• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME MANILA TF2D CÁC PHIÊN BẢN DÀNH CHO QVGA & WQVGA

Skin Red & Yellow M2D v2.0 19191432_04 from XDA.

Làm sao cài được cái thêm này vậy pác? Mình thấy nó hay đó nhưng down về là file này: M2D v2.0 Leo Blue new.m2dct. làm sao đây?
Bạn dùng M2DC để set theme nhé. Bạn cài M2DC sau đó copy file .m2dct này vô thư mục Theme trong My Device/Programs/M2DC rồi chạy M2DC để set theme. Down M2DC tại đây

ste7en

mình lần đầu tiên dùng htc wd6.1 làm sao để cài đc nhửng thứ này các bác hướng dẩn em với

JongZiZi

Red Bubble - Manila 2D QVGA

Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?4zlyjmzzyiz

JongZiZi

Albekb Black Skin V2 - Manila 2D QVGA

attachment.php
attachment.php
attachment.php

Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?kmzrynm2gyk

JongZiZi

Trừ Skin WM7 ở trên ra. Các skin trước đó muốn thay đổ Clock, xin mời vào topic này.

Chỉ dành cho QVGA. Thanks.

Chỉnh sửa cuối:

quangminha9

cảm ơn các bạn rất nhiều, mình đã cài thành công m2d. Nhưng tại sao chỉ bên ngoài màn hình today là "vuốt" được àh, còn vào program hay setting thì vẫn phải dùng thanh scrollbar. có cách nào vào program hay setting mà vuốt được không vậy? mong các bạn chỉ giùm mình

JongZiZi

Hổng hiểu. Vào Program hay Setting nào?
Set của soft hay set của ROM. Bạn ghi chung chung khó hiểu wá.

Máy mình vẫn touch ngon lành mà. :(

ngoclycn

các bác cho e hỏi.e vừa rom bản mới giao diẹn MANILLA 2D version 0.27.232,h e muốn hiển thị weather trên today như hd2 làm thế nào?e thử mấy them các bác poct ở trên má chẳng thấy đau cả.nhân tiện bác nào có them như hd2 thì cho e xin ha?máy của e là con T-MOBILE vario.
thank!

quangminha9

Hổng hiểu. Vào Program hay Setting nào?
Set của soft hay set của ROM. Bạn ghi chung chung khó hiểu wá.

Máy mình vẫn touch ngon lành mà. :(

máy của mình là samsung i780 đó bạn, mình cài xong m2d for samsung i780 thì chỉ vuốt được ở màn hình today thôi. khi vào start>>program hoặc setting thì mình vẫn phải dùng thanh scrollbar để di chuyển lên hay xuống để chọn các menu chứ không dùng tay vuốt lên, xuống được. nói chung là mình muốn hỏi bạn là dùng phần mềm nào để tuoch giống như wimo 6.5 đó mà. mò mãi tìm không ra

AnhPheCT

máy của mình là samsung i780 đó bạn, mình cài xong m2d for samsung i780 thì chỉ vuốt được ở màn hình today thôi. khi vào start>>program hoặc setting thì mình vẫn phải dùng thanh scrollbar để di chuyển lên hay xuống để chọn các menu chứ không dùng tay vuốt lên, xuống được. nói chung là mình muốn hỏi bạn là dùng phần mềm nào để tuoch giống như wimo 6.5 đó mà. mò mãi tìm không ra

Chụp cái hình gởi lên xem!! Trong Start, Settings....! Của WM6.5 làm gì có scrollbar?????!!

Chỉ có WM6.1 mới có scrollbar trong Program, Start menu... mà thôi.

Chỉnh sửa cuối:

quangminha9

đấy... đúng rồi đó anhphe076 ơi, hồi trước up rom 6.1 của anh sonblack thì win 6.1 của con o2 atom cũng đâu có thanh scrollbar. Em đang dùng Win 6.1 bản chính thức của samsung nên vẫn phải dùng thanh scrollbar, giờ em dùng PHẦN MỀM nào mà win 6.1 tuoch được giống win 6.5 đây anhphe ơi...