• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tweak Peaks 1.30, boost your phone - Full hoàn toàn ......

rockmeout

Ặc, pótay với bạn caominh này luôn. Mod ko del bài của bạn mới lạ-->lại ít hơn 5 bài-->lại không thấy link down=))=))=))

Caominh171

Sau khi post đủ 5 bài mình mới thấy được link down nè,mod thông cảm nha,mình down được rồi,nhờ mod xóa spam hộ mình.Thanks Mod và pro nhìu.

Caohieu88

Cẩn thận ko bị Bann nick nghe bạn ^ ^ ... lúc đó lại Spam tiếp để lấy link dow cái khác hả?? :D

Caohieu88

Thông bác cho các bồ mới là "Có xài thì cùng lắm cũng chỉ được 1 tháng thôi, ko phải Full hoàn toàn đâu". Bai viết này có thể sẽ gây hiểu nhầm cho những ai không đọc kĩ toàn bộ từ đầu đến cuối đó..............

rockmeout

@Hiếu: Anh dùng 2 cách để có thể kích hoạt thằng này, 1 là chỉnh ngược thời gian (đã có bài viết về cái này), 2 là dùng chức năng function server của Gdesk. Các option về chỉnh homepage ko vào được vì phải vào trực tiếp chương trình (bị đá ngay) nhưng kích hoạt được file tweakpeakserver chạy là ngon rồi

Caohieu88

Em đã từng thử rồi, nhưng do máy em đã cài bản 1.0 trước rồi, nên thử cách của anh ko được. Em nhớ cách của anh là cài trực tiếp bản 1.3 với mã 41734 mà ^ ^, còn sử dụng Function serve của Gdesk thì em chưa thử bao giờ. Giá mà bạn Lephucquangtri có Code của chương trình này thì hay biết mấy =))

Son_Do

Well-Known Member
Tweak Peaks nó cấp code theo imei của từng máy cho nên chắc ngâm cứu quy luật khó khăn hơn nhiều.

rockmeout

Chính xác, động đến thằng 1.0 là nó cho mình out luôn. Hôm trước ngồi mày mò Gdesk mới phát hiện ra nó tích hợp 1 số chức năng của 4 phần mềm Swiss manager (close all, Reclaim memory), Tweak Peak (accerelation), Bunch Launch Big Ben.
Mà bạn lephucquangtri chạy mất tiêu đâu rồi nhỉ?;;)

Son_Nguyen

Tweak Peaks nó cấp code theo imei của từng máy cho nên chắc ngâm cứu quy luật khó khăn hơn nhiều.
Mấy lần mình cũng bị tình trạng vào chạy chương trình bị out ra nên trước đó đã bỏ 50k ra mua nó rồi. Bây giờ yên tâm chạy vô xờ tư luôn!! =))

ro16

@Hiếu: Anh dùng 2 cách để có thể kích hoạt thằng này, 1 là chỉnh ngược thời gian (đã có bài viết về cái này), 2 là dùng chức năng function server của Gdesk. Các option về chỉnh homepage ko vào được vì phải vào trực tiếp chương trình (bị đá ngay) nhưng kích hoạt được file tweakpeakserver chạy là ngon rồi

xin hỏi chức năng "function server của Gdesk" làm sao mình dùng để kích hoạt được cái Tweak Peaks được vậy pác . Thanks pác trứoc ^^