• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]35 games Hay nhất,đồ họa đẹp nhất s60 3rd

Mr_Tommy

Thế hồi giờ chưa thấy Game file Jar à cưng.:D cài đặt bình thường như Sis thôi mà. File nào nói rõ luôn đi anh em giúp cho.

chưa bao giờ a ơi :(. Ko thấy cái gì toàn file .class :((. Làm sao đây

BuuPhucCT

Well-Known Member
chưa bao giờ a ơi :(. Ko thấy cái gì toàn file .class :((. Làm sao đây

Với những file này đừng giải nén mà đổi đuôi thành .jar rồi cài vào máy. Bạn giải nén ra thành một đống là phải rồi.

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicebro nào up dùm game halflife và mây game di cua luyên lv lên 4share dùm .link mediafire mình không down duoc . Xin giúp dùm !

lephunghien

Posted via Mobile Devicebro nào up dùm game halflife và mây game di cua luyên lv lên 4share dùm .link mediafire mình không down duoc . Xin giúp dùm !

Định up cả link qua box.net nhưng mạng cùi quá không up đc.mai mình up cho

lephunghien

Posted via Mobile Devicegiúp mình ha , game halflife và mây game di cua luyên lv nha bro .

của bạn đây nhé link nóng hổi 4shares.file gồm các game đi cửa luyện level và game half life
Mã:
[URL="http://www.4shared.com/file/127284179/8199b469/Games.html"]http://www.4shared.com/file/127284179/8199b469/Games.html[/URL]

cddktkt

E75 có chơi được mấy game này không Bro? tại máy em màn hình khi ngang khi dọc nên em chịu

BuuPhucCT

Well-Known Member
E75 có chơi được mấy game này không Bro? tại máy em màn hình khi ngang khi dọc nên em chịu

Sặc. Khi chơi game thì bác đừng kéo bàn phím ra thì màn hình nó đứng thì chơi được rồi.

lephunghien

:D E75 chi tiết là như thế này:
Mã:
[URL="http://www.thegioididong.com/DTDD/Phone/1/22044/Nokia-E75.aspx"]http://www.thegioididong.com/DTDD/Phone/1/22044/Nokia-E75.aspx[/URL]
màn hình chính của nó là 240x320 bạn nhé, khi hack phone xong là bạn có thể chơi vô tư các game mình post ở trên

zaroc1990

Sặc,game half life hay nhưng chơi khó quá.nút nhiều, xài n82 chơi muốn đập máy quá.chắc phải sắm thêm cái bàn phím blutooth mất. Thank bác vì bộ games này

spectre123

Vừa thêm game Resident Evil Degeneration bản sis cho các bác:D

LOL

Lần trước lập thread mới cho cái RE bản sis thì bị xoá bởi nouvo với lý do post rồi.

Bây h thì thấy cái topic này được thêm cái RE sis với lý do bổ sung.Link hình của mình và link mediafire cũng up lên của mình.

H mình yêu cầu link đến cái RE sis được post từ trước nhé.Nếu có thì mình sry vì đã nghi ngờ.Còn nếu không có thì yêu cầu các mod khôi phục lại cái thread kia của mình.

lephunghien

LOL

Lần trước lập thread mới cho cái RE bản sis thì bị xoá bởi nouvo với lý do post rồi.

Bây h thì thấy cái topic này được thêm cái RE sis với lý do bổ sung.Link hình của mình và link mediafire cũng up lên của mình.

H mình yêu cầu link đến cái RE sis được post từ trước nhé.Nếu có thì mình sry vì đã nghi ngờ.Còn nếu không có thì yêu cầu các mod khôi phục lại cái thread kia của mình.

Bạn open in newtab xem xuất xứ hình ở đâu nhé.hình lấy từ trang nước ngoài đó bạn,mình search trên google ra đấy và games cũng lấy nguồn từ web khác chứ không phải pda đâu.nếu bạn nghi ngờ thì bạn vào chỗ bạn up hình và game Rd của bạn lên rồi xóa đi xem link của mình có die không là biết ngay.đây là bài tổng hợp cho mọi người nên có games cũ là rất bình thường.thread của bạn chỉ có 1 game Rd thì bị xóa là dĩ nhiên vì đó là game quá neck rồi.cảm ơn bạn đã góp ý,thân!

Chỉnh sửa cuối:

giangvungtau

mình có ý kiến ngoài luồng tí các bạn àh,cái game Krally hình như có kết nối bluetooth,tại mình thấy trang web của thằng này có hiển thị chữ Mutilplayer.như thế có phải chơi wa bluetooth ko nhỉ???