• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách cài phần mềm unsign vào máy dành cho "new member"

Status
Không mở trả lời sau này.

tuxedo0802

Bạn dùng X-Plore mở nó ra bấm phím số 0 đánh dấu hết vào ô vuông,là bạn sẽ thấy được Private và Sys, nhưng chỉ thấy thôi bạn nhé còn mở nó ra thì máy bạn phải hack phone hoàn chỉnh. chúc bạn vui vẻ.

Đại ca nhầm rồi,em hack phone mấy lần cho bao nhiêu là máy rồi.Nhưng với Firmware mới nhất của N82 này em pó tay.Không thể nào xem được Files ẩn của Private và Sys.Em đợi bản update mới nhất của HelloCarbin xem thế nào.?????????????????????

MinhThang

Manager
Đại ca nhầm rồi,em hack phone mấy lần cho bao nhiêu là máy rồi.Nhưng với Firmware mới nhất của N82 này em pó tay.Không thể nào xem được Files ẩn của Private và Sys.Em đợi bản update mới nhất của HelloCarbin xem thế nào.?????????????????????

Chính xác Firmware mới nhất thì chưa có cách hack nhưng có ai nói mới nhất đâu mà biết.(các diễn đàn khác cũng đang bó tay.com)

luongquocsu

Cài firmware mới cho n82

Bạn ơi cho mình hỏi tí nhé!!
Mình có thể cài trực tiếp file .exe của firmware N82 cho máy mà ko cần online để upgrade được ko ??
cám ơn bạn nhiều!!!!!!!!!!!!!!

trinhdong_k42

Anh oi sao em ko cai duoc BINPDA ... khi cai vao no cu hien len chu : Required application access not granted . em dang dung con N73ME , so dt cua em la 0972714468 , anh giup em voi nhe , cam on anh nhieu !!!
Bài viết phải có dấu đầy đủ nếu không sẽ bị xóa.

Last edited by a moderator:

4380

Nếu dùng pm ứng dụng thì bạn có thể dùng được các pm giành cho, 9.1-9.2.
Máy của bạn thuộc dòng 9.2.
Tức là nếu hack phone thì vẫn làm y như hack N95-8G hả bác, xài các file hack chung với N95-8G phải không ạ ?

MinhThang

Manager
Tức là nếu hack phone thì vẫn làm y như hack N95-8G hả bác, xài các file hack chung với N95-8G phải không ạ ?

Hackphone thì máy nào cũng như vậy cả, chỉ khác là những máy có wf mới thì chưa có cách hack thôi. Bạn vào Topic hack cũ mà mới trên khung chú ý để xem thêm nhé.( 1 file đó bạn)

knowdienow

buồn quá các bác ơi !!
em mơi tậu con N82 firmware 30.0.019
chả cai dc ứng dụng nào hêt,buồn ghe
vào thay topic này,hí hừng thay huong dãn mung qua,ai dè em ko bit hack phone nen ko co cái BIN trong SYS.
len gôgle,thấy nói N82 30.0.019 chưa the hack dc,buồn luon
VAy là đanh chịu hả bác
cái N82 của em chi co nghe,goi,chup hình,thui hả các bác? chan ghe
Co bác nao bit hack N82 30.0.019 ko,giúp dum em voi hixhix

MinhThang

Manager
buồn quá các bác ơi !!
em mơi tậu con N82 firmware 30.0.019
chả cai dc ứng dụng nào hêt,buồn ghe
vào thay topic này,hí hừng thay huong dãn mung qua,ai dè em ko bit hack phone nen ko co cái BIN trong SYS.
len gôgle,thấy nói N82 30.0.019 chưa the hack dc,buồn luon
VAy là đanh chịu hả bác
cái N82 của em chi co nghe,goi,chup hình,thui hả các bác? chan ghe
Co bác nao bit hack N82 30.0.019 ko,giúp dum em voi hixhix

Tạm thời bạn có thể dùng file Cer để Sign một số ứng dụng.

MinhThang

Manager
Mình khồng thấy thư mục bin trong c:\sys, phải làm sao bay giờ

Muốn thấy thì mở X-Plore bấm phím số 0 tích vào mấy ô vuông,thì sẽ thấy, còn muốn truy cập vào thì phải Hack phone bạn nhé.

mtamcd

Mình làm hết rồi. Trong thu muc c:\sys co thư mục hash, íntall, unistall nhưng lại không có bin...làm sao bây giờ. Giúp với

MinhThang

Manager
Mình làm hết rồi. Trong thu muc c:\sys co thư mục hash, íntall, unistall nhưng lại không có bin...làm sao bây giờ. Giúp với

Nghĩa là bạn đang Hack mà không thấy bin để copy file vào đó đúng không?

mtamcd

Mình dùng N81 8G, nhưng mình mới bảo hành máy ở care về, mấy thằng trời đáng đ1o cài fw nào cho mình thì có trời mới biết

Status
Không mở trả lời sau này.