• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Samsung i8510 INNOV8

padydohv

co 1 bo i8510 can ban day .fullbox hang cong ty con 11 thang BH may dep 99% gia 7tr5 .call 0983420818 (HA NOI )

trinhha

=)) Nông nổi một thời:)
Mấy bác lên xem bọn Tây nó đánh giá con này thế nào nhá. Tạm dịch là máy chạy S60 nhiều tính năng nhất... Như thế đã đủ chưa.
Em sắp về 1 lô pin của em này, pin 1000mAh có, 1700mAh có. Dùng thử thấy ok sẽ bán rộng rãi:D

he.e.e khi nào bác có pin 1700mah để lại cho mình một viên nhé! thanks! khi nào về pm cho mình!

vampire984

Mình là mem mới.xài innov8 3 tháng nay mà chẳng làm đc cơm cháo gì cả!mình đang cài jukebox mà 2 ngày nay vẫn chưa sign đc!bạn nào có pm chơi nhạc có chức năng tự hẹn giờ tự tắt thì share cho mình nhé!thank các bạn!

vampire984

Máy bác xài đc 5-6 ngày là mình bái phục bác lun đấy!mình đồng tình với bạn giot_tinh_cay_dang!pin cùi bắp thật!pm tìm hoài ko có!

vampire984

Auto pivot nằm trong mục nào vậy bạn?sao máy mình bị tình trạng gọi đến thì hiện tên nhưng nt chỉ hiện số thui?lưu trên máy hay sim gì cũng vậy cả?bạn nào bít giúp mình nhé!

vampire984

Bạn cho mình hỏi có lỗi nào làm loa nhỏ ko bạn?ai cũng nói loa ngoài nó khiếp lắm nhưng sao con of mình loa ko bằng n81 nữa!nhạc mp3 of mình nén chuẩn 256kbs!

lamnt0702

Auto pivot nằm trong mục nào vậy bạn?sao máy mình bị tình trạng gọi đến thì hiện tên nhưng nt chỉ hiện số thui?lưu trên máy hay sim gì cũng vậy cả?bạn nào bít giúp mình nhé!

Nắm trong mục Phone Settings -> Display đó bạn!

Bạn cho mình hỏi có lỗi nào làm loa nhỏ ko bạn?ai cũng nói loa ngoài nó khiếp lắm nhưng sao con of mình loa ko bằng n81 nữa!nhạc mp3 of mình nén chuẩn 256kbs!

Nếu máy bạn mua là hàng 2nd hand thì có thể đi vệ sinh cái màng bảo vệ loa,lâu ngày bụi bẩn bám vào cũng làm cản chở âm thanh phát ra đó,còn mình thấy công bằng thì Innov8 loa ko to bằng N95 8gb hay N82 được nhưng về chất lượng thì Innov8 hơn hẳn 2 chú kia rõ rệt :D

Hermione

Ứng dụng I8510

Các bác cho em hỏi trong phần Application có các ứng dụng như: GPS+, GyPSii, DLNA.

Phần GPS+ thì em có mở ra được, nhưng còn ứng dụng GyPSii, DLNA thì không biết dùng như thế nào.

Bác nào biết chỉ cho em với

Thank in advance !

lamnt0702

hem phải khủng mà là cực khủng :) soft nào,game nào dù nặng đến bao nhiêu nó cũng ngốn tuốt,mà chưa thấy lag trong quá trình sử dụng bao giờ :D Nghe nhạc thì hem có khách,kể cả tai nghe lẫn loa ngoài :) Còn chụp ảnh thì thôi hem cần nói :p

nobitanh

Chậc, chả hiểu mình nghịch gì trong *#0228# mà giờ cái thông số Avg batt Val with comp: bây giờ nó thành -5xx...làm lúc nào pin cũng báo đầy =))...
Bro nào biết sửa cái này ko :D