• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách cài phần mềm unsign vào máy dành cho "new member"

Status
Không mở trả lời sau này.

tal0v3t

làm ơn cho em file installsever dành cho OS 9.3 thank..em search hoài hok ra

tal0v3t

em thấy có người kêu là hack 9.2 = HelloCabire vs X-plore hok đc ! có thật hok anh...lúc chọn Menu1 mà nó lại restart máy ý..hok bít có phải thế hok

cho em xin cái link hack 9.2 và 9.3 để cài pm unsign nha anh..thank! anh nhiều lắm

Kojiro

Super V.I.P
em thấy có người kêu là hack 9.2 = HelloCabire vs X-plore hok đc ! có thật hok anh...lúc chọn Menu1 mà nó lại restart máy ý..hok bít có phải thế hok

cho em xin cái link hack 9.2 và 9.3 để cài pm unsign nha anh..thank! anh nhiều lắm

Nói thật a chưa hack bằng cách này bao giờ :D

Link hack a thấy dễ cho 9.2: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=26672
Còn 9.3 thì có 1 link hack cho N78, em xem làm được k nhé, a chưa test: http://pdaviet.net/showpost.php?p=393283&postcount=199

dohuusangdmc

Em có thể dùng x.plore 1.22 hack có được không? Mong được trả lời! Rất cám ơn khi trả lời cho em!

MinhThang

Manager
Em có thể dùng x.plore 1.22 hack có được không? Mong được trả lời! Rất cám ơn khi trả lời cho em!

Có nhiều cách hack và bản x.plore 1.22 cũng có nhiều bản nếu bản thường thì bạn có thể dùng trong hackphone được,còn bản 1.22 mà mình đã post lên trong frum thì không được, vì bản này chỉ khi bạn hack thành công mới cài vào được.

hoaloac

em xài n-81,nó báo lỗi chứng chỉ hết hạn hoặc kô đúng ngày giờ,trong khi đó em đã fomat lại máy và thẻ nhớ.Ai bít jup em đc kô...

Kojiro

Super V.I.P
em xài n-81,nó báo lỗi chứng chỉ hết hạn hoặc kô đúng ngày giờ,trong khi đó em đã fomat lại máy và thẻ nhớ.Ai bít jup em đc kô...

Dẫn link qua đây có nghĩa là bạn hãy làm theo bài 1 để khắc phục nhé. Hack phone đó.

hoaloac

là sao,em kô hỉu,em làm dùng anh nguyenpa rui,cài đặt fie x plore có đc đâu....

hoaloac

anh có thể cho em yahoo để tiện liên lạc kô a.em mún hỏi 1 vài điều..

thks anh,đc rùi.Nhung giờ đến fie hellocarbide kô cài đc.anh có thể cho em bản? mới hơn kơ...thks anh...

akha

Anh ơi cho em hỏi tí là cái của em không hiện lên installserver thì làm sao? thank ciu anh

MinhThang

Manager
Anh ơi cho em hỏi tí là cái của em không hiện lên installserver thì làm sao? thank ciu anh

Đấy là file để cài ứng dụng trực tiếp mà không cần Sign bạn chép nó vào theo đường dẫn chứ.C/sys/bin là ok.

hoaloac

em làm xong hết rùi đến bước khơi động lại máy,em cài tập tin cuối cùng nó cứ báo bị lỗi là sao,mặc dù instellsever e đã cái đúng phiên 9.2 vì em xài n-81.ai bít vì sao chỉ dùm em đi...

Kojiro

Super V.I.P
em làm xong hết rùi đến bước khơi động lại máy,em cài tập tin cuối cùng nó cứ báo bị lỗi là sao,mặc dù instellsever e đã cái đúng phiên 9.2 vì em xài n-81.ai bít vì sao chỉ dùm em đi...

Sao nhiều người gặp lỗi như bạn thiệt. Bạn search file cài đặt .sis của SecMan cài thử xem.

xong rùi.hì.thks anh,đúng là kojio tài ba wa.hôn anh 1 cái chut........

Tên lão ta là Kojiro:| Gọi là Ji rô cơ cho nó dễ:))

Sao nhiều người gặp lỗi như bạn thiệt. Bạn search file cài đặt .sis của SecMan cài thử xem.
Lỗi khi chạy file secman exe mà nó không nhận trk port thì gỡ ra và cài lại PC suit và nokia connectivity cable là được.

Status
Không mở trả lời sau này.