• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp file *.RSC đã việt hóa

Kojiro

Super V.I.P
ACM file rsc down về giải nén ko được nó báo lỗi rồi kjr ơi, bạn up lại cho mình nha. Thanks

File đó không phải file. Khi nhấn down. IDM bắt link ừng nhấn download ngay mà trong cái tên file down, bỏ cái đuôi .rar rồi down.

elisphuong

you có thể up lên lại được kô, mình làm theo vẫn ko được nè. sao kỳ vậy, you làm lại thử xem sao. Thanks

Kojiro

Super V.I.P
you có thể up lên lại được kô, mình làm theo vẫn ko được nè. sao kỳ vậy, you làm lại thử xem sao. Thanks

File bình thường. Thôi! Đơn giản nhất là thế này, cứ down file đó về, sau đó mở Mycomputer vào Tools/FolderOptions, chọn Tap View, bỏ dấu tick trước Hide extensions for known file types. Sau đó vào nơi file vừa down về, rename bỏ cái rar đi là xong.

MinhThang

Manager
File bình thường. Thôi! Đơn giản nhất là thế này, cứ down file đó về, sau đó mở Mycomputer vào Tools/FolderOptions, chọn Tap View, bỏ dấu tick trước Hide extensions for known file types. Sau đó vào nơi file vừa down về, rename bỏ cái rar đi là xong.

Sao mà cực khổ cho anh em vậy mình thử Down về làm đủ kiểu cũng có mở được đâu.

Kojiro

Super V.I.P
Cuối cùng cũng xong, mất cả buổi chiều, VH 99.9% mai đóng gói, a e test dùm cái file này nhé! Ver 1.
Link cài đặt: http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=421972&postcount=71
À nếu các bạn chọn cài tiếng anh thì rename file dưới chỉ còn .rsc thôi nhé.

tiny1990

Mấy bữa nay em bận rộn quá (bán vé xe buýt). Mệt đuối cả người mà có 30k thôi :(. Now bùn bùn VH cái này cho anh em xài chơi. Đảm bảo sẽ mê liền. Đã test chạy phà phà luôn. KHông có lỗi liếc gì hết

MinhThang

Manager
Smartphoneware.Best.Call.Manager.v1.0.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned

Phần mềm quản lý cuộc gọi VH anh em tex thử cho ý kiến( PM này bị giới hạn trong VH các bạn thông cảm)

tiny1990

Em mới VH cái này xong, test không thấy lỗi nào hết =D>. Anh em ráng "bới rác tìm sâu" hộ em. :D
Cái này là ghi âm cuộc gọi!

Pass giải nén: tiny1990SymPViet

Chỉnh sửa cuối:

tiny1990

Phần mềm Slide Helper bản mới nhất đây :D
anh em đóng gói dùm cái (đang ở nhà thằng bạn)

Nhớ xóa cái đuôi rar đi nha

tiny1990

Thêm 1 phần mềm báo thức nữa đây :-? test dùm đi bà con. nicealrm 1.6 rồi đóng gói dùm luôn. em đi ngũ đây. mêt quá rồi

Chỉnh sửa cuối:

tiny1990

Từ từ úp sau, đang test. Pà con chú ý theo dõi ngeng.

Đề nghị úp file đính kèm nếu không sẽ bị xóa,cảm ơn!

Last edited by a moderator:

TraiNgheoHn

Psiloc.Extended.Recorder.v1.21.S60v3.SymbianOS9.1. Unsigned.

PM ghi âm cuộc gọi nổi tiếng của hãng Psiloc.

Nhờ mọi người đóng gói rùm em