• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TIẾNG VIỆT HOÀN THIỆN (100%) CHO P990i

dragulia1

Sao mình ko backup được danh bạ nhỉ? Nó báo lỗi "bị hư" vậy thôi. Còn lại tất cả đều bình thường.

doananhtai

Sao mình ko backup được danh bạ nhỉ? Nó báo lỗi "bị hư" vậy thôi. Còn lại tất cả đều bình thường.

À cái vụ backup thì quả thật mình chưa thử.. Nhưng có một phương án giải quyết tình thế là Nếu cái gì lâu lâu mới làm một lần và làm bị lỗi thì chuyển qua tiếng Anh rồi làm, xong thì chuyển lại TV :p

dinobinh

Xin giúp em với DL về cài đặt vào nó báo "component failed security check"
Cannot install
Xin anh em giúp em.

cnt1909

Bác nào có bản tiếng Trung cho W950i không, thằng bạn nó nhờ tìm kiếm giúp

dung_sawaco

các bác cho hỏi một tí, mình đổi sang Tiếng Việt xong thì còn mod âm thanh đc ko

doananhtai

File sửa lỗi backup danh bạ đây.
Chép đè vào c:\resource\apps nhen.

Chờ mình chút xíu còn lỗi.... sorry mọi người nhen

Chỉnh sửa cuối:

doananhtai

Vẫn bị lỗi anh Tài:(.Em không Sao Lưu được,nó bảo bị Hư

xin lỗi đã test không kỹ.. thấy ra được thông báo thì mừng quá.. không test thêm, ai ngờ lỗi tiếp tập 2...

Bây giờ đã fix rồi...
xin lỗi nhen...:((

CongVoi

Super V.I.P
xin lỗi đã test không kỹ.. thấy ra được thông báo thì mừng quá.. không test thêm, ai ngờ lỗi tiếp tập 2...

Bây giờ đã fix rồi...

Hii Bị lỗi là chuyện thường thôi mà anh.Để em test lại rồi báo kết quả nghen :D:D

CongVoi

Super V.I.P

Bây giờ đã fix rồi...

Đã test thành công.Nhưng sao máy em nó chỉ Sao Lưu được có 10 số thôi anh à :(:)(:)((.Vào D/Other/Contacts :-/:-/ Chả nhẽ máy em bị lỗi hả anh Tài

doananhtai

Đã test thành công.Nhưng sao máy em nó chỉ Sao Lưu được có 10 số thôi anh à :(:)(:)((.Vào D/Other/Contacts :-/:-/ Chả nhẽ máy em bị lỗi hả anh Tài

Ngộ vậy, máy mình backup thành công 78 contacts mà....
Trong thư mục d:\other\backup\contacts\ có file 2 contacts và Groups và file contacts báo là chứa 78 contacts đã được lưu mà.

haivan710198

Anh Tài và ban CongVoi ơi cho mình hỏi tí!mình đã cài TV nhưng lúc nghe nhạc không chỉnh được âm thanh!Vào phần âm lượng thì nó ghi là mã lỗi!mình đã làm cách như anh Tài hướng dẫn copy 2 file mpsaudiolib.r10 và tranfersound.r10 để sửa lỗi đó nhưng không được.nó vẫn bị thế!Làm thế nào để khắc phục đươc nhỉ!Giao diện Tiếng việt đẹp quá mà nghe nhạc âm thanh không chỉnh được thì buồn quá!hix

Vào phần âm lượng nó ghi nhưng dòng sau:

Ứng dụng
EikAppUiserverThread
Lỗi
EIKON-DIALOG
Mã lỗi
5

Mong anh Tài và bạn CongVoi giúp mình cách khắc phục!
Thanks!

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Anh Tài và ban CongVoi ơi cho mình hỏi tí!mình đã cài TV nhưng lúc nghe nhạc không chỉnh được âm thanh!Vào phần âm lượng thì nó ghi là mã lỗi!mình đã làm cách như anh Tài hướng dẫn copy 2 file mpsaudiolib.r10 và tranfersound.r10 để sửa lỗi đó nhưng không được.nó vẫn bị thế!Làm thế nào để khắc phục đươc nhỉ!Giao diện Tiếng việt đẹp quá mà nghe nhạc âm thanh không chỉnh được thì buồn quá!hix

Vào phần âm lượng nó ghi nhưng dòng sau:

Ứng dụng
EikAppUiserverThread
Lỗi
EIKON-DIALOG
Mã lỗi
5

Mong anh Tài và bạn CongVoi giúp mình cách khắc phục!
Thanks!

Để copy được 2 file đấy,thì bạn chuyển sang giao diện tiếng anh rồi paste vào nhé.Mở chế độ CapsSwhich thành off nữa!!!