• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách cài phần mềm unsign vào máy dành cho "new member"

Status
Không mở trả lời sau này.

hoaca388

Đang thử trên N82 black.Đầu tien cái X-plore đòi update từ v.1.22 lên v1.30 mới cho xài(đã update).Tiếp đến vào HelloCarbide->menu1 nó ra FreeLogicalDevice->chọn No->exp:-> chọn No tiếp...........mãi nó mới ra Done...probably->chọn Yes nó không thoát ra mà ra tiếp getcaps.........Đến đây coi như thất bại.Chủ thớt +bác nào thành công trên N82 black chỉ giúp với.

MinhThang

Manager
Đang thử trên N82 black.Đầu tien cái X-plore đòi update từ v.1.22 lên v1.30 mới cho xài(đã update).Tiếp đến vào HelloCarbide->menu1 nó ra FreeLogicalDevice->chọn No->exp:-> chọn No tiếp...........mãi nó mới ra Done...probably->chọn Yes nó không thoát ra mà ra tiếp getcaps.........Đến đây coi như thất bại.Chủ thớt +bác nào thành công trên N82 black chỉ giúp với.

N82 fw 30. thì không Hack được bạn nhé. Không biết máy bạn fw bao nhiêu.

n3h1p5

Hiện tại do công việc rất bận, và có nhiều bạn pm về vấn đề *.cer, k.ey ko cài đặt các soft & game được.

Hôm nay mình viết 1 bài cho các bạn mới sử dụng phone, chưa rành về việc cài đặt.

....

tools -> app.mgr ->options -> settings -> ở hàng software intallation -> chọn all
dòng online certif. check -> chọn off

Lúc trước em đã theo bài này thì hack đc cái 3250 >:)

Hiện giờ em mới đổi máy n95-8g fw 31.0.015 thì khi install các file báo là lỗi ngày tháng năm mặc dù em đã chỉnh từ 1-1-2007 đến 15-08-2007 đều không được, mong anh nào vào giúp em hack phoen với ah:(

YM của em : n3h1p5@ymail.com:D

Cám ơn các anh đã đọc qua:)

Ko dùng cỡ chữ >3 và ko tô màu chữ đỏ nha bạn!

Last edited by a moderator:

hoanghieptn

Hiện giờ em mới đổi máy n95-8g fw 31.0.015 thì khi install các file báo là lỗi ngày tháng năm mặc dù em đã chỉnh từ 1-1-2007 đến 15-08-2007 đều không được, mong anh nào vào giúp em hack phoen với ah:(

Posted via Mobile Device

hoanghieptn

Posted via Mobile Device N95 8g fw v31.0.015 thi phai dung helloOX do ban minh chuoc chua len ban nay dang 15.0.015 thi dung cach nay vo tu nhung jo thi bo tay minh phai nho may pac lay erc, key moi hac dc doa chi can cai dc helloOX cai song mo len la no lam tat song tu tao mot fire ơ ổ Y:\sys\bin\ chep hai fire hack do vao la ban da hac vinh vien lun doa minh lam cach nay 4mat may lan ro cung ko fai hack lai

lossless

Ai chỉ mình hack n82 v 31.0.016 với,mình làm theo như trên nhưng mình không mở được thư mục SYS/BIN.
help me!!!!!!!

Nynk_102

Ai chỉ mình hack n82 v 31.0.016 với,mình làm theo như trên nhưng mình không mở được thư mục SYS/BIN.
help me!!!!!!!
Qua đây bạn nhé http://pdaviet.net/showthread.php?goto=newpost&t=45447. Làm theo cách thứ 3 là tốt nhất.
@mod: mấy xếp close topic này lại đi, cũ quá rồi, cũng giống như "hack cũ mà mới "của Mod Koj , và ko còn khả dụng nữa.
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.