• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp file *.RSC đã việt hóa

tiny1990

Em rất sung sướng khi mở "thớt" này.
Trong này sẽ là trao đổi các file RSC đã Việt Hóa, nhờ các anh em test và chỉnh sửa cho hợp nghĩa. Rồi sau đó sẽ đóng gói thành file SIS SISX để cài đặt :))
Em khui hàng đầu tiên nha. Resco Photo View 5.05 đây anh em.
Ngày mai em sẽ post hình, giờ em đi ngũ. :mad:)
À quên bản này đã dịch 70% rồi nha. Nhờ các bạn dịch thêm:D
Ghi âm cuộc gọi đã việt hóa 97% Ultimate Voice Recorder .v505

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
2 file rsc của Fexplorer và Screenshot nhé.

File screenshot save sửa 20 lần, file kia mười mấy lần mà vẫn không hết.

maddot

Well-Known Member
Đóng góp cho vui :D, cái này tui test rồi.

Còn mấy cái nữa mà làm biếng test :p, hôm nào rảnh test rồi post lên :D

Kojiro

Super V.I.P
File rsc của RescoView 5.00, VH 99%, chạy ok. A e test thử để KJR build sis

tiny1990

Ghi âm cuộc gọi đây, anh em test dùm

Em up nên thêm cái file chuẩn cho a em khỏi mắc công tìm file cài đặt, biết em dùng bản nào đâu mà tìm, đúng không nè :D

File chuẩn là như thế nào? sis chuẩn hay là RSC chuẩn? Nếu RSC chuẩn thì đây à bên dưới.

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
File rsc của SmartSettings 2.0, đóng gói lỗi hoài à. A e test thử nha.

Kieu_Phong

SmartGet 2.50
Hỗ trợ Download

Không phải *rcs nhưng cũng quẳng vào đây miễn VH là được hehe
Tống file TiengViet.lng vào C:/system/apps/SmartGet sau đó mở SmartGet cài đặt ngôn ngữ là OK

Ý quên hồi âm Kojiro : cái thằng FExplore mình làm bình thường may mắn lại được hô có bí kíp jì ráo

Kieu_Phong

Cái ROMPatcher mình dịch đây nhưng mà không biết dịch sao ???? buồn cười ghê ... tiếng Anh kém :ID

Kieu_Phong

Từ điển phát âm

Anh em nghiên cứu hộ cái này

File cài đặt : http://www.4shared.com/file/6270536...S60v3SymbianOS91UnsignedCracked-illusion.html

File cài + Data ( 74MB) :http://www.mediafire.com/?hu3cde7fkdf

Hay thế các pm khác có quẳng vào được không bạn cái nào quẳng được cái nào không? bạn làm thử đi rồi chia sẻ cho anh em biết, cái vụ này hay à.còn VH thì gãy cả lưng pm hay thì ngồi dịch cả buổi đến lúc tex xin lỗi mở ra mà không dám nhìn nó vì sợ lỗi nhưng khi nhìn thì ôi lỗi thật sửa hoài cái nút nguồn muốn đi luôn rồi.

Trên con N82 thì cứ sửa file *rsc rồi quẳng vào Apps là dùng thôi không cần restart máy thế mới sướng chứ

Chỉnh sửa cuối:

tiny1990

Cuối cùng thì củng vh đc nhóc này hjhj. Chạy ok. 99% là ok. Nhưng có 1 lỗi nhỏ như thế này các bác ạ. Em vào Patch bấm vào off thì bị thoát ra ngoài. và khi mở lại em vào patch bấm on thì ok. tốt.
Và em lại bấm off thì không sao.
Nhưng bấm on thì nó thoát ra.
và mở lại bất on thì ok .... bị như dzậy đó ạ. hjhj không sữa đc cái lỗi nhỏ đó tưc quá... X-(

troly

Well-Known Member
Tự làm thêm nhé.

Đã thực hiện VH làm thêm trên điện thoại nhé. Các bạn góp ý nhé.

Kojiro

Super V.I.P
Thấy im ắng quá, thôi thì nhờ a e nào test dùm cái ACM 2.69(168) này nhe, chỉ mới 95% thôi, lỗi quá chịu không nổi :(( Ai biết chỉnh cái chú ý ngay màn hình chào thì làm dùm hen (ảnh đầu tiên bên trên hàng trên)
Link cài đặt: http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=421972&postcount=71
À nếu các bạn chọn cài tiếng anh thì rename file dưới chỉ còn .rsc thôi nhé.

elisphuong

Thấy im ắng quá, thôi thì nhờ a e nào test dùm cái ACM 2.69(168) này nhe, chỉ mới 95% thôi, lỗi quá chịu không nổi :(( Ai biết chỉnh cái chú ý ngay màn hình chào thì làm dùm hen (ảnh đầu tiên bên trên hàng trên)
Link cài đặt: http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=421972&postcount=71
À nếu các bạn chọn cài tiếng anh thì rename file dưới chỉ còn .rsc thôi nhé.

ACM file rsc down về giải nén ko được nó báo lỗi rồi kjr ơi, bạn up lại cho mình nha. Thanks