• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tweak Peaks 1.30 UIQ3 Full by Gabika318 - Tăng tốc cho UIQ 3.0 ( Update 2/1/09 )

Caohieu88

Tweak Peaks 1.30 UIQ3 Full by Gabika318​

Bản Việt hóa Tweak Peaks 1.30 full của VIP Son_do:​
http://pdaviet.net/showthread.php?p=553964#post553964

Phần mềm tăng tốc cho UIQ 3.0 đã quen thuộc từ lâu và cũng là một trong những PM được mong chờ bản FULL nhất và nay đã trở thành sự thât. Hi vọng các bạn sẽ thích, chúc năm mới vui vẻ và hạnh phúc.

Chỉnh sửa cuối:

ngmtri

Good !!! good !!! =D> cuối cùng thì cũng có full. thanks pác.

lamquangtu

Mod Caohieu88 thi xong chưa mà post một loạt cái mới vậy. Cảm ơn Hiếu nhé!

trecononline

Bạn ơi cái này sử dụng tn bạn nhỉ!có phải là vào cái tab đầu tiên chọn Díplay acceleration chọn ON đúng k bạn:p
Cho mình hỏi là mình đã cái phần mềm tăng tốc hệ thống của anh Congvoi thì cái cái này có sử dụng song song dc k bạn:p

CongVoi

Super V.I.P
Bạn ơi cái này sử dụng tn bạn nhỉ!có phải là vào cái tab đầu tiên chọn Díplay acceleration chọn ON đúng k bạn:p
Cho mình hỏi là mình đã cái phần mềm tăng tốc hệ thống của anh Congvoi thì cái cái này có sử dụng song song dc k bạn:p

Yên tâm dùng bạn nhé.Ko sao cả đâu,máy bạn sẽ nhanh hơn rất nhiều đấy :D

eternal_vnn

quả là 1 món quà năm mới ý nghĩa nhất ^^
thanks anh Hiếu và Gabika nhiều nhiều! :D
àh quên,chúc anh thi tốt nữa ! :D

Chỉnh sửa cuối:

minhtattoo

oh my god. sau khi cài vô tốc độ nhanh thấy ớn luôn. đúng là hàng xịn có khác.

Chỉnh sửa cuối:

vthien2404

Posted via Mobile Device
Hic. Cài vào W950i, máy chạy như ma đuổi. Thank Hiếu rất nhiều.

lytrn

cái này cài xong là nó tự nhanh à hok cần làm j hết hả mấy bạn

nguyendoanto

Mình cài vào ko sử dụng dc tab thứ 2 là sao vậy các ban( lựa chọn cho web) nó vẫn ẩn đi. (của mình làm full từ 1.0 lên nó cũng y như vậy)

vnpt1706

chương trình này hình như nó không tự khởi động phải không các bác ?
nếu tắt máy khởi động lại mà nó không khởi động cùng thì khởi động nó bằng thủ công vậy.Chịu khó 1 chút
Mình cài vào ko sử dụng dc tab thứ 2 là sao vậy các ban( lựa chọn cho web) nó vẫn ẩn đi. (của mình làm full từ 1.0 lên nó cũng y như vậy)

có lẽ p1 của bạn không xài được hết chức năng (mà p1 chạy CT rất mượt thêm cái này cũng có nghĩa lý gì)