• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

0976969280

mình làm được rồi,nhưng mà hiệu ứng chuyển menu không thay đổi được hả bạn....

same

Đây là hiệu ứng 7 sắc cầu vòng trong gói effects của anh 0o__o0

DOWNLOAD HERE

Chúc các bạn vui vẻ​

hattieu198

đúng rồi đó bạn bạn cài xong sẽ tạo ra file c2z.rmp sau đó bạn copy vao thư mục patcher trong thẻ nhớ và vào rompatcher apply để autu.là xong bước 2 nhé
bạn ơi, mình vẫn ko biết file c2z.rmp lấy đâu ra. Bạn chỉ giúp mình với.File đấy là sau khi cài c2zmaker rồi vào máy tạo hay là sao ?

ahgnaoh_h2t

E71 không có hiệu ứng giao diện mặc định thì có dùng được không hả bạn,vì thấy bạn nói "Các bác tắt "các hiệu ứng giao diện " rồi bật lại sẽ có hiệu ứng mà các bác đã tích vào lúc nãy." như thế này ,mà máy mình lại ko có hiệu ứng giao diện để mà tắt >:)

same

bạn ơi, mình vẫn ko biết file c2z.rmp lấy đâu ra. Bạn chỉ giúp mình với.File đấy là sau khi cài c2zmaker rồi vào máy tạo hay là sao ?

Bạn có thể làm hiệu ứng nhưng không cần file c2z vẫn được. Nhưng khi restart máy, bạn phải cài lại effect bằng thủ công.

same

E71 không có hiệu ứng giao diện mặc định thì có dùng được không hả bạn,vì thấy bạn nói "Các bác tắt "các hiệu ứng giao diện " rồi bật lại sẽ có hiệu ứng mà các bác đã tích vào lúc nãy." như thế này ,mà máy mình lại ko có hiệu ứng giao diện để mà tắt >:)

Thế bạn cài file này vào máy nha. Sau đó restart máy và kiểm tra xem trong phần theme options có on/off chưa.

DOWNLOAD FILE HERE

hattieu198

Bạn có thể làm hiệu ứng nhưng không cần file c2z vẫn được. Nhưng khi restart máy, bạn phải cài lại effect bằng thủ công.
lỡ theo cách của bạn chủ top rồi, h nghĩ theo cách mới lại mệt đầu nữa, thôi bạn àh.Chủ top chỉ mình cách lấy file c2z với.

same

lỡ theo cách của bạn chủ top rồi, h nghĩ theo cách mới lại mệt đầu nữa, thôi bạn àh.Chủ top chỉ mình cách lấy file c2z với.

Trước tiên bạn cài c2zmaker vào máy, nếu bạn chạy không được c2zmaker bạn phải cài Pip vào nha! (cài Pip trước khi cài c2zmaker). Sau đó vào phần c2zmaker để tạo file c2z. Sau khi tạo xong. Bạn vào E:/ hoặc C:/ để tìm file c2z.rmp

C2zmaker

hattieu198

Trước tiên bạn cài c2zmaker vào máy, nếu bạn chạy không được c2zmaker bạn phải cài Pip vào nha! (cài Pip trước khi cài c2zmaker). Sau đó vào phần c2zmaker để tạo file c2z. Sau khi tạo xong. Bạn vào E:/ hoặc C:/ để tìm file c2z.rmp

C2zmaker
mình cài c2zmaker rồi, sau khi vào thì mình thấy thứ nhất là generate tiếp dưới là others.. Thế nhấn vào chỗ nào để tạo hả bạn ?Mình nhấn vào generate thì máy báo fail, còn vào others thì duyệt web mấy cái như blog.....

same

mình cài c2zmaker rồi, sau khi vào thì mình thấy thứ nhất là generate tiếp dưới là others.. Thế nhấn vào chỗ nào để tạo hả bạn ?Mình nhấn vào generate thì máy báo fail, còn vào others thì duyệt web mấy cái như blog.....

Thế bạn làm thử theo cách của mình không cần file c2z. Vì file đó là máy chạy chậm đi rất nhiều.... Bạn thử làm đi

ahgnaoh_h2t

bạn ơi,mình làm theo Cách tự động bật hiệu ứng effec khi reset máy mà không cần vào theme chỉnh off/on nhưng khi mình restart máy thì máy không lên đc nữa,nó chỉ hiện lên màn hình sáng và chữ nokia là tắt ngúm.có cách nào không bạn,mìng ngại format máy lắm,giúp mình với

Chỉnh sửa cuối:

hysokavn

bạn ơi mình làm được rồi nhưng cứ di chuyển ra ngoài ICON là mất con chỏ dù đã làm theo hướng dẫn là xóa thư mục effect rồi cop lại effect mà mình thích ???????????

same

bạn ơi mình làm được rồi nhưng cứ di chuyển ra ngoài ICON là mất con chỏ dù đã làm theo hướng dẫn là xóa thư mục effect rồi cop lại effect mà mình thích ???????????

Bạn đừng xóa folder effect trong C:/resoure, cứ chép đè vào bạn nhé.

trung2601

mình test trên e71 tìm cái có ngay mà.hay để mình úp cái file đó lên bạn thử chép vào như hướng dẫn xem được ko nhé

Mình dùng e63 không tìm thấy file đó, thử file của bạn cũng không được reset lại máy là mất luôn hiệu ứng

ahgnaoh_h2t

6120 ở bứoc 1 ko có phần theme ềct

bạn làm theo hướng dẫn này nha
Thế bạn cài file này vào máy nha. Sau đó restart máy và kiểm tra xem trong phần theme options có on/off chưa.

http://www.mediafire.com/?3l3jx63j4p466m1

ai giải mình hộ cái này cái
bạn ơi,mình làm theo Cách tự động bật hiệu ứng effec khi reset máy mà không cần vào theme chỉnh off/on nhưng khi mình restart máy thì máy không lên đc nữa,nó chỉ hiện lên màn hình sáng và chữ nokia là tắt ngúm.có cách nào không bạn,mìng ngại format máy lắm,giúp mình với

same

bạn làm theo hướng dẫn này nha

ai giải mình hộ cái này cái

Mình nghỉ bạn nên tắt cài file c2z đi, và làm theo cách thủ công cho an toàn. Vì file c2z làm máy chậm đi và gây lỗi hệ thống

Status
Không mở trả lời sau này.