• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

***Tổng hợp những thứ cần biết để edit theme hiệu quả!***

Luu_Tan_Vu

ế ẩm wa ,chẳng có ai vào ngó ngàng cái 2pic này cả ,mình định lập 2pic riêng post cái theme windown phone nhưng sợ post 1 cái mod lại chuyển đi mất ,để trong này thì k ai vào :(
mod k duy chuyển đâu vì đó là theme bạn làm

huuthuan1004

ế ẩm wa ,chẳng có ai vào ngó ngàng cái 2pic này cả ,mình định lập 2pic riêng post cái theme windown phone nhưng sợ post 1 cái mod lại chuyển đi mất ,để trong này thì k ai vào :(
Lập topic mới đi bạn ah, topic cũ là ít người quan tâm lắm, mình để ý thấy lúc mới lập topic thì sôi nổi lắm, nhưng vài bữa là ra đi âm thầm=>buồn!

vandoanqc

Có bạn nào biết nút vào trình bấm số ngoài homescreen của N97 tên là gì không ạ ?????????????

huuthuan1004

Có bạn nào biết nút vào trình bấm số ngoài homescreen của N97 tên là gì không ạ ?????????????

Ở trên mình có đó bạn nhưng trên 5800 và N97 có giống nhau ko mình ko biết nữa, bạn thử xem sao.

socloc20

Bạn giỏi quá nhỉ, cho mình hỏi làm sao edit dc 2 icon này
1) icon lần xem cuối
2) icon nguồn cấp videos
Thank :D

thanks173

Thanh bar ngoài hs của C6, N97 là entry nào nhỉ:-/

Edit: thêm cái entry nền widget nữa:p

mấy bác chuyên edit theme đâu rùi

Chỉnh sửa cuối:

wangsang1104

Cái phone switch đó làm sao thay icon được nhỉ? Ai có theme đó share lên cho mình đi mình bung ra xem uid của nó...
link ở trên kìa bác em thấy bên nước ngoài nó làm đc đẫy bác
p/s theme đó trong cfw của bọn nước ngoài nên em k làm gì đc bác trích cái theme trong đó ra đc k em gửi link

Chỉnh sửa cuối:

ace_hp7

Active Member
bạn đag dùng OFW à ,CFW bỏ cái này rồi mà ,cái theme kia bung ra rồi kiểm tra ở mấy mục trong settings xem ,vào tab resource ,vào search gõ settings
@huuthuan : lâu k gặp bạn

wangsang1104

bạn đag dùng OFW à ,CFW bỏ cái này rồi mà ,cái theme kia bung ra rồi kiểm tra ở mấy mục trong settings xem ,vào tab resource ,vào search gõ settings
@huuthuan : lâu k gặp bạn
mấy cái vụ theme này thì mình mù tịt bạn ơi bạn edit giúp mình đc k thanks bạn nhiều lắm

ace_hp7

Active Member
bạn nhờ luôn bạn huuthuan1004 xem sao ,cái siscontent của mình nó tịt mất rồi nên muốn edit hộ bạn cũng khó ,mình tưởng bạn biết

wangsang1104

bạn nhờ luôn bạn huuthuan1004 xem sao ,cái siscontent của mình nó tịt mất rồi nên muốn edit hộ bạn cũng khó ,mình tưởng bạn biết
hix về theme thì mình k biết gì cả bác huuthuan1004 giúp em với hay bạn cố gắng giúp mình đc k

huuthuan1004

Chào tất cả mọi người, lâu quá ko online với các bạn vì dào này mình bận đi làm rồi, lúc trước thất nghiệp nên online 24/24 giờ lâu lâu mới lên đây. Máy mình vẫn dùng OFW, trong khi các bạn hầu như dùng cfw nhiều quá, nên có chỗ các bạn nói mình cũng ko rõ nữa. Để có thời gian mình bung cái theme đó ra thử coi có phát hiện các phone switch đó ko, mình cũng ngứa mắt với nó lắm...

ace_hp7

Active Member
Dùng cái của mình thử xem sao...
www.4shared.com/file/xfDbDo-C/sisconten_165.html
tks cậu nhiều nhưng k đc,chắc cái lap của mình nó dính virus tùm lum rồi ,mình thử cả bản 1.71 nó vẫn báo lỗi k mở đc file vì file đang được mở bởi 1 chương trình khác ,dạo này nghỉ mod theme rùi ,vs lại cũng chưa nghĩ ra ý tưởng ,m vẫn đang dùng cái thêm wp7 tự mod icon
cậu mới đi làm à ,chúc mừng nhé :D

Luu_Tan_Vu

tks cậu nhiều nhưng k đc,chắc cái lap của mình nó dính virus tùm lum rồi ,mình thử cả bản 1.71 nó vẫn báo lỗi k mở đc file vì file đang được mở bởi 1 chương trình khác ,dạo này nghỉ mod theme rùi ,vs lại cũng chưa nghĩ ra ý tưởng ,m vẫn đang dùng cái thêm wp7 tự mod icon
cậu mới đi làm à ,chúc mừng nhé :D
do win bị lỗi. gohst hoặc cài lại win là ok