• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme WVGA WinDroid v1 (Available) v2...

onlyloveP990i

Tình Hình là thấy anh em than thở khó Download qá,mình cũng là nạn nhân khi lần Đầu Download bị lỗi,

Nên mình đã ráng đợi 600...giây để down về rồi UP lên MediaFire cho anh em, mình chỉ UP V4 (mới nhất) thui,anh em không bấm "Thanks" down về giải nén bị lỗi ráng chịu hihi (^o^)
Xwallpapers.rar ===>>>> ĐÂY Ạh
v4.rar ===>>>> VÀ ĐÂY .
V5fix.rar ====>>>> UPDATE

(tất cả vì sự phát triển cộng đồng WinMo Vietnam )

Ai down đc bản V5 chưa vậy?.....:(

ĐÃ UPDATE LINK MediaFỉe cho anh em trong đại gia đình nhé!!!!

MrBeOaRT

hatnaf

thanks bác chủ 1 cái, ra version mới liên tục. a e tha hồ cài @@. Có mỗi cái là mình chưa bao giờ cài dc cái taskbar cả. đến V5 rồi vẫn thế. khi cài vào cứ bị lỗi cái phần loa trên taskbar, ngay biểu tượng loa là 1 cái ô vuông đen thui, còn mấy cái icon khác của taskbar thì bình thường. ko biết sao nữa, cài Version nào cũng bị @@

NMLD

thanks bác chủ 1 cái, ra version mới liên tục. a e tha hồ cài @@. Có mỗi cái là mình chưa bao giờ cài dc cái taskbar cả. đến V5 rồi vẫn thế. khi cài vào cứ bị lỗi cái phần loa trên taskbar, ngay biểu tượng loa là 1 cái ô vuông đen thui, còn mấy cái icon khác của taskbar thì bình thường. ko biết sao nữa, cài Version nào cũng bị @@

Hic, mình cũng làm theo hướng dẫn của tác giả ở bên này cũng như tinhte, nhưng chưa 1 lần cài đc, lần nào cài xong cũng thất vọng xóa đi. Mặc dù máy đã có Sense, CTH như tác giả nói.

Riết nghiền quá nên boot Anroid chạy luôn :p

hatnaf

thế thì do bản rom của bạn ko thích hợp rồi./////

Ẹc, mình cài 1 lần trên HTC Touch Pro 2 Verizon và mới đây là cài trên HD2 T-mobile . Cả 2 đều dùng rom Ship và đều bị giống nhau @@. Chả hiểu nổi nữa....

ghone1990

Ẹc, mình cài 1 lần trên HTC Touch Pro 2 Verizon và mới đây là cài trên HD2 T-mobile . Cả 2 đều dùng rom Ship và đều bị giống nhau @@. Chả hiểu nổi nữa....

Rom ship hoặc Rom cook phong cách Rom ship khi cài cái taskbar Android đều bị cái loa WM nhé.:D

VNS_n

Đã up bài thì up cho đến nơi đến chốn chứ bạn. Thêm cái phần hướng dẫn cài đặt luôn cho anh em nhờ :)

ps: một con chuột vi tính mua về nó còn hướng dẫn sử dụng nữa cơ mà

badman_87

Member
có bác nào bị hiện tượng cài cái này vào bì rè một bên loa khi nghe bằng tai nghe không?