mới xài điện thoai cam ứng nên chưa biết gì hết :(:)(:)(:)(:):):)(

quyvuong888

Anh chị nào chĩ e tận tình cách hack c5-06 đi em mới xài điện thoai cam ứng nên chưa biết gì hết :(:)(:)(:)(:):):)(

flash thôi bạn. đó là cách tốt nhất để hack vĩnh viễn :D
tìm lấy fw hack rồi
dùng JAF flash là xong
pm yh: vang.emlakopdz có gì tớ chỉ cho :D

tanhcm

may pro co ai nhan lam cfw c5-03 rm-679 ver 22 khong vay ?em dang can gap,xai ban candy pro extreme thi khong doc duoc tieng viet ,nho pro nao giup voi .em post bang dt nen khong go duoc dau

jetlee

may pro co ai nhan lam cfw c5-03 rm-679 ver 22 khong vay ?em dang can gap,xai ban candy pro extreme thi khong doc duoc tieng viet ,nho pro nao giup voi .em post bang dt nen khong go duoc dau
pm yahoo jetlee1108 tớ giúp cho ^^!

0903511386

tại sao bạn ko dùng thử bản cfw của Nikoae nhỉ, mình dùng thấy đc lắm, hiện giờ mình cũng đang làm 1 bản nếu thấy ngon mình sẽ post lên cho mọi người