• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về Firmware mới v21.0.XXX

alibabahara

Sau khi đổi code & up bản FW21 của PL, m0nk3y thấy có 1 cái lạ là sao Language set lại khác nhau: 01, 03, 23
đó chỉ là số phân biệt phiên bản ngôn ngữ thôi.
vidu: 01 của phiên bản wind, và 03 của PL (màu đen) v.vv
chứ không phải bạn nhìn thấy Language set 01 mà là phiên bản PL (màu đen) được.

LeMyChinh

Language set 20 là của việt nam ta có phải ko các bác;)
ah` tiện đêy em có quả nay khoe luôn ở FW21 chưa thấy ai nói đến nó cả :D
menu=>seting=>phone=>notification lights (dòng cuối cùng) cái này mới :p

Chỉnh sửa cuối:

sheva1990

Ngoài 2 cái 2 bạn ở trên nói ra chưa thấy điểm mới nào khác ở firm v21. Thấy chụp hình vẫn vậy :(. Hối hận khi up lên v21 để xài phiên bản orange còn hay hơn

connguab

cuu voi may toi tu fw v20 den v21 deu bi loi bo suu tap. No ko cap nhat hinh anh gi het vao muon xem hinh minh chup deu ko thay. Ko biet co ban nao bi loi giong minh ko? Hinh chup dc muon xem lien cung ko dc buon ghe. Nhac thi van binh thuong.

Posted via Mobile Device

lemanhhapt

cuu voi may toi tu fw v20 den v21 deu bi loi bo suu tap. No ko cap nhat hinh anh gi het vao muon xem hinh minh chup deu ko thay. Ko biet co ban nao bi loi giong minh ko? Hinh chup dc muon xem lien cung ko dc buon ghe. Nhac thi van binh thuong.

Posted via Mobile Device

bạn bấm chụp ảnh > tùy chọn > cài đặt. kiểm tra xem?

K

knight1112

Guest
Nhân dịp chào mừng ngày 30-4 và Firmware mới bản APAC
Thân tặng các bác ảnh một góc Hà Nội :D
Em có PTS nhé các bác, chó nó hợp gu với Hà Nội xưa của em

daokiemkhach

Bác ơi,hồi tối em xem bản cập nhật trên điện thọai thì thấy có bản cập nhật firmware v21 nhưng khi chấp nhận up về thì ko được.Bây giờ vào lại *#0000# dể up thi nó lại báo là "máy chủ đã hủy thao tác" vậy la sao hả bác?:(:(

boss113

Bác ơi,hồi tối em xem bản cập nhật trên điện thọai thì thấy có bản cập nhật firmware v21 nhưng khi chấp nhận up về thì ko được.Bây giờ vào lại *#0000# dể up thi nó lại báo là "máy chủ đã hủy thao tác" vậy la sao hả bác?:(:(

vậy là ko up được chứ sao :p bạn có thể qua đây xem bài hướng dẫn flash FW 21 bằng J.A.F http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=53798&page=5

connguab

bạn bấm chụp ảnh > tùy chọn > cài đặt. kiểm tra xem?

Posted via Mobile Device
tui vào bo suu tap thi ko co cho nao de cap nhat het. ngay ca setting cua camera cung lam not lun roi. chup hinh chon bo nho may hay memory cung vay. cach xem hinh duy nhat la vao bo nho may ma thoi hix hix. luc moi mua may la v20.12(sach tay)thi sai binh thuong tu khi up tienh viet vao thi moi co van de nhu vay. anh em nao co kinh nghiem voi. ngay ca sai pm cua nokia de xem cung vay.

boss113

Posted via Mobile Device
tui vào bo suu tap thi ko co cho nao de cap nhat het. ngay ca setting cua camera cung lam not lun roi. chup hinh chon bo nho may hay memory cung vay. cach xem hinh duy nhat la vao bo nho may ma thoi hix hix. luc moi mua may la v20.12(sach tay)thi sai binh thuong tu khi up tienh viet vao thi moi co van de nhu vay. anh em nao co kinh nghiem voi. ngay ca sai pm cua nokia de xem cung vay.

bác thử 4mat lại xem nếu ko được nữa thì bác 4mat bằng 4 ngón (nút xanh , đỏ , camera + nguồn)

KAKAKY

v21 lướt web nhanh quá bà con ơi , camera chụp ban đêm cũng cải thiện đáng kể

WiSoul

Posted via Mobile Device

Từ từ nó sẽ cập nhật vào thoai, có thể máy bạn fản ứg chậm, format lại máy nház