• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp file *.RSC đã việt hóa

kp_enter

bản bạn làm đã phải là bản chính thức chưa vậy :-/ nếu là bản beta thì có thể lỗi đó ko phải là lỗi do VH. Trước mình cũng đã thử làm PM3 bản beta 1 làm xong thì chỉ chạy được mỗi 1 bài là out lun ko biết bạn bị lỗi gì nhỉ :-/

Kojiro

Super V.I.P
Mình Việt Hóa Pm nghe nhạc : PowerMP3_S60v3_1 nhưng nó bị lỗi 1 cái gì đó mà mình không biết, nhờ mấy anh cao tăy hơn giúp mình hoàn thiện với nhé:

Lỗi gì thì em phải nói để anh em biết chứ :) Em làm trên bản bao nhiêu, có bản beta 2 rồi, bản beta 1 thì chỉ nghe được 1 bài thôi.

TraiNgheoHn

Đây là bản beta2 mà,e cài vào nghe bài nào cũng được hết.E vh mà cứ khi nhấn vào Lựa chọn/âm nhạc của tôi 1/bài hát(hoặc phần khác như nghệ sĩ) rồi chọn option thì nó bị đẩy ra.

MinhThang

Manager
Đây là bản beta2 mà,e cài vào nghe bài nào cũng được hết.E vh mà cứ khi nhấn vào Lựa chọn/âm nhạc của tôi 1/bài hát(hoặc phần khác như nghệ sĩ) rồi chọn option thì nó bị đẩy ra.

Coi có câu nào đó dài nhiều ký tự chăng, thử bớt di 1 hay 2 ký tự.( câu có liên quan đến chức năng) khi mình chọn.

Kojiro

Super V.I.P

Vậy là ngay chỗ bị lỗi rồi :) Chắc do em dịch dài rồi, em dịch bằng Ultra hay trên đt vậy? Em dịch bằng Ultra thì bó tay, ko sửa được, phải làm lại từ đầu thôi.

Kojiro

Super V.I.P
Thế là công toi rồi,e dịch bằng Utral mà huuu

Vậy làm lại từ đầu đi nhé! làm hết mấy cái kia, cái chỗ em nghi bị lỗi em đừng làm, xem thử có lỗi gì nữa không rồi tính. Mà làm phải backup liên tục chứ, kiểu này ai mà làm cho nổi.

troly

Well-Known Member
Thế là công toi rồi,e dịch bằng Utral mà huuu

Bạn đưa file vào trong ĐT kiểm tra lại, mình vào kiểm tra đâu thấy bị ô vuông đâu(như vậy nó cho mình sữa trên ĐT đấy). Dùng bản siu dịch 1.40 mới nhất.Chúc thành công.

Caominh171

Mình mới VH lần đầu,còn sơ suất mí bạn thông cảm.Pm mình VH là SmartSettings v2.10,mình chưa VH đc nội dung mí cái about,privacy statement,nay up lên mọi người test và góp ý hộ

còn đây là file *rsc:http://www.mediafire.com/?xmlbssyyrzl

MinhThang

Manager
Caominh171: Anh góp ý tý nè, G.Thiệu không dịch thành Thông tin được hả, Cài đặt cá nhân, em chỉ dịch là "cài đặt" thôi, để khỏi viết tắt. B.tượng ứng dụng em nên dịch là "Hiện biểu tượng", là khỏi viết tắt. :))

PM tiếng Anh của nó đâu up lên cho anh coi thử.

Kojiro

Super V.I.P
Khi Việt hóa, lúc lựa chọn ngôn ngữ mình phải đứng trên vị trí của nhiều người, làm sao dịch ai cũng hiểu là ok.