• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp file *.RSC đã việt hóa

troly

Well-Known Member
Bị lỗi khi buil hả Lâm do là ngôn ngữ đó bảo mật bằng file ASCOM.exe nên khi buil lại nó sẽ cài đặt tới đoàn đó là báo lỗi ngay lập tức

===Chúc mọi người buil thành công và vui vẽ trên con đường VH====

Trời ơi!:)) Anh Bình ko chỉ luôn cho anh em cách khắc phục đi. Anh toàn đố tụi em?

MinhThang

Manager
Em texl rồi chả thấy tiêng việt đâu cả anh ơi.

Bó tay chấm com chờ KJR thôi,thêm ngôn ngữ Việt không đuợc:-/ Thay thì được KJR chơi mạo hiểm với pm này đây,chờ tin vui:-??

CongVoi

Super V.I.P
Đóng Xong cho anh rồi này.2 ngôn ngữ nhé.Tiền đê >:)>:)

CongVoi

Super V.I.P
Có bạn bảo cài file trên ko thấy hiện TV.Thì đây,file này chỉ duy nhất tiếng Việt thôi nè.Thử xem có hiện ko nhé.Máy mình N95 8G hiện thì TV chuẩn ;)

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
a bình cho e hỏi có phải file forever.exe trong file VH dùng để VH mấy cái menu của pm àh :-/ e ko biết lên hỏi vậy a đừng cười nhé :mad:)

Nếu e lấy nó trong file của anh thì đó là con Virus đó :p Dùng quét virus quét đi nhé :)

@A Bình: em đóng ok nhưng bị lỗi chỗ SignBot a à :) PC tiêu luôn rồi, đang ghost :((

@all: để dùng file của KJR thì mọi người cần rename nó chỉ còn .rsc thôi (bỏ VI đi) và xóa file .r01 trong resource đi, toàn các pro mà hỏi nhiều câu gì đâu không à :(

kp_enter

Nếu e lấy nó trong file của anh thì đó là con Virus đó :p Dùng quét virus quét đi nhé :)

@A Bình: em đóng ok nhưng bị lỗi chỗ SignBot a à :) PC tiêu luôn rồi, đang ghost :((

ặc lại chọc quê e rồi:mad:) e ko bít lên mới hỏi chứ :p tại thấy có thêm file *.exe hổng bít để làm chi :p

Kojiro

Super V.I.P
ặc lại chọc quê e rồi:mad:) e ko bít lên mới hỏi chứ :p tại thấy có thêm file *.exe hổng bít để làm chi :p

Không! A nói thật đó, quét đi em. Làm ngay nhé! Ai lại chọc em ba cái vụ này :)

CongVoi

Super V.I.P

Anh post bài Weather.v6.0.5 qua chỗ tổng hợp đi anh.Cái bài bên dưới nhé,có 1 file TV thui ý ^^

kp_enter

nhà e chẳng có pm diệt virus nào cả :(( nhưng thấy máy vẫn chạy ngon :D chắc là miễn dịch rồi >:)

Kojiro

Super V.I.P
Anh post bài Weather.v6.0.5 qua chỗ tổng hợp đi anh.Cái bài bên dưới nhé,có 1 file TV thui ý ^^

Máy anh đang hết pin, khi nào anh test xong bản em up anh sẽ post.

Cảm ơn voi nhé! Làm sư phụ anh được rồi đó :p

nhà e chẳng có pm diệt virus nào cả :(( nhưng thấy máy vẫn chạy ngon :D chắc là miễn dịch rồi >:)

Chạy thì ngon nhưng thấy ghét lắm :)

CongVoi

Super V.I.P
Máy anh đang hết pin, khi nào anh test xong bản em up anh sẽ post.

Cảm ơn voi nhé! Làm sư phụ anh được rồi đó :p

Ax sư phụ gì trời.Em chỉ xoá các ngôn ngữ đi rồi đóng gói thôi mà!!!:D

Kojiro

Super V.I.P
Ax sư phụ gì trời.Em chỉ xoá các ngôn ngữ đi rồi đóng gói thôi mà!!!:D

File em làm co lựa chọn khi cài đặt ko? A làm cách đó mà bị ngay signbot, có nghĩa là lệnh ok nhưng khi sign thì lỗi, nó ko báo gì mới đau :((

CongVoi

Super V.I.P
File em làm co lựa chọn khi cài đặt ko? A làm cách đó mà bị ngay signbot, có nghĩa là lệnh ok nhưng khi sign thì lỗi, nó ko báo gì mới đau :((

Hiện chọn ngôn ngữ hả anh?? Em làm cái file dưới cài vào là TV luôn,chả hiện chọn gì cả hết á

Kojiro

Super V.I.P
Hiện chọn ngôn ngữ hả anh?? Em làm cái file dưới cài vào là TV luôn,chả hiện chọn gì cả hết á

Uhm! Anh bị lỗi Sign khi làm 2 ngôn ngữ Anh và Việt sẽ hiện lên khi chọn như TTPod á, chứ làm ra thẳng 1 ngôn ngữ thì nói làm gì :)

kp_enter

Không! A nói thật đó, quét đi em. Làm ngay nhé! Ai lại chọc em ba cái vụ này

Chạy thì ngon nhưng thấy ghét lắm :)

hehe e bít máy a bị sao rồi khổ thân a sáng phải ghost lại máy :)) công nhận virus này khó chịu thật mà lại không diệt được bằng pm diệt virus (vì nếu dùng bằng pm thì diệt xong khi khởi động lại máy khỏi logon luôn :D) cách tốt nhất là diệt bằng tay á mất có 1' thôi :D lúc sáng e ko để ý tối mở file của a ra nghịch mới bik :))

TraiNgheoHn

Mình Việt Hóa Pm nghe nhạc : PowerMP3_S60v3_1 nhưng nó bị lỗi 1 cái gì đó mà mình không biết, nhờ mấy anh cao tăy hơn giúp mình hoàn thiện với nhé: