• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề liên quan đến Game JAVA

khoanguyen2512

Dạo này thấy nhìu người chơi game Avatar (nông trại) vui quá mà ko hỗ trợ cảm ứng mới chán :( PPC ko hỗ trợ phím ảo cho Java (như các máy cảm ứng nokia) nên pó tay lun. Mình dùng touch pro có bàn phím cứng cũng chịu

kakatoi

bác giống e quá chỉ cần cài giả lập để chơi mỗi game này mà ko chơi đc ức chế quá

kelvin208

Hum naj e cầm kon X1 thằng bạn chơi... cầm huj thấy java nó có mục " Resolution" hjz hjz... pác nào bik tên cái phần mềm thèng x1 sài k ??? Bùn ghê...

GAME BÀI TIẾN LÊN ĐÂY !

Game này chắc ko cần giới thiệu gì thì mọi người ai cũng biết rùi hen ( quá rành là khác ) chơi hơi bị ghiền nha. NHỚ THANKS mình tạo thêm động lực nhé...hehehe :p

http://www.mediafire.com/?fju4omx557ku2zk

Game này hỗ trợ tất cả màn hình nhé, là game java nhưng hỗ trợ nhiều độ phân giải ngay cả HD2 cài vào chơi full luôn đấy, từ hồi có game này máy mình sac pin thường xuyên hơn hihihihi.

Last edited by a moderator:

badman_87

Member
sao mình không thể chơi trên màn hình cảm ứng được vậy nhỉ? hay game này chơi bằng phím cứng à.

ngoctuyen

mình không chọn được tắt hoặc mở âm khi vào menu, màn hình cảm ứng không hoạt động được bạn à

mình không chọn được tắt hoặc mở âm khi vào menu, màn hình cảm ứng không hoạt động được bạn à

cho mình hỏi bạn cài vào máy nào vậy, nếu hiện ra phần chỉnh âm thì bấm ngay ký hiệu có khi ko được thì bạn bấm xuống dưới ký hiệu 1 chút. Nếu dùng hd2 thì bấm ngay phần đen nằm dưới màn hình là ok mà, bạn ktra lại nhé, game mình up lên toàn những game mình đã chơi tốt rồi mới up đó.

hatnaf

Đã test trên Leo T-Mobile, chạy tốt. nhưng để đánh bài thì phải chỉnh nhiều bước quá @@ . hic, bấm mỏi cả tay :D

ducthuan113

Active Member
Game Java này không hỗ trợ chọt nên không đã tay :( ai có bản chọt được UP lên anh em xả láng nào >:)

vì game này là java nên ko hỗ trợ chọt trực tiếp lên từng thẻ bài nhưng game tiến lên này hình như chỉ có bản này là ok nhất và hỗ trợ tốt nhiều màn hình, chơi bấm hơi mắc công nhưng cũng đỡ ghiền lắm chứ hehehe.

hung300591

30 game java cho dt trong 1link download

Tên game
1 - bà chằn teen
2 - Mê cung
3 - truy tìm kho báu
4 - bạch đằng đại chiến
5 - cúm H1N1
6 - săn ảnh
7 - Vua đội đầu
8 - kho báu tây nguyên
9 - Chung Kết 2009
10 - Cưa Bomb
11 - Mai An Tiêm
12 - Cờ Cá Ngựa
13 - Leo Cột Mỡ
14 - Lì Xì
15 - Tài Xỉu
16 - Hái Lộc
17 - Bush
18 - Xạ Thủ Zozo
19 - Ông Noel
20 - Đua Ngựa
21 - Câu Vàng
22 - Bầu Cua Tôm Cá
23 - Yêu = Khổ
24 - Hứng Chim
25 - Panda Vượt Rào
26 - Chọn Vợ
27 - Quái Xế
28 - Lựa Trái Cây
29 - Cuộc Chiến Cuối Cùng
30 - Đua Thú
link download :
http://www.mediafire.com/?yydzzmomdzy

ducthuan113

Active Member
Game có hỗ trợ touch screen không vậy mà post vào đây ........ phải ghi rõ ra game nào hỗ trợ màn hình gì và giới thiệu sơ lược cộng với screenshot chứ :|