• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.61 S60v3 Việt Hóa hoàn chỉnh bởi SymPViet!!

softvnn859

required application
access not granteat

lúc em path tới phần cài vào phone hay vào thẻ nhớ thì nó hiện như vậy

ACE ai biết chỉ dùm

nhipdieu2910

TTPod v3.61 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet

PM nghe nhạc "đỉnh" nhất hiện nay!!............

bác cho em hỏi cái em cài vào thi chạy bình thường nhưng nét chữ trong danh sách nhạc bị thiếu (tức là bị thiếu phần trên của chữ)
giup em cái thanks trước:( =D>

Last edited by a moderator:

r0nkut3

bác cho em hỏi cái em cài vào thi chạy bình thường nhưng nét chữ trong danh sách nhạc bị thiếu (tức là bị thiếu phần trên của chữ)
giup em cái thanks trước:( =D>

Cái này là do font chữ máy của bạn đấy. Không phải do chương trình TTPop đâu=))

nhipdieu2910

Cái này là do font chữ máy của bạn đấy. Không phải do chương trình TTPop đâu=))

anh đẹp trai ơi nhưng mà đấy là fonts mặc định của máy mà
em dùng máy 6120c bản tiếng việt mà
mong anh chỉ giáo:((

sonhoangle1987

bạn sài font khác đi,test ok ah,mình củng bị vậy đó,Ttpod thườg lổi font ô vuông vớj mất nữa,đổi font khác là ok,tốt nhất sài font dành cho đt,font đa ngôn ngữ.Còn test làm sao bạn tự tìm hiểu,trong 4rum cũng có đủ

Lovesjckd

Posted via Mobile Device em dung N93 thinh thoang dang nghe ma nghi.nh la no do may phai thao bin ra moi duoc , "tat nguon ko thay gi" pro nao biet xin chi giao giup

sonhoangle1987

cáj Ttpod này mấy pản về sau nặng lắm,nhất là dùng skin,hiệu ứng.Máy mình ram nhìu nên chạy mượt lắm,load skin củng nhanh,có thể máy pạn ram yếu ko chạy nổi nên pị treo,pạn dùng skin mặc định,tắt hiệu ứng xem nếu ko đc thì đành dùng pản củ thuj

w2k

Kiểm tra lại mạng xem, anh vẫn dùng tốt chức năng mà em bị lỗi.

may em ko ket noi mang. y em ko phai la load lyric tren mang, ma minh co lyric san roi, nhung no khong khop voi bai hat may. em vua dung X-plor chỉnh sua vua nghe tren phone thi no ko tu save luon ma phai thoat chuong trinh moi thay loi khop nhu minh chinh sua moi.ban 3.51 co bi nhu vay dau:-??:-??

MinhThang

Manager
may em ko ket noi mang. y em ko phai la load lyric tren mang, ma minh co lyric san roi, nhung no khong khop voi bai hat may. em vua dung X-plor chỉnh sua vua nghe tren phone thi no ko tu save luon ma phai thoat chuong trinh moi thay loi khop nhu minh chinh sua moi.ban 3.51 co bi nhu vay dau:-??:-??

Anh hiểu ý em rồi.

DreamLand

Viết không dấu đọc lòi 2 mắt rồi nè :p
Sao TTPod của V2 thì khi chỉnh sửa lyric trong Xplore thì cần thoát ra và khởi động lại TTPod mới có hiệu lực (bản nào cũng thế )
Đừng nói là V3 khác hơn ở chỗ này nha :p
Bạn có thể kiểm tra lại kĩ hơn xem !
Hoặc next bài hát khác , sau đó PReview lại mới có tác dụng !

w2k

Viết không dấu đọc lòi 2 mắt rồi nè :p
Sao TTPod của V2 thì khi chỉnh sửa lyric trong Xplore thì cần thoát ra và khởi động lại TTPod mới có hiệu lực (bản nào cũng thế )
Đừng nói là V3 khác hơn ở chỗ này nha :p
Bạn có thể kiểm tra lại kĩ hơn xem !
Hoặc next bài hát khác , sau đó PReview lại mới có tác dụng !

sory viết ko dấu nha. do mình vội quá nên ko để ý. bạn nói đúng. sửa xong phải chọn bài khác rồi quay lại bài đó thì mới được.

Anh hiểu ý em rồi.

nên em giờ dùng lại bản 3.51, copy cái skin đẹp sang thui:D

Last edited by a moderator:

samkia

Mình vẫn chưa cảm nhận được nhiều sự thay đổi giữa 3.51 và bản này, thấy 3.61 có vẽ không mượt mà bằng 3.51. Đã cài 3.61 nhưng có thể sẽ chọn lại 3.51, nếu anh em nào có thể thuyết phục được những điểm tiến bộ hơn trong 3.61 thì sẽ giữ lại :b. Nếu mod bỏ luôn cái màn hình màu đỏ ban đầu luôn thì đẹp hơn.

DreamLand

Mình vẫn chưa cảm nhận được nhiều sự thay đổi giữa 3.51 và bản này, thấy 3.61 có vẽ không mượt mà bằng 3.51. Đã cài 3.61 nhưng có thể sẽ chọn lại 3.51, nếu anh em nào có thể thuyết phục được những điểm tiến bộ hơn trong 3.61 thì sẽ giữ lại :b. Nếu mod bỏ luôn cái màn hình màu đỏ ban đầu luôn thì đẹp hơn.
Thuyết phục mới ghê chứ :p
Phiên bản mới có chức năng cập nhật ghi ở bài 1 rùi !
Mình thấy nó mượt mà hơn, thiết kế hay hơn, linh hoạt hơn, skin ngày càng tỉ mỉ về chi tiết !
còn cái plash đó thì thay dễ dàng mà bạn! Không bạn lấy Splash của những bản trước , đẹp hơn !

Caominh171

Mình thấy bản này mượt đó chứ, skin thì vẫn dùng chung với bản 3.51 được.

Còn cái Splash màu đỏ thay dễ ợt, nếu thích bạn tham khảo cái Splash ở bài NÀY. Ko cool vì quá cool :))

DinhTuan

sory viết ko dấu nha. do mình vội quá nên ko để ý. bạn nói đúng. sửa xong phải chọn bài khác rồi quay lại bài đó thì mới được.
Posted via Mobile Devicesua xong chi can stop roi play la ok roi

phamhung124

anh ơi.anh có thể cho em link cụ thể dc ko
cái trình duyệt web của em no ko cho dơn mấy cái link kia
thanks anh nhiều