• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

leminhhai111

bạn up lại giùm ảnh nhé anh die rồi thankss nhiều

ĐÂY ..........

hattieu198

Thế bạn làm thử theo cách của mình không cần file c2z. Vì file đó là máy chạy chậm đi rất nhiều.... Bạn thử làm đi
uhm, mình làm cách mà ko cần cài c2z.Nhưng mà máy mình làm sao í, khi mình tài folder effect về, dùng x-plore copy vào c:resoure nhưng máy cứ báo là Can't creat dir ( c:/resoure/effects/

manle

E72 đã có hiệu ứng rồi nhưng chỉ có 1 hiệu ứng. Muốn thêm một vài hiệu ứng khác được ko bạn. Và có cách nào để thêm cách sắp xếp menu hình chữ V, hình tròn, bán nguyệt như của N81 ko bạn

ahgnaoh_h2t

Mình nghỉ bạn nên tắt cài file c2z đi, và làm theo cách thủ công cho an toàn. Vì file c2z làm máy chậm đi và gây lỗi hệ thống

bây giờ máy có lên được nữa đâu mà tắt với chả bật hả bạn :(

dracula_bg

Mình nghỉ bạn nên tắt cài file c2z đi, và làm theo cách thủ công cho an toàn. Vì file c2z làm máy chậm đi và gây lỗi hệ thống

bác same ơi, cho em hỏi cái. Cứ mỗi lần restart lại mất hiệu ứng, và lại phải cóp cái effects down của bác, rồi sau đó mới cóp cái effect mình thích vào thì mới chạy đc. bác có biết cách khắc phục không?

same

uhm, mình làm cách mà ko cần cài c2z.Nhưng mà máy mình làm sao í, khi mình tài folder effect về, dùng x-plore copy vào c:resoure nhưng máy cứ báo là Can't creat dir ( c:/resoure/effects/

Bạn có apply file Open4all trong rompatcher chưa?

ahgnaoh_h2t

bác same ơi, cho em hỏi cái. Cứ mỗi lần restart lại mất hiệu ứng, và lại phải cóp cái effects down của bác, rồi sau đó mới cóp cái effect mình thích vào thì mới chạy đc. bác có biết cách khắc phục không?

không đọc kĩ à bạn

Chú y':bạn nào mà cứ copy hiệu ứng vào là mất không thấy chạy gi nữa thì tải foder effec gốc đính kèm này của mình vào c:resource...(đổi đuôi 7z trước khi giải nén nha).Sau đó vào theme options -> on/of thì có lại hiệu ứng bình thường. Sau đó bạn có thể copy đè hiệu ứng mà bạn thích.
Đính kèm: effects.rar.7z

same

Có 2 cách cho bạn chon lựa:
1. Apply file c2z khi khởi động lại sẽ không mất hiệu ứng, nhưng file c2z rất có hại cho máy của bạn, nó làm máy bạn bị lỗi và chạm đi
2. Làm theo cách thủ công của mình, an toàn nhưng hôi mắc công 1 tí...

ahgnaoh_h2t

1. Apply file c2z khi khởi động lại sẽ không mất hiệu ứng, nhưng file c2z rất có hại cho máy của bạn, nó làm máy bạn bị lỗi và chạm đi

giúp mình cái bạn ơi,máy mình không khởi động được nữa làm sao giờ,mình nghĩ là do rename RP** thành 0RP*** đó.làm máy không khởi động được

vietnova89

Bạn hướng dẫn giùm mình chi tiết cách 2 nhé và làm thế nào để bật lên lun mình gà quá

hattieu198

E72 đã có hiệu ứng rồi nhưng chỉ có 1 hiệu ứng. Muốn thêm một vài hiệu ứng khác được ko bạn. Và có cách nào để thêm cách sắp xếp menu hình chữ V, hình tròn, bán nguyệt như của N81 ko bạn
cái đấy mình nghĩ là mặc định trong máy bạn ơi.Mình xài n79, những j` bạn yêu cầu đây đều mặc định trong máy mình hết.vào cái phần theme(chủ đề) rồi có phần menu view và standby ấy, trong đấy nó có cách sắp xếp cách vị trí như bạn yếu cầu.

hattieu198

Bạn có apply file Open4all trong rompatcher chưa?
mình đúng là nghiệp dư thật.:)):))Thanks bạn nhé.mà cho mình hỏi tí nữa, trong cái folder affect mà mình down ở trên kia, thì có nhiều lắm, nào là .png, .kml ...... Thế effect là cái nào để mình chép vào resoure hả bạn ơi.

Chỉnh sửa cuối:

angelpooh

ủa,sao mình apply cái KastorUI.rmp ,bình thường thì nó phải có dấu tick vàng ,mà đằng này,nó lại cách chéo đỏ,kì wá,mình xài RP plus

same

mình đúng là nghiệp dư thật.:)):))Thanks bạn nhé.mà cho mình hỏi tí nữa, trong cái folder affect mà mình down ở trên kia, thì có nhiều lắm, nào là .png, .kml ...... Thế effect là cái nào để mình chép vào resoure hả bạn ơi.

Chép nguyên cả folder effect nha bạn....

Status
Không mở trả lời sau này.