• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp file *.RSC đã việt hóa

troly

Well-Known Member
Lâu quá mới trở lại, thấy nhớ anh em vô cùng.
Đang cố gắn đến chiều thì xong, có máy cái hình anh em cho ý kiến nhé

tiny1990

Lâu quá mới trở lại, thấy nhớ anh em vô cùng.
Đang cố gắn đến chiều thì xong, có máy cái hình anh em cho ý kiến nhé

vui lòng cho mình biết tên và phiên bản của nó đi bạn troly :D

troly

Well-Known Member
vui lòng cho mình biết tên và phiên bản của nó đi bạn troly :D
Đây nhé tiny1990. Trong hình đấy. Tiny texl dùm luôn file*.rsc này xem thử nhé. Anh texl nó có một số chử bị lỗi từ sáng tới giờ vẫn ko sữa được.

Chỉnh sửa cuối:

tiny1990

Lâu quá không up cái gì vì cứ lay hoay VH xplore tức điên lên. Nay chuyển qua cái này, Nhờ anh em VH phụ cho thành công 100%.

Xóa đuôi rar nhé.

Đây là phần mềm Navfone_N95_App.SIS nhìn thì biết nhé . Kojoro đâu rồi, VH phụ em đi. Lúc này bận học nhiều lắm.

Last edited by a moderator:

troly

Well-Known Member
Anh sài 73 thì ko giúp được rồi nhé, thông cảm đi.

tiny1990

SMS chat => pm cực kì hay. Hãy dùng pm này để thay thế phần mềm tn mặc định của đt nhé.

tiny1990

Click thank nhiều nhiều đi bà con =)) mai up cho. giờ đi ngũ đây X-(

Ai rảnh thì đóng gói dùm đi, bây giờ em đi làm đẹp đây gặp mọi người sau nhé

Pass giải nén: tiny1990&SymPViet

Chỉnh sửa cuối:

troly

Well-Known Member
Chỉnh sửa cuối:

rinhvh

Đây là KMS 7.0.32. Do VH trên điệ thoại nên mình chửa đóng gói được !!bác nào giúp đóng gói lại nha!!a e có gì góp ý nhé!

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Đây là KMS 7.0.32. Do VH trên điệ thoại nên mình chửa đóng gói được !!bác nào giúp đóng gói lại nha!!a e có gì góp ý nhé!

Cảm ơn bạn đã up nhé! Mình test rồi, nhìn chung là được nhưng có 1 lỗi bạn xem lại là nhấp vào Kế hoạch là bị văng ra :-?

MinhThang

Manager

"Như KJR đã nói 1 lỗi nhỏ, bạn xem lại" SymPVietGroup rất hân hạnh đón chào bạn, bạn hãy làm gì để cùng chung vai gách vác, cùng nhau xây dựng PV ngày càng phát triển. Chúc cho bạn nhiều tiến bộ trong lĩnh vực VH này.

rinhvh

Cảm ơn bạn đã up nhé! Mình test rồi, nhìn chung là được nhưng có 1 lỗi bạn xem lại là nhấp vào Kế hoạch là bị văng ra :-?

Do trên máy mình vẫn chạy bình thường nên không biết nó bị lỗi chỗ nào trong kế hoạch nữa!Mod dùng VH trên điện thoại test dùm e với!!:D

Kojiro

Super V.I.P
Do trên máy mình vẫn chạy bình thường nên không biết nó bị lỗi chỗ nào trong kế hoạch nữa!Mod dùng VH trên điện thoại test dùm e với!!:D

Hay nhỉ :-? Mình nấp vào là văng à, chắc chỉ còn có cách rút ngắn ký tự lại quá.