• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.61 S60v3 Việt Hóa hoàn chỉnh bởi SymPViet!!

Kojiro

Super V.I.P
up lại link đt đi bác
Posted via Mobile Device

Vietup đang nâng cấp nên ko down được, điện thoại down được host nào nữa, mình up cho.
Con 5320 chẳng hiểu sao chỉ dùng được 1 lần cái ttpod, lần 2 vào ko được gì, văng ra luôn :((

w2k

mình đã cài bản này, nhưng sao mình cài skin vào đúng như hướng dẫn thì ko thấy skin nào hết. bác nào biết chỉ giúp mình với

trong 1 skin có 2file tên jống nhau.1file đuôi .ttb, 1file đuôi .xml. Bạn test lại xem nhé. Mình vẫn xài ổn từ khi bản ny ra lò. Mấy cái của 3.51 mình thích cũng cop wa luôn. Chúc thành công!

Posted via Mobile Device

vietthanhster

sao tôi không thể cài được Path4run dù đã sign rồi???????? Giúp tôi với Tôi dung E51 chưa hack, đời 400.34.011 không thể hack được

Nynk_102

sao tôi không thể cài được Path4run dù đã sign rồi???????? Giúp tôi với Tôi dung E51 chưa hack, đời 400.34.011 không thể hack được
Máy chưa hack thì ko cài dc đâu bạn ơi. Bắt buộc phải hack máy chứ ko thế sign đc.

Posted via Mobile Device

hanhoai

Posted via Mobile Device
Bạn cài bản này nhé!yên tâm là ko phải cài thêm Path4rum nữa vì đã tích hợp sẵn vào file cài đặt rồi.bạn hãy sign ứng dụng này và cài đặt xem sao nhé!Bạn copy link dưới rồi pate vào trình duyệt là ok.
Link Download đây : --> http://www.4shared.com/get/171647659/d104fbc9/TTPod_v361__Repack_-364923Engl.html

Chỉnh sửa cuối:

hanhoai

Vietup đang nâng cấp nên ko down được, điện thoại down được host nào nữa, mình up cho.
Con 5320 chẳng hiểu sao chỉ dùng được 1 lần cái ttpod, lần 2 vào ko được gì, văng ra luôn :((

Posted via Mobile Device
Điện thoại thì download trên Host www.box.net thì ngon lành,nhờ bác upload lên giúp cho ae dễ down trên mobile.thank bác trước !!!

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device
Bạn cài bản này nhé!yên tâm là ko phả cài thêm Path4rum nữa vì đã tíc hợp sẵn vào file cài đặt rồi.bạn hãy sign ứng dụng này và cài đặt xem sao nhé!Bạn copy link dưới rồi pate vào trình duyệt là ok.
Link Download đây : --> http://www.4shared.com/get/171647659/d104fbc9/TTPod_v361__Repack_-364923Engl.html

Theo kinh nghiệm của mình thì vẫn ko được vì bản chất của vấn đề là người ta bung các file trong patch ra đưa vào thẳng file cài đặt, lúc này file cài đặt chứa luôn file patch, chỉ là tiện lợi cho những ai cài PM này chứ ko có nghĩa là làm vậy để cho các máy chưa hack cài được :)

Posted via Mobile Device
Điện thoại thì download trên Host www.box.net thì ngon lành,nhờ bác upload lên giúp cho ae dễ down trên mobile.thank bác trước !!!

Link cho bạn: http://www.box.net/shared/qs2v9q9pol

Nghi_421

Member
Bản này so với bản v3.63 thì thế nào, có cải tiến thêm được tí nào không ?

AlyCuong

Active Member
Bản này so với bản v3.63 thì thế nào, có cải tiến thêm được tí nào không ?

Bạn này hỏi lạ nhỉ, post bài trong bản 3.61 so sánh với 3.63 mà hỏi có cải tiến gì k?:p