• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận tai nghe Nokia WH 701

singhien

oh thanks bạn nhìu
zị là mua lầm hm~ :(
chắc để tiền lên care làm cái , thích wá mùh :))

lastl0ve0510

Tình hình là mình mới xúc em này về,sau khi tham khảo ở Topic này,WH 701 Giá 295K,Bảo hành 3 tháng ở Viển Thông Thái Nguyên,(Mình nghỉ hàng lỡm chỉ bảo hành 1 tháng) mình đánh giá e này nghe rất ổn,nhạc thoát,kô quá trầm như tai SE,Tiếng Tress cũng rất Oki,Nghe không quá to,cũng không quá bé,Như thế thì đỡ hại tai(Nghe nhỏ hơn tai HS43 của N82 nghe kèm mút),Phím Tiến lùn+Volume,Phone,Thiết kế đẹp,Kô biết những tai khác thế nào,mình thấy dây em nó hơi mềm,Jack 3.5 màu vàng,mình kô biết là mạ vàng hay mạ đồng,Tóm lại Kô có gì là hoàn hảo cả,Với giá tiền như vậy là quá ổn,mình nghe trên Nokia 5233

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

Search trên Nokia.com.vn thì thấy bộ sản phẩm của WH 701 Có kèm theo Adapter AD-52,Nếu như thế thì sẽ đắt hơn khi mua hàng ngoài,vì hàng ngoài không có kèm theo Adapter AD-52,Kô biết bạn nào mua hàng ở Nokia Care chưa? mình nghỉ kô cần thiết phải mua ở đó...

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

THAM GIA CHÚT VỚI ANH EM NHÉ.VÌ MÌNH ĐANG XÀI TAI NGHE ZIN THEO MÁY N97 MINI,XIN ĐƯỢC CỦA BÀ CHỊ.,CÒN MÌNH XÀI N82.MÌNH XIN KHẲNG ĐỊNH 1 ĐIỀU NẾU TAI NGHE MUA MÀ TRÊN DÂY KHONG CÓ CHỬ NOKIA THÌ HÌNH NHƯ LÀ HÀNG LÔ ĐÓ.MÌNH ĐÃ TỪNG ĐI THỬ 1 VÀI CHỖ BÁN LINH KIỆN,THẤY NÓ ĐƯA TAI NGHE GIỐNG LẮM CHẮC 97%,VÌ KHÁC Ở LỖ CẮM CÓ MÀU VÀNG NHƯNG KHÔNG SÁNG VÀ ĐẸP NHƯ ZIN.KHÔNG CÓ CHỮ NOKIA TRÊN MIẾNG XANH DƯƠNG.CÁI 2 MIẾNG MÚT CAO SU TẶNG KÈM,NÓ GHI LÀ MADE IN CHINA,TRONG KHI Ở ZIN NÓ KHÔNG CÓ GHI GÌ CẢ,CHỈ Ở TRONG BỊCH NILON NHỎ.ĐÃM BẢO 100% LÀ MÌNH ĐÃ SỬ DỤNG,CẦM ,XỚ VÀ NGHE THỬ Ở ZIN VÀ LÔ NÊN MÓI DÁM NÊU Ý KIẾN

Nếu mọi người để ý thì sẽ thấy,Những phụ kiện kèm theo khi mua máy (Như sạc có cái nhãn màu trắng),Người ta làm thêm vào thôi,Cái đó không nói lên điều gì cả,Với cả một sản phẩm khi sản xuất ra,ngoài khoản thu khi bán,sẽ còn khoản thu phụ kiện bán ngoài,vì vậy không có lý do gì để bán những phụ kiện đó,quan trọng là chất lượng thực sự khi dùng,và khi mua thì nên tham khảo kỹ,Đó cũng là một điều thú vị,vì khi mua xong rồi,và hài lòng với sự lựa chọn đó...

Chỉnh sửa cuối: