• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp file *.RSC đã việt hóa

MinhThang

Manager
Y_Browser_089_0_3rdEd_Hình ảnh DEMO.

TraiNgheoHn

Smartphoneware Best Private Conversation v1.01 S60v 3

Bạn có bí mật và các kết nối mà bạn muốn giấu tất cả các vết của truyền thông? Sau đó, phần mềm này là dành cho bạn! Ứng dụng này cho phép ẩn các tin nhắn SMS, xoá bản ghi các cuộc gọi từ hệ thống đăng nhập, hạn chế truy cập vào các ứng dụng của mật khẩu và thậm chí cả thông báo trong một bài viết mới theo cách disguised.

DOWLOAD file cài:
File RSC down ở dưới.

Last edited by a moderator:

TraiNgheoHn

Pm này có thể bảo mật tin nhắn hay cuộc gọi,đặt mật khâu cho tin nhắn,vd khi có tin nhắn tới mình mở c.trình này ra để xem.Tránh cho người khác đọc tin của mình.

Caominh171

Pm này có thể bảo mật tin nhắn hay cuộc gọi,đặt mật khâu cho tin nhắn,vd khi có tin nhắn tới mình mở c.trình này ra để xem.Tránh cho người khác đọc tin của mình.

a P ghi tắt hơi nhìu,nếu ko fải người wen viết tắt thì ko tài nào hỉu đâu a.E đã từng bị các mem fàn nàn nè :p

MinhThang

Manager

Sửa lại nhiều đó em:

MinhThang

Manager
Mode => Kiểu. Chung chung => Cài đặt chung. từ nào cần rút gọn cho sát nghĩa em tự biết rồi, đâu cần viết tắt vì cho dịch mà.