• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG hợp các hiệu ứng Effect dùng cho các máy s60v3-s60v5 (Phần 2)

mình muốn giữ lại cái' sấm sét,bướm lượn nhưng mún thay cái' ô vuôg hay cái' vệt xanh bằg cái khác có đc ko.nhug vẫn gjữ hiệu ứg chuyển trang và sấmsét,bướm lượn... Ai pít cách làm chỉ m với...

tolun2

Cho hỏi xíu nha bro, nếu mình cài ROM patcher trên máy thì mình lấy file "rompatcherauto.exe" từ "c:\sys\bin\" vẫn được chứ chủ top...:-?

prettyboy247

Cho hỏi xíu nha bro, nếu mình cài ROM patcher trên máy thì mình lấy file "rompatcherauto.exe" từ "c:\sys\bin\" vẫn được chứ chủ top...:-?

thế này nhé.đầu tiên bạn làm các bước như của mình,cài rompatches trên thẻ,khi đã có hiệu ứng rồi bạn xoá rompatches đi và cài lại vào ổ c là ok,

Chip_k0j

Mình dùng e71 sao mình cài được full nhưng cứ tắt máy đi là mất hết sạch hiệu ứng là sao vậy bạn giúp mình vơí

Chip_k0j

Ai có file effects gốc gửi cho mình cái chứ cứ tắt máy thay sim lại phải cài lại theme effects nản quá

huycoc0310

Ai có file effects gốc gửi cho mình cái chứ cứ tắt máy thay sim lại phải cài lại theme effects nản quá

bạn làm theo bước tự động bật effects thì sẽ ko phải cài lại khi bật máy hoặc thay sim nữa

Zkedautinhz1

Link mediafire không download bằng opera mini được nữa rồi, ai làm ơn cho xin toàn bộ file bằng link khác đi. Thank nhiều

n014latoi1

em dùng máy e65 fp1. đã làm các bước, nhưng vướng ở chỗ, khi bấm vào pm fullkastor thì ko tìm thấy paches FullKastorEnable.rmp trong C (máy đã cài python ở đầu bài) anh chủ giúp em với liệu bọn fp1 có chen chúc đc vào cái vụ hiệu ứng này ko?????

prettyboy247

em dùng máy e65 fp1. đã làm các bước, nhưng vướng ở chỗ, khi bấm vào pm fullkastor thì ko tìm thấy paches FullKastorEnable.rmp trong C (máy đã cài python ở đầu bài) anh chủ giúp em với liệu bọn fp1 có chen chúc đc vào cái vụ hiệu ứng này ko?????
bạn dùng xplore mới nhìn thấy nhé.nếu nó ko ở ngoài ổ c.bạn vào C:/data sẽ thấy

phangtho

N73 làm đc không bạn mình không apply đc cái FullKastorEnable.rmp nó đánh dấu X ,

ANHTUAN9791

mình dùng X6,có sẵn effect mặc định rồi.mình đã đổi được effect,nhưng có 1 vấn đề là khi khởi động lại máy nó không tự động hiển thị đầy đủ(thiếu effect chuyển trang).muốn đầy đủ thì phải đổi theme.Có ai biết lý do không>Thanks nhiều