• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme WVGA WinDroid v1 (Available) v2...

AN1000

Sao cậu không gom tất cả vào một file CAB duy nhất cho nó dễ down hơn nhỉ :)

VNS_n

toàn file cab thì cứ install nó vào??? còn thế nào nữa hả bạn ???

Mình dùng chukyrom, cài vào hết rồi bạn à mà ko thấy thay đổi gì hết :) (cài vao device or sd card?), cần chỉnh sửa bằng CHTeditor ko bạn? Hướng dẫn cụ thể giúp. Thanx bạn :)

MrBeOaRT

có bác nào bị hiện tượng cài cái này vào bì rè một bên loa khi nghe bằng tai nghe không?

XIN BẠN! nó là theme. ( edit file PNG,MAnila ) ảnh hưởng gì đến loa zz

AN1000 : có cả file widget thì 1 file cab thế nào ??

VNS_n : cài vào đâu cũng dc zz.

@ các bạn dùng CHT dc bao lâu rồi vậy??? toàn các addon của CHT ... edit home layout rồi kéo xuống mà tìm các widget zzz

hatnaf

Ko thấy bác chủ ra version mới nữa nhỉ :D, mất tiêu luôn rồi :(

mapcongtu01

chủ topic cho hỏi tý cậu có file cab của mấy cái này cho i900 không?; mình kêt quả gd này quá ,nếu có thì cho mình xin nha .

song_ngu

mình dùng rom Final com 2 của bác ancola, cài lần lượt các file cab của v6 rùi SR nhưng sao chỉ thấy thay đổi cái đồng hồ, slide, còn lại y nguyên như cũ, k bít có sai sót j kg nữa:-/

hellshinoda

mình mới tập tành xài theme và chưa biết gì về CHT hết.GIờ mình đã down các file cab của chủ topic về và down CHT và cài luôn rồi, nhưng mình không biết sử dụng. Có ai hướng dẫn mình được không?

AN1000