• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME CHO WISBAR ADVANCE

Status
Không mở trả lời sau này.

hongduc13

Đối với wad, bạn có thể chưa toàn bộ dữ liệu theme vào SD (vì nó cũng khá lớn), với đường dẫn như sau: Storage Card/Themes/Desktop/thư mục chứa Themes của bạn. Như vậy việc lưu dữ liệu theme là không đáng ngại. Nhưng khi bạn đã tạo 1 theme hoàn chỉnh của mình mà bạn muốn lưu lại những thiết đặt đó, bạn chỉ cần lưu file .skin trong thư mục theme do bạn tạo ra. Khi cài đặt lại máy, thư mục chứa theme của bạn vẫn nằm trên SD, lúc ấy bạn chỉ cần coppy file .skin mà bạn lưu giữ vào thư mục đó là được. Chúc vui

Nếu mình down về một bộ skin mà không có file .skin; thì có nghĩa là mình phải tự tạo phai không bạn? Cái bộ skin WA2 Christmas QVGA mình down trong phần đầu của chủ đề này không có cái file .skin đó bạn.

chanhtrungnct

Nếu mình down về một bộ skin mà không có file .skin; thì có nghĩa là mình phải tự tạo phai không bạn? Cái bộ skin WA2 Christmas QVGA mình down trong phần đầu của chủ đề này không có cái file .skin đó bạn.

Đúng vậy bạn ạ! Bộ skin này chỉ cho các thành phần thui, Bạn hãy dùng chúng để tự tạo một bộ skin theo ý mình! :D

chanhtrungnct

mdapro! bác up lên cho em bộ Blue Fidelity Suite 1.0 VGA author: BUMP THAT GRAPHICS; provided by panerai nhá! Thanks bác!

tula2006

bác mdapro ơi! bác post cho em 2 bộ này nhé :
Suite SWDeluxe V.3 VGA Qvga provided by GNOM
Update Suite SWDeluxe V.3.2.1 VGA Qvga author: Juni;provided by panerai
máy em màn hinh QVGA a
em cám ơn bác
Thân!

hongduc13

Tớ dùng bản WAD 1.2.0.3. Sau khi tao xong tất cả themes nằm trên Memory Card. Hard Reset, trỏ đường dẫn vào lại folder mình tạo trên Memory Card thì nó chẳn nhận được mấy cái themes mình tạo nữa. Ai biết vì sao xin chỉ giúp.

mdapro

Chúc vui - skin WA

bác mdapro ơi! bác post cho em 2 bộ này nhé :
Suite SWDeluxe V.3 VGA Qvga provided by GNOM
Update Suite SWDeluxe V.3.2.1 VGA Qvga author: Juni;provided by panerai
máy em màn hinh QVGA a
em cám ơn bác
Thân!

Đây nè bác tula ơi
SWDeluxe skin suite3.2.1

DOWNLOAD

Còn cái bộ trên ảnh bác gửi là SBSHDeluxe skin suite QVGA

DOWNLOAD

Nhớ thanks em phát bác nhé :D

dragonlgvn

Mình dùng Exec, đã cài WA2 và WAD nhưng đọc hết mười mấy trang rồi mà ko tài nào cài đc các skin (đã giải nén và copy vào thư mục theme của WA2) nhưng vào setting của WA2 có thấy cài gì đâu
Mong các bạn chỉ cụ thể lại 1 lần nữa.. Cám ơn các bạn nhiều, à Anh Tu có phải bên Mobiffuns là Shinichi ko

tula2006

Mình dùng Exec, đã cài WA2 và WAD nhưng đọc hết mười mấy trang rồi mà ko tài nào cài đc các skin (đã giải nén và copy vào thư mục theme của WA2) nhưng vào setting của WA2 có thấy cài gì đâu
Mong các bạn chỉ cụ thể lại 1 lần nữa.. Cám ơn các bạn nhiều, à Anh Tu có phải bên Mobiffuns là Shinichi ko

bác giải nén rồi copy ca thư mục bác đã giải nén vào thư mục Themes: \program Files\Lakeridge\wisbar advance\Themes
rồi bác vào setting của WA chọn là đc.bác thử làm xem nhé
chúc vui!

ngagenokia

Tìm Plugin ĐỒNG HỒ cho wa2

Tôi muốn tạo một đồng hồ ANALOG hoặc DIGITAL trên today của WA2, Điều kiện là phải khá to để nhìn thấy đẹp, xin chỉ giúp cách làm.

Status
Không mở trả lời sau này.