• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP SKIN CHO WINDOWS MEDIA PLAYER

trucza

Skin mới dùng cho QVGA đây các bạn, không thua kém gì bản wmp11 vista, bản này còn có thêm chức năng đặc biệt là EQ rất hay, các bạn down về dùng thử nhé, mình đã test trên con TOUCH của mình rồi, rất tuyệt...:)):))
Thêm nữa là chức năng tạo Library quản lý bài nhạc ;;)
Nếu thấy đẹp hãy thanks giúp nhé :(

ax cái này làm sao sử dụng dc dậy anh em dow về dc cái file HTCMedia_QVGA.ccf chả biết làm ji em sài O2 IIs anh giúp em với :(

masterhoang

ax cái này làm sao sử dụng dc dậy anh em dow về dc cái file HTCMedia_QVGA.ccf chả biết làm ji em sài O2 IIs anh giúp em với :(

Bạn phải dùng chương trình NetRemote để thay skin cho Windowmedia :):)

trucza

ax thank anh đả giúp em nhưng 2 link ko link nào dow dc em check hết cả 2 anh có thì Up lên 4rum giúp em :( em rất là thích cái giao diện của anh!!

masterhoang

ax thank anh đả giúp em nhưng 2 link ko link nào dow dc em check hết cả 2 anh có thì Up lên 4rum giúp em :( em rất là thích cái giao diện của anh!!

Ơi, link của mediafire.com vẫn down tốt mà bạn, minh test rùi hic :-?

DuongTrunghuy

Skin WindowsMedia 11

Up lên cho anh em 1 skin tiếp.
[/url][/IMG]
Link tải đây
http://battlegroundnet.com/storefiles/download.php?file=629WMP11.rar

Chỉnh sửa cuối:

supperchym2

Đây sẽ là nơi tập hợp các Skin đẹp cho windows media player để các bạn share cho nhau những Skin thay cho Skin default nhàm chán của windows media player

Dưới đây là bộ skin Vista :
Hình mô tả :

Dành cho QVGA :
http://www.4shared.com/file/3760331/d6293dae/windows_vista_-_media_player.html

Dành cho VGA:
http://yingzhouvn.gigcities.com/PPC_Soft/Windows.Vista_Media.Player.11.rar

http://www.4shared.com/file/5798539/f84b432a/skin_windowsmedia__10.html
Link VGA thì ko biết nhưng link cho QVGA thì die rồi :-??

anhtuhntl

Các người này đưa skin lên có vẻ vô trách nhiệm quá(không nói phải cần ct hổ trợ gì,hoặc có nói củng chẳng hướng dẩn anh em xài làm sao thì ai mà biết ):(

ancola66

Super V.I.P
Các người này đưa skin lên có vẻ vô trách nhiệm quá(không nói phải cần ct hổ trợ gì,hoặc có nói củng chẳng hướng dẩn anh em xài làm sao thì ai mà biết ):(
Mọi người vô trách nhiệm hay bạn LƯỜI ĐỌC :-? . Muốn VỌC thì phải ĐỌC . Ví dụ Đọc ở ĐÂY, ở ĐÂY

0988456766

Well-Known Member
Set skin cho WinmediaPlayer

Các bạn chỉ cần giải nén thư mục, copy vào Thẻ nhớ hoặc Bộ nhớ trong của máy. Sau đó, muốn set skin cho Wm thì vào Wm -> option -> skin . Chờ nó load 1 chút, sau đó chỉ việc chọn skin mình thích rùi ok. Skin cho Wm không cần phần mềm gì cài đặt nha.
Thân.:p

DuongTrunghuy

pak' hướng dẫn em cài skin cho cái này với..em mới mua máy 02 XDA IIs nên còn amater lắm...em dùng Windows mobile 6.1...Thank các bác nhiều nha....

Bạn down theo Link về thì chỉ việc giải nén ra một thư mục nào đó trên thẻ nhớ rồi copy vào thư muc ProgramFiles\WindowsMediaPlayer. Xong rồi chay thôi, vào phần Options\Skin rồi chọn skin là xong ra ngoài thưởng thức thôi mà
Còn nếu bạn down kg theo link thì down cả 2 file 1.rar + 2.rar về (vì file lơn kg Up đc nên mình chia ra làm 2). Down về giải nén vào cùng 1 thư mục trên thẻ nhớ rồi copy tương tự....
Chúc bạn thanh công....

anhtuhntl

Mọi người vô trách nhiệm hay bạn LƯỜI ĐỌC :-? . Muốn VỌC thì phải ĐỌC . Ví dụ Đọc ở ĐÂY, ở ĐÂY
ancola66 coi lại bài viết của mình với nha!(Cái này không phải mình hỏi cách cài themes của ppc làm sao vào today chỉnh được),đây là mục themes cho WINDOWS MEDIA PLAYER(mình nói là nói các skin phải sử dụng ct NetRemote để thay skin cho WINDOWS MEDIA PLAYER kìa),còn các skin WINDOWS MEDIA PLAYER khác thì chép vào thư mục WINDOWS MEDIA PLAYER trên máy cái đó thì phổ thông rồi mình củng biết!

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
ancola66 coi lại bài viết của mình với nha!(Cái này không phải mình hỏi cách cài themes của ppc làm sao vào today chỉnh được),đây là mục themes cho WINDOWS MEDIA PLAYER(mình nói là nói các skin phải sử dụng ct NetRemote để thay skin cho WINDOWS MEDIA PLAYER kìa),còn các skin WINDOWS MEDIA PLAYER khác thì chép vào thư mục WINDOWS MEDIA PLAYER trên máy cái đó thì phổ thông rồi mình củng biết!
Mình đã coi rất kĩ lại:-? không có một từ nào nhắc tới Skin hay phần mềm phụ trợ nào mà bạn vừa nói bên trên :-? không nhắc tới một bài viết cụ thể nào :-? không nhắc tới tên một nguời nào post bài mà bạn cần thắc mắc với bài của người đó :-? .Bạn là thành viên cấp 2 roài mà những điều tối thiểu trong cách post bài bạn cũng chưa biết sao ?

anhtuhntl

Mình bó tay:
_Thứ nhất đây là tiêu đề skin window media mà bạn lại đưa hướng dẩn mình tới phần chỉnh themes trong today(cái này có đúng không),bạn coi lại ở 2 chửa "ĐÂY" của bạn ở bài trên đi
_Thứ 2 từ trang 25 và các trang trước đang nói về phần mềm NetRemote để tinh chỉnh skin cho media player(chử "ĐÂY" thứ 2 của bạn lại đưa mình vào phần thay đổi skin bằng cách chép vào program>>window media player)anh em bot bài ở trang trước củng đang thắc mắc vấn đề đó!Có nghĩa là 2 chử "ĐÂY của bạn chẳng ăn nhập vấn đề đang được nói!

Bạn phải dùng chương trình NetRemote để thay skin cho Windowmedia :):)
Đây phần mềm mà bạn nói chẳng được đề cập anh em đang nói ngay ở trang trước đây

Đây chương trình của nó đây :D
đây nửa chẳng phải đang nói về ct netremote sao

Last edited by a moderator:

ancola66

Super V.I.P
Mình bó tay:
_Thứ nhất đây là tiêu đề skin window media mà bạn lại đưa hướng dẩn mình tới phần chỉnh themes trong today(cái này có đúng không),bạn coi lại ở 2 chửa "ĐÂY" của bạn ở bài trên đi
_Thứ 2 từ trang 25 và các trang trước đang nói về phần mềm NetRemote để tinh chỉnh skin cho media player(chử "ĐÂY" thứ 2 của bạn lại đưa mình vào phần thay đổi skin bằng cách chép vào program>>window media player)anh em bot bài ở trang trước củng đang thắc mắc vấn đề đó!Có nghĩa là 2 chử "ĐÂY của bạn chẳng ăn nhập vấn đề đang được nói!

Đây phần mềm mà bạn nói chẳng được đề cập anh em đang nói ngay ở trang trước đây

đây nửa chẳng phải đang nói về ct netremote sao
*Bạn ngó lại tiêu đề của chủ đề này nói về cái gì ?
*Vì chủ đề rất nhiều trang ,nhiều Skin vậy khi hỏi thì phải nói rõ la hỏi về cái gì chứ sao lại bảo trang trước vừa nói đến nó là hỏi đúng trang trước vậy tại sao không phải là hỏi ở trang trước nữa ??? Cái gì cũng phải cụ thể thì người trả lời mới biết trả lời cho bạn được. Đó chính là nguyên tắc post bài để hỏi đấy.

hoangvanpro

thui xin các bác...đây không phải chỗ tranh luận.... thời gian đó các bác có skin nào đẹp đẹp thì post lên còn hay hơn việc tranh luận...