• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME CHO WISBAR ADVANCE

Status
Không mở trả lời sau này.

longnhi88

hihi,vậy anh nào có thì post lên trước hết là cho mọi người ai chưa có thì xài,sau là em xài.hehe

yingzhou

Bạn bình tĩnh nào! :( Nãy bị mình bị văng net đâu có Online được đâu! Với lại cái theme mà bạn xin thì không phải là miễn phí nên khó hơn mấy cái khác! :D 8$ đó nha!

Navigator Theme VGA & QVGA

LittleBuk

bạn ơi sao mình kô cài đc mấy cái theme trên vậy từ cái osx là kô bít cách cài .. chỉ dùng đc cái theme vista đầu tiên thui ... các bạn hướng dẫn mình với ... thankxxx

mdapro

Nếu thích thì bạn có thể tạo 1 file text, rồi save lại với tên Add_Remove, sau đó đổi đuôi file .txt thành .link, xong xuôi, bạn coppy vào đâu đó trên máy, tạo shortcut và dẫn đường link đến đó. Như thế bạn đã có thể đưa Add_Remove ra ngoài màn hình. Chúc vui

Em đã làm như bác nhưng khi vào để tìm đường link đến thư mục chứa cái add đó thì nó không hiện ra cái gì cả, em đã làm đúng như bác: tạo 1 file text Add_Remove.link ---> save
:(

yingzhou

Bạn down file này về! Sau đó giải nén vào thẻ hay main đều ok! :D Sau đó tạo shortcut đường dẫn đễn 1 trong các file trên! Nó chính là các link trong Setting đó bạn! Tìm cài Remove Program. vậy là đưa được shortcut Remove ra ngoài rồi! Làm tiếp với các Shortcut khác nha!

to LittleBuk: bạn nói là cài vào nghĩa là sao! :D Thường thì mấy Theme này sẽ có thư mục WA2 hoặc là WA đó là dành cho WA! Còn lại thường có các phần riêng lẻ! Bạn phải tạo file theme và chọn các thành phần để tạo thành Theme cho riêng bạn! Thường thì không có sẵn file Theme đâu! Cái theme của bác Tanlinhub là bác í làm sẵn rùi đó! :D vbmenu_register("postmenu_3936", true

Chỉnh sửa cuối:

mdapro

em nói thật với bác, bộ skin vistapocket đẹp thật nhưng mấy cái icon đó nhỏ lắm, cột sóng bé tí, ko nhìn rõ

yingzhou

Cái juni navigator 1.31 mới thêm Icon cho ILaunch! Tiếc là hiện giờ mình chưa tìm thấy! Bản 1.3 đã khó tìm rồi! :| Chắc vài ngày nữa sẽ có! :D Tạm dùng ICO khác đi bạn!

longnhi88

hihi,vậy khi nào có anh nhớ post ngay lên cho mọi người thưởng thức nha anh.

MX31214

bác tanlinh và Yingzhou,làm sao resize nó mà nó vẫn ko mất đi tác dụng vậy?có phải dùng chuơng trình gì ko?em resize cái icon báo sóng của skin dùng cho WA2 bằng chuơng trình Acdsee 7.0,nhưng sau đó khi chạy WA2 thì nó hiện icon lên nhưng ko báo tình trạng sóng như bình thường mà chỉ là cái icon thôi.Làm ko biết sóng lúc đó mạnh yếu hay có bị mất sóng ko nữa.

longnhi88

hichic có anh nào có Icon ilauncher của Juni's navigator chưa,em dùng bộ này mà mấy hôm nay rồi ko dám xài ilauncher vì chưa có icon.Nhìn trống màn hình quá.Anh nào có bộ nàu của màn hình VGA cho Exec up lên cho e với

longnhi88

hixhix các anh ơi,có anh nào có bộ icon ilaucher của Juni's Navigator chưa ạ,em xin lâu lắm rồi mà chua thấy có gì hết

tanlinhub

Super V.I.P
hixhix các anh ơi,có anh nào có bộ icon ilaucher của Juni's Navigator chưa ạ,em xin lâu lắm rồi mà chua thấy có gì hết

Có vài thứ cho bộ Navigator của bạn đây, thử xem sao nhé, nhưng hình như không phải icon ilaucher đâu. Vui

Taybac

Well-Known Member
Các Bác vào thẳng Trang chủ của nó mà down Skin về , em thấy nhiều cái đẹp quá :
http://www.lakeridgesoftware.com

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.