• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.61 S60v3 Việt Hóa hoàn chỉnh bởi SymPViet!!

Caominh171

TTPod v3.61 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet

PM nghe nhạc "đỉnh" nhất hiện nay!!

Trích dẫn từ SM Kojiro:

Bản 3.60 cập nhật:

1. Có thể thiết lập các phím tắt dài
2. Tối ưu hóa và cải thiện chức năng tìm kiếm và giao diện
3. Có pop up hướng dẫn cài đặt
4. Tăng chức năng tải skin-line
5. Giao diện Tskn để hỗ trợ 4mat đơn lẻ.

Bản 3.61 cập nhật:

Sữa lỗi treo ngay Splash rồi tự văng ra khi nhấp vào biểu tượng TTPod ở một số máy.

Lưu ý:

- Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm Path4run!!

- Nếu gặp "Lỗi cập nhật" thì các bạn gở hết các phiên bản cũ của TTPod ( vào Application manager gở bỏ những gì liên quan đến TTPod)

dung1291985

Bản 3.60 của caominh làm, a cài vào máy bị update error, thì ra khi xóa vẫn còn tập tin nào bị trùng, ko cài hay patch đc, anh cài bản 3.61 VH của anh Tân Binh, nó báo có cài đè lên bản 3.41 ko,a ấn đồng ý, thế là xong! (ko hiểu vì trước a sài 3.51, ko hiểu cái file 3.41 nào rác còn sót lại nữa :D)
Cảm ơn caominh, để a test thử bản này!

Caominh171

Bản 3.60 của caominh làm, a cài vào máy bị update error, thì ra khi xóa vẫn còn tập tin nào bị trùng, ko cài hay patch đc, anh cài bản 3.61 VH của anh Tân Binh, nó báo có cài đè lên bản 3.41 ko,a ấn đồng ý, thế là xong! (ko hiểu vì trước a sài 3.51, ko hiểu cái file 3.41 nào rác còn sót lại nữa :D)

Hì bản nào anh xài ngon là được mà anh :)

Em nghĩ chắc còn rác "núp" đâu đó :D

MinhThang

Manager

Vào quản lý ứng dụng nó có 1 file không có tên đấy em.

ninhhot

Vào quản lý ứng dụng nó có 1 file không có tên đấy em.

Posted via Mobile DeviceLẻ vậy ta.vừa dùng 3.60 dc hai ngày chưa thưởng thức hết lại có 3.61.pải thay ngay mới dc.a caominh lẻ ha.thanks a nhiều

hdforever

Anh em ko cài được patch thì có thể cài cài phần mềm Crystal Chinese + Font... gì đó :)
Em đang dùng 5320XM. ko cài Patch mà vẫn chạy TTPOD ngon :)

dragonel

Bản V3.61 này Skin và Visualization mặc định ko được đẹp và phong phú bằng V3.4. Hi vọng anh em có thể cập nhật thêm cho một số skin và Visualization:D

levietcuong08

Bản V3.61 này Skin và Visualization mặc định ko được đẹp và phong phú bằng V3.4. Hi vọng anh em có thể cập nhật thêm cho một số skin và Visualization:D

Đúng thế. Anh em nào pro mở dùm topic chia sẻ skin đi, và nhất là visualization nhé. Thanks.

Posted via Mobile Device

thanha1969

Chịu khó xóa đi cài lại bản 3.4, vào copy thư mục V4 và Visualization ra ngoài. Xóa 3.4 đi cài 3.61, rồi save V4 và Visualization vào là OK!
Có một số skin đây: http://www.mediafire.com/?jtzj3mwudm3

w2k

bản này dùng skin của V4 được mà. các bạn cứ copy skin của bản 3.4 vào bản này là dùng được thôi

Caominh171

Anh em có nhận xét gì về bản này so với bản 3.51 không?

Giao diện đẹp, âm thanh cũng có chút cải thiện, nhưng chắc do đầu tư giao diện => load hơi lâu, có lúc chỉnh nhìu còn treo nữa anh àh (ở bản 3.51 lâu lâu cũng bị)

sonhoangle1987

Skin mình dow trực tip lun.pản này thêm chức năg dow skin kết hộp ucweb,có 11 skin đep lém.mình onl đt nen ko thể up đc

levietcuong08

Giao diện đẹp, âm thanh cũng có chút cải thiện, nhưng chắc do đầu tư giao diện => load hơi lâu, có lúc chỉnh nhìu còn treo nữa anh àh (ở bản 3.51 lâu lâu cũng bị)

Mình xài ok lắm mà. Chạy nhanh và tốt trên n78 96mb ram. Chưa gặp lỗi gì cả.

Posted via Mobile Device

thanha1969

Các máy đời cao (n86 chẳng hạn), 3.51 chỉ load chung được toàn bộ các file nhạc, vào riêng được ổ C và D, không vào load được ổ F (thẻ nhớ), 3.60 trở lên thì vào hết được cả 3 ổ đĩa. Chất lượng âm thanh tốt hơn.

ht6868

Dùng FreeUnrar để giải nén trên đt sẽ hok bị nữa, Xplore giải nén hay bị thế lắm bạn àh!
Posted via Mobile Device cho mình link dan den noj chua pm or post lun cho mình voj. Dang o cty nen ko co tjme tim. Thanks!