• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC (Cũ)

Status
Không mở trả lời sau này.

conloc1111tinh

Phần mềm và Games dành cho Palm không kém gì Windows Mobiles đâu, bạn cứ yên tâm, mình chuẩn bị mở thêm BOX cho Palm đó :p

nếu vậy thì tốt quá..tại em đang xài palm os...palm os thì soft thấy nhiều..nhưng soft cho palm xài win mobile thì ko thấy....chắc em sẻ mua luôn em đó...

kokoro194

Bác nào cho em xin Phần mềm nào mà đưa được biểu tương icon ra thanh Task Tray bên dưới với.
Thank :D

khanhkhoa

Giúp mình cài Turbo C++ hay Borland++ cho PPc

Mình đã cài Pocketdos vào thẻ nhớ.
Đã tải Borland C 3.0 và 3.1 cài thử nhưng không được.
Có bạn nào cài được xin chỉ giúp.
Có cần phải chỉnh sửa gì trong ổ đĩa không

ASAP

Mình cần PM để ghi chú lên màn hình Today (lúc trước mình dùng SPB Dairy, nhưng chỉ dùng mỗi chức năng ghi chú lên màn hình mà cài PM này thì phí memory quá; dùng Taks có sẵn thì không hiển thị ghi chú lên màn hình mà chỉ hiển thị 1 active taks,...), Bro nào có PM nào dùng để ghi chú lên màn hình Today vui lòng cho mình xin với nhé.
Cảm ơn rất nhiều.

hdva

Mình đang dùng con XO2HT của Softbank chạy WM 6 Standard CE OS 5.2.1240 (Build 17754.0.2.8). Mình muốn cài mấy phần mềm từ điển cũng như một số ứng dụng Media vào máy nhưng không thể nào cài được: Lacviet2004, Lingvosoft, MDict...Nó toàn báo là không đúng đường dẫn hoặc không phù hợp cho bản Win này, mình đã thử khoảng 20 phần mềm các thể loại dành cho WM6...Hiện nay chỉ dùng những phần mềm cài sẵn của nhà cung cấp như Acrobat, Office thôi. Mình đang ở Nhật. Help me!

Badamgiak23

Super V.I.P
Mình đang dùng con XO2HT của Softbank chạy WM 6 Standard CE OS 5.2.1240 (Build 17754.0.2.8). Mình muốn cài mấy phần mềm từ điển cũng như một số ứng dụng Media vào máy nhưng không thể nào cài được: Lacviet2004, Lingvosoft, MDict...Nó toàn báo là không đúng đường dẫn hoặc không phù hợp cho bản Win này, mình đã thử khoảng 20 phần mềm các thể loại dành cho WM6...Hiện nay chỉ dùng những phần mềm cài sẵn của nhà cung cấp như Acrobat, Office thôi. Mình đang ở Nhật. Help me!

Thử cái này xem sao, hy vọng chiều lòng bạn :
www.mediafire.com/badamgiak23

bestofstrongman

bạn nào giúp giùm mình làm sao để add cái thanh này vào trong contact:

lúc mình up rom thì nó chỉ có thanh cuộn lên cuồn xuống này thui

lukyluke

Xin chào,
Tôi mới tập tọe dùng con O2i và có một vài vấn đề yêu cầu các bạn chỉ giùm. Con PPC của tôi đang dùng còn khoảng 38% Pin thì nó tắt nguồn, tôi không thể khởi động lên đc.
Sau đó tôi tháo PIN để một lúc rồi cắm lại nhưng cũng không đc. Sau khi cắm sạc, máy khởi động được nhưng toàn bộ dữ liệu và các phần mềm đã cài đặt đều mất hết. Làm thế nào để khắc phục hiện tượng trên.

Muốn cài lại Wifi và Active O2 thì làm thế nào?
Làm thế nào để cài đặt các phần mềm trên thẻ nhớ, nếu cài đặt được thì có xảy ra tình trạng mất dữ liệu khi hết PIN không?

Mong các bạn chỉ nhùm.
Cám ơn nhiều,
Thay pin mới đi bạn

lukyluke

Mình thấy VNPT đã thêm số 3 vào đầu số cố định, bác nào có ct có thể thay thế hàng loạt số trong danh bạ ko :-/? Chứ sửa từng contac nhọc quá:p. Xin cám ơn trước nhé. =D>=D>
Có cách đó, Sync contact vào Microsoft outlook, export qua excel > thêm số 3 vào > import ngược lại outlook > Sync qua điện thoại> done!

lam_vnpt

Em dùng Glofiish X500+, hệ điều hành WM 6.1 của bác Phạm Quang, giờ em dùng tai nghe bluetooth của Nokia, em chỉ sử dụng để nghe gọi các cuộc điện thoại chứ ko nghe nhạc được, bác nào biết chỉ giùm em với. Cám ơn các bác nhiều

chuoichincay

Help to download .NET Framework cho WM 6.0

Gửi các anh chị em thân mến.

Hiện mình đang dùng máy O2 XDAlls và chạy WM 6. Hiện mình đang cần cài một số soft tuy nhiên nó yêu cầu phải có .NET Framework mà trên máy mình lại không có. Mình đã tìm trên diễn đàn cũng như một số web mà không thấy. Vậy rất mong các anh chị em có kinh nghiệm sử dụng WM giúp mình tìm và gửi link download cho mình được không. Mình xin cảm ơn nhiều !!!

PhongQuang

Super V.I.P
Gửi các anh chị em thân mến.

Hiện mình đang dùng máy O2 XDAlls và chạy WM 6. Hiện mình đang cần cài một số soft tuy nhiên nó yêu cầu phải có .NET Framework mà trên máy mình lại không có. Mình đã tìm trên diễn đàn cũng như một số web mà không thấy. Vậy rất mong các anh chị em có kinh nghiệm sử dụng WM giúp mình tìm và gửi link download cho mình được không. Mình xin cảm ơn nhiều !!!
Đây này bạn: http://gkhightech.com/stock/NETCFv2.rar

Chỉnh sửa cuối:

minhkhangtn

có phải bạn muốn tìm cái này ko?

Nguyên văn bởi gaugau
Các Anh , Em ai có phần mềm chỉnh Equqlizer giống như trong máy của O2 Atom life hay Atom Exec thì cho mình xin với, mình đã thử tìm 3 ngày rồi mà không ra. Xin cám ơn trước.
có phải bạn muốn tìm cái này ko?

Last edited by a moderator:

aqua125

Có soft nào chuyển cuộc gọi từ mobile tới PPC qua bluetooth?

Các bác có soft nào chuyển cuộc gọi từ điện thoại tới Pocket PC qua bluetooth không? Chẳng hạn lúc mình đang nghe nhạc bằng PPC thì có cuộc gọi tới chẳng hạn, không xài cách chuyển cuộc gọi của sim trả sau nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.