• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG NOKIA E72

ron9x

Các bạn cho mình hỏi. Con E72 của mình sau khi đã nâng cấp từ fw cũ lên firmware 054.005 một thời gian, bây giờ mình muốn reset factory thì máy sẽ trở về lại bản FW cũ hay FW mình mới nâng cấp? Xin cảm ơn !

latngan

Bạn vào Web trên máy, chọn điểm truy cập mặc định, để ở chế độ luôn luôn hỏi thi khi bạn vao ola hay silck... máy sẽ hỏi mình truy cập qua điểm truy cập nào. lúc đó bạn chọn điểm wifi mà bạn đang dùng

quocviethoang

e đang xài e72 co phiên bản phần mền 071004 vậy theo a e co nên chép FW031.023 hay FW051.018 k?
E cũng k biết tại sao loa ngoài khi bật nhạc để nghe thi rất là rè cứ như bị vỡ loa vậy,nhưng khi tháo thẻ nhớ ra và nghe nhạc măjc định ở máy co bài được bài đựơc bài k,mang đi bảo hành hãng lai bảo do đuôi nhạc khi chép về,có ngươì lại bảo phai format thẻ nhớ lại,e cũng đã fortmat lại nhưng vẫn nghe bài hát rrè rè,vậy hỏi xin ý kiến a?

bebibo_br

anh em cho em hỏi tí.. em nâng FW của E72 lên 54.005 nhưng khi xài nó bị treo máy nhất là khi vào camera, quay phim..có cách nào khắc phục không giúp em với...thak nhìu

winsec

anh em cho em hỏi tí.. em nâng FW của E72 lên 54.005 nhưng khi xài nó bị treo máy nhất là khi vào camera, quay phim..có cách nào khắc phục không giúp em với...thak nhìu

ko phải do fw đâu mà la do bạn để lưu ảnh và video quay đc vào thẻ nhớ đó!nên nó hay bị chậm chậm!sao ko xài bản mới nhất của E72

bebibo_br

ko phải do fw đâu mà la do bạn để lưu ảnh và video quay đc vào thẻ nhớ đó!nên nó hay bị chậm chậm!sao ko xài bản mới nhất của E72
qua ý kiến của winsec mình đã up FW lên 081.003 hiện giờ camera và video ko còn bị như FW trước nhưng ko biết có bị gì nữa không đang chờ đợi...anh em có xài FW này wa chưa thảo luận tý....

langtuad

các bác cho em hỏi chút
e mua con e72 chip có 192 mà e search trên mạng là 600 mhz
ai biết tại sao không
hay mua phải hàng tầu >.<

blackgodvn

các bác cho em hỏi chút
e mua con e72 chip có 192 mà e search trên mạng là 600 mhz
ai biết tại sao không
hay mua phải hàng tầu >.<
đúng hàng rồi bạn! Muốn biết chính xác hơn thì bạn down phonenetinfo về (ko biết có nhớ nhầm tên ko)

ron9x

Các bạn cho mình hỏi cái ứng dụng WiPresenter trong E72 dùng để làm j và sử dụng như thế nào đc ko ? Mình muốn dùng nó làm remote trong bài thuyết trình khi slide đc chiếu lên máy chiếu đc ko? Bạn nào biết giúp mình với !!!

kakaman

Ai cho mình hỏi con E72 mình mới mua được vài tuần mà bụi bám màn hình quá trời luôn nhìn gai cả mắt .... ai biết cách khắc phục nào chỉ dùm mình với . Ra Care họ bảo sài bao da nhưng mình không thích @.@

zalman

Hack bằng helloOx thì phải lấy cer key hả bà con. Máy mình đang chạy fw 81.3 nhưng k có cer key thì hack bằng cách nào, mấy bro chỉ dùm e với.

blackgodvn

Hack bằng helloOx thì phải lấy cer key hả bà con. Máy mình đang chạy fw 81.3 nhưng k có cer key thì hack bằng cách nào, mấy bro chỉ dùm e với.
bạn tìm hướng dẫn hack = anti virus nhé! Hoặc không dùng CFW để hack vĩnh viễn!

hoalong1134

mọi ng cho em hỏi sao dùng opera mini down mấy file đính kèm trên pdaviet không đc ạ. Bấm vào nó toàn hiện ra download ảnh 1x1 cả haizzz

saodoingoi142

Moderator
mọi ng cho em hỏi sao dùng opera mini down mấy file đính kèm trên pdaviet không đc ạ. Bấm vào nó toàn hiện ra download ảnh 1x1 cả haizzz

Có lẽ quá lâu rồi bạn không vào Diễn đàn nên không biết.Hiện nay tất cả các dạng File đính kèm trên Diễn đàn đều bị lỗi, không thể Download được nữa.Và Diễn đàn giờ đây đã bỏ hẳn, không còn sử dụng chức năng Đính kèm File rồi bạn nhé!.Vì vậy bạn hãy chịu khó tìm kiếm các File cần tìm trên Google xem sao nha!!!:D

hoalong1134

Có lẽ quá lâu rồi bạn không vào Diễn đàn nên không biết.Hiện nay tất cả các dạng File đính kèm trên Diễn đàn đều bị lỗi, không thể Download được nữa.Và Diễn đàn giờ đây đã bỏ hẳn, không còn sử dụng chức năng Đính kèm File rồi bạn nhé!.Vì vậy bạn hãy chịu khó tìm kiếm các File cần tìm trên Google xem sao nha!!!:D

hic hà. thank mod nha

yeu_doi

Con E72 của mình mới up lên 081.003 thấy có biểu tượng của main chạy ngầm lạ quá trước đấu có, bạn nào bị thế không khác phục thế nào?