• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.3.0 - trình nghe nhạc Việt hóa_SymPViet

Kieu_Phong

Đúng vậy cái skin Color Wisdon này hình như cho màn hình 240x320 thì phải.Tú ơi đưa cái skin này mà của bản gốc ấy lên đi, thấy cái này cũng đẹp đây.
Kieu phong dịch bản này có thiếu chính xác 1 chỗ nhé, đó là ở phần phím tắt( không phải là Lặp d.sách nhạc và Trang cuối mà phải là Trang trên và Trang dưới,dùng để cuộn danh sách nhạc chứ dịch vậy kô rõ nghĩa lắm :D).
Cám ơn bạn đã góp ý. Mình đã sửa , đóng gói lại và up link mới rồi,
Còn cái skin Color Wisdon bản gốc nó cũng vậy rồi :)

manhtu

Cám ơn bạn đã góp ý. Mình đã sửa , đóng gói lại và up link mới rồi,
Còn cái skin Color Wisdon bản gốc nó cũng vậy rồi :)

khi mới cài bản 3.3.0 china vào thì cái skin Color Wisdon chạy được đầy đủ ko bị vỡ hình

Kieu_Phong

khi mới cài bản 3.3.0 china vào thì cái skin Color Wisdon chạy được đầy đủ ko bị vỡ hình
Mình kiểm tra thì cái skin đó dành cho màn hình 352x416 (N80) . Mình down bản gốc từ trang chủ như vậy rồi. Hay là mấy ông tống nhầm vào . :) . Để mình down lại từ trang chủ xem sao !

manhtu

Mình kiểm tra thì cái skin đó dành cho màn hình 352x416 (N80) . Mình down bản gốc từ trang chủ như vậy rồi. Hay là mấy ông tống nhầm vào . :) . Để mình down lại từ trang chủ xem sao !

đây là hình ảnh skin Color Wisdon trên 6681 đúng bản gốc china luôn

manhtu

Lạ nhỉ ! Mình tải từ trang chủ về kết quả vẫn thế. Bạn up cho cái skin đó lên xem.

anh Phong tải bản dành cho máy nào ở trang chủ về thế
chắc anh VH xong đóng gói thì lại đóng nhầm cả skin của 3rd ah

Chỉnh sửa cuối:

Kieu_Phong

anh Phong tải bản dành cho máy nào ở trang chủ về thế
chắc anh VH xong đóng gói thì lại đóng nhầm cả skin của 3rd ah
Thì bản cho S60v2 từ ttpod.com chứ gì ???????
Mình đâu phải mới làm mà nhầm. Giải nén file từ trang chủ ra kiểm tra chứ gói gì .

manhtu

Đây là bản 3.3.0 do mình việt hóa, đã add skin Color wisdom với tên tiếng Việt là Màu sắc trí tuệ, bạn nào thích thì tải về test thử xem sao

TTPod 3.3.0 VIE by manhtu.sis - 1.14MB

Chỉnh sửa cuối:

hainguyenvn

pác Kiey Phong ơi hôm nay em phát hiện ra khi cài TTpod thì nhạc chuông của máy bị lỗi ko dùng đc, chỉ dùng đc nhạc mp3 làm nhạc chuông thui. pác có cách nào sửa lỗi đó ko hixhix em đang dùng con n72

Kojiro

Super V.I.P
pác Kiey Phong ơi hôm nay em phát hiện ra khi cài TTpod thì nhạc chuông của máy bị lỗi ko dùng đc, chỉ dùng đc nhạc mp3 làm nhạc chuông thui. pác có cách nào sửa lỗi đó ko hixhix em đang dùng con n72

Trong phần cài đặt bảng mã, phần midi, bạn chỉnh ko thử nhé!

hainguyenvn

Trong phần cài đặt bảng mã, phần midi, bạn chỉnh ko thử nhé!

Em thử mấy hôm nay thấy hình như bị lỗi nhạc chuông định dạng file ACC trên máy ko có tiếng đổ chuông khi có cuộc gọi & Em cũng thử chỉnh bên TTPOD ở bảng mã ACC cũng ko được cái này chắc cần FIX lỗi ACC wa hic..

manhtu

Em thử mấy hôm nay thấy hình như bị lỗi nhạc chuông định dạng file ACC trên máy ko có tiếng đổ chuông khi có cuộc gọi & Em cũng thử chỉnh bên TTPOD ở bảng mã ACC cũng ko được cái này chắc cần FIX lỗi ACC wa hic..

đúng là nhạc chuông ko nhận định dạng AAC còn các định dạng khác vẫn bình thường. Tạm thời bạn dùng nhạc chuông khác đi chờ bản fix mới

hainguyenvn

đúng là nhạc chuông ko nhận định dạng AAC còn các định dạng khác vẫn bình thường. Tạm thời bạn dùng nhạc chuông khác đi chờ bản fix mới

Mình muốn thêm SKIN cua TTPOD có ko vậy bạn? & xin hỏi down ở đâu vậy?

jimmyvn88

mình test thử bản của Kojiro thì vẫn để chuông mặc định đc mà,có bị sao đâu nhỉ(N70 ME)

jimmyvn88

Mình muốn thêm SKIN cua TTPOD có ko vậy bạn? & xin hỏi down ở đâu vậy?

bạn còn bản cũ với nhiều skin chứ?nếu còn thì bạn có thể dùng sisboom giải nén file đó để lấy skin rồi copy vào,ko thì có thể cài bản cũ vào,copy skin sang folder khác,rồi cài bản mới vào,copy lại skin vào.Mình chỉ dùng có 10skin mình thấy đẹp nên dể lại dùng thôi,chờ ai có nhiều sẽ up cho bạn nhé

midiyenhi

các bạn cho mình hỏi? sao mình down bản gốc từ trang chủ của TTPod nhưng cài vào N70 Me không được?

duytan1989

cái này hay và đẹp về giao diện thôi,chứ xét về chất lượng âm thanh thì không hơn được Power MP3 mặc dù nó vẫn có phần chỉnh các dòng nhạc như POP,ROCK.....nhưng dù chỉnh như thế nào thì âm thanh vẫn nghe như vậy.Có bác nào khắc phục điều này đi...

manhtu

cái này hay và đẹp về giao diện thôi,chứ xét về chất lượng âm thanh thì không hơn được Power MP3 mặc dù nó vẫn có phần chỉnh các dòng nhạc như POP,ROCK.....nhưng dù chỉnh như thế nào thì âm thanh vẫn nghe như vậy.Có bác nào khắc phục điều này đi...

chỉnh sửa chất lượng âm thanh thì chỉ có nhóm phát triển phần mềm này thôi bạn ah