• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME CHO WISBAR ADVANCE

Status
Không mở trả lời sau này.

maxx

Vista Metal[QVGA]

http://www.lakeridgesoftware.com/forum/attachment.php?attachmentid=4995&d=1158397894
http://www.lakeridgesoftware.com/forum/attachment.php?attachmentid=4996&d=1158397945

tanlinhub

Super V.I.P
PleaseWait... phong cách vista.

Biếu các bạn dùng WA2 cái PleaseWait... phong cách Vista. Nhìn cũng đẹp phết. các bạn coppy vào thư mục wa2 nhé, thay cái PleaseWait... default của nó

mdapro

vnh

PleaseWait... phong cách vista.

Biếu các bạn dùng WA2 cái PleaseWait... phong cách Vista. Nhìn cũng đẹp phết. các bạn coppy vào thư mục wa2 nhé, thay cái PleaseWait... default của nó

Hay là bác nhầm! Em đã chép đè rồi mà nó vẫn ra hình cũ. :(

tanlinhub

Super V.I.P
Chết thật, đúng là tôi nhầm thật, xin lỗi và cảm ơn nhiều nhé.
Trước hết tải file đính kèm, coppy vào themes của bạn trong thư mục themes của Lakeridge Software WisBar Advance, sau đó mở file .skin mà bạn dùng bằng note trên PC, sửa lại với 1 thông số trong đó như sau: PleaseWait=pleasewait.tga
Công việc hoàn tất. Chúc thành công

hongduc13

Sao trong UbuntuPlastic không có SKIN file vậy bạn?,chỉ có các file Sound và picture thôi mà? - nếu thế đâu phải là Skin. Bạn kiểm tra lại giúp nhé!.:-/

Đúng rồi đó bạn. Người ta chỉ cung cấp cho bạn các file hình ảnh, icon thôi. Còn tạo chúng như thế nào thì bạn phải tự làm thôi. Trong phần đầu của bài này có bài hướng dẫn để tạo một skin đó, chúc bạn sẽ làm được.

AnhTu

Super V.I.P
Vista Pocket 1.5

Bộ skin dành cho màn hình VGA với phong cách của Window Vista phiên bản dành cho PPC.

ironheart

Cho mình hỏi phải dùng Plugin gì để có thể dùng được Expea2 vậy,mấy cái Icon của nó đẹp quá.Từ trước đến giờ mình chỉ biết dùng Plugin SPB Pocket plus thôi.

iven

Cho mình hỏi phải dùng Plugin gì để có thể dùng được Expea2 vậy,mấy cái Icon của nó đẹp quá.Từ trước đến giờ mình chỉ biết dùng Plugin SPB Pocket plus thôi.

Bạn dùng WA2 + WAD hoặc iLauncher + Pocket Breeze
mình dùng iLauncher + Pocket Breeze thấy cũng đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.