• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận tai nghe Nokia WH 701

BuuPhucCT

Well-Known Member
rưng mà e chưa tìm thấy ai bán cái control lẻ cả,hic,ah mà cái WH-701 gắn vào đâu cg nghe đc chứ ạ(vd cắm vào máy tính hay máy khác có cổng 3.5mm)?có điều là remote đc hay k thôi đúng k a?

Những tai nghe như WH701 tích hợp luôn micro và remote chỉnh nhạc nên nó sẽ có 3 vạch trên jack cắm. Nếu cắm vào laptop hay máy nghe nhạc MP3 sẽ không nghe được.

datvietdatviet

Mod nào cho y kiến về tai nghe của n78 xem.mình chưa dùng các máy khác nhưng n78 nghe củng được nhỉ.ah mấy bác cho mình hỏi mua nó ơ đâu vậy.mình ở quảng ninh. Tai nghe chẳng biết có fả là đất hay khôg mà cắm chân tiếp xúc với máy thì chỉ nghe đc một bên.cắm chân trên vẩn nghe như thường

toan_829

A Phuc ơi cho e hỏi cái tai Creative EP630 của a dùng đc bao lâu rồi ạ?cái logo có bị mờ k a?e định mua cái tai tray dùng tạm :-/

hoangtuchuot

Chết dồi bác o quảng ninh e so chỉ co hàng nhái thôi . Ko có hàng ngon dâu. Ma tai phon con n78 của bác chỉ la hạng soàng thôi ăn sao dược hàng của sphexmusic

manle

Con tai nghe theo E72 có thiết kế cũng tuơng tự giống như con này, cũng có jack cắm mạ vàng
Nhưng mà tiếc là ko pro bằng, ko có nút điều chỉnh qua bài và ko phải dạng In-ear
Dòng E nên ko được như dòng N
Thiết kế dạng tai nghe này gọn gàng và dây cũng chắc chắn, ít bị rối so dây so với những loại khác

E72 phiên bản màu trắng được kèm theo tai nghe in ear màu trắng luôn đấy.In ear thì nghe bass rõ rồi

vd82_hp

Con này đánh nhạc nghe hay phết. Bass đâu ra đấy :D Mà giá nó theo mình tham khảo hình như là 590k mà :(

manle

Đa số tai nghe 2,5mm nghe nhạc ko hay bạn ơi. Nấu bạn sở hữu đt jack 2,5mm thì bạn nên mua 1 jack chuyển từ 2.5mm==>3,5mm rồi cắm tai nghe 3,5mm vào mà nghe.

hailong259

Mình kiếm cái đầu chuyển 15k + tai nghe xpress music mà nghe nhỏ lắm bạn ơi, không biết sao nữa

maximux3000

chiều nay ghé nokiacare gần nhà hỏi mua tai nghe wh 701 nghe thìok nhưng ko có cái miếng nhựa màu xanh gi6ong ở trên. mà khi giảm hay tăng âm lượng thì nhạc tự nhiên bị rè và đứt khoản, những tai nghe khác ko sao. đành phải trả lại hixhix

dentist2010

chiều nay ghé nokiacare gần nhà hỏi mua tai nghe wh 701 nghe thìok nhưng ko có cái miếng nhựa màu xanh gi6ong ở trên. mà khi giảm hay tăng âm lượng thì nhạc tự nhiên bị rè và đứt khoản, những tai nghe khác ko sao. đành phải trả lại hixhix

vậy giá ở đó bao nhiu vậy bạn.
Có ai biết chỗ nào bán ko giá nhiu vậy.
Pm cho mình nha, đang cần lắm

maximux3000

vậy giá ở đó bao nhiu vậy bạn.
Có ai biết chỗ nào bán ko giá nhiu vậy.
Pm cho mình nha, đang cần lắm

tại nokia care giá 4xi, bạn thử lên care điện biên phủ đi giá hôm trước hỏi mà do hết hàng ko biết có chưa giá tầm 3xi hay 3xi5

Karasumy

tại nokia care giá 4xi, bạn thử lên care điện biên phủ đi giá hôm trước hỏi mà do hết hàng ko biết có chưa giá tầm 3xi hay 3xi5

4xi là 400k hả bạn :D

Mình muốn hỏi nữa là nếu muốn mua tai nghe ở hn thì mua ở đâu là bảo đảm nhất?

Chỉnh sửa cuối:

toan_829

4xi là 400k hả bạn :D

Mình muốn hỏi nữa là nếu muốn mua tai nghe ở hn thì mua ở đâu là bảo đảm nhất?

trc mình làm cái EP 630 lô.Chẳng biết thật hay đểu.Có bh cho 3 tháng.250k ở Nguyễn Lương Bằng dùng 4 tháng giờ vẫn ổn :))

vuvantuan59

Đang định mua tai nghe đi tìm trên mạng cứ loạn nên toàn hàng china thôi !ai biết chính hã ở đâu chỉ mình với !
Thanks !

singhien

bữa mới mua 1 cái này nè
nghe sướng thật hay hơn tai N73 ME lun ;;)
nhưng . . . thắc mắc bữa giờ là sao trên miếng màu xanh ko thấy chữ NOKIA :(

nhocsaigon

THAM GIA CHÚT VỚI ANH EM NHÉ.VÌ MÌNH ĐANG XÀI TAI NGHE ZIN THEO MÁY N97 MINI,XIN ĐƯỢC CỦA BÀ CHỊ.,CÒN MÌNH XÀI N82.MÌNH XIN KHẲNG ĐỊNH 1 ĐIỀU NẾU TAI NGHE MUA MÀ TRÊN DÂY KHONG CÓ CHỬ NOKIA THÌ HÌNH NHƯ LÀ HÀNG LÔ ĐÓ.MÌNH ĐÃ TỪNG ĐI THỬ 1 VÀI CHỖ BÁN LINH KIỆN,THẤY NÓ ĐƯA TAI NGHE GIỐNG LẮM CHẮC 97%,VÌ KHÁC Ở LỖ CẮM CÓ MÀU VÀNG NHƯNG KHÔNG SÁNG VÀ ĐẸP NHƯ ZIN.KHÔNG CÓ CHỮ NOKIA TRÊN MIẾNG XANH DƯƠNG.CÁI 2 MIẾNG MÚT CAO SU TẶNG KÈM,NÓ GHI LÀ MADE IN CHINA,TRONG KHI Ở ZIN NÓ KHÔNG CÓ GHI GÌ CẢ,CHỈ Ở TRONG BỊCH NILON NHỎ.ĐÃM BẢO 100% LÀ MÌNH ĐÃ SỬ DỤNG,CẦM ,XỚ VÀ NGHE THỬ Ở ZIN VÀ LÔ NÊN MÓI DÁM NÊU Ý KIẾN