• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề liên quan đến Game JAVA

badao

cái này chắc cho màn hình QVGA, em test trên màn hình WVGA, hình nhỏ xíu. Lúc chơi nó đòi gởi tin nhắn đến tổng đài, không biết có mất tiền không?

ducthuan113

Active Member
cái này chắc cho màn hình QVGA, em test trên màn hình WVGA, hình nhỏ xíu. Lúc chơi nó đòi gởi tin nhắn đến tổng đài, không biết có mất tiền không?

Mấy game này MADE IN VN rồi, nhắn phải tốn tiền đó, nhưng không biết là nhiêu nữa :D tốt nhất là không nên nhắn :D, mà nếu đã nhắn nhớ báo anh em coi tốn nhiêu tiền nhá ... :p

ngocquy0583

Hix, bạn djtrungkien ơi, sao game nào về chạy trên máy mình cũng chỉ hiển thị được ở 1/4 màn hình bên tay trái vậy? Mình dùng HD1, ai có kinh nghiệm vụ này chỉ giúp mình với.

Hix, bạn djtrungkien ơi, sao game nào về chạy trên máy mình cũng chỉ hiển thị được ở 1/4 màn hình bên tay trái vậy? Mình dùng HD1, ai có kinh nghiệm vụ này chỉ giúp mình với.
Chỉ những game nào hỗ trợ màn hình WVGA thì mới full màn hình bạn nhé, còn đâu nó chỉ hiển thị đúng theo độ phân giải của game đó như QVGA, WQVGA,VGA thôi

djtrungkien

Bạn phải nêu rõ là Game nào để mình còn fix!

ronta

mấy game tuyệt wa...mà ko có qvga hả bạn, máy mình qvga chắc ko chơi dc mấy game này rùi^^

ducthuan113

Active Member
game java việt hóa của Thái Hòa

Mấy game này có hỗ trợ touch screen không bạn ? Tiện thể mỗi game cho luôn cái hình minh họa để anh em vào biết được game thể loại gì để dơn :D

nhox_h4ck

Mấy game này có hỗ trợ touch screen không bạn ? Tiện thể mỗi game cho luôn cái hình minh họa để anh em vào biết được game thể loại gì để dơn :D

không có bạn uj còn hình thì mình xin lổi mình không biết cách post lên nếu bạn biết thì chỉ mình nhé. Game đi cảnh lên lv mua đồ ép đồ skill rất đẹp

nhox_h4ck

bạn nào dow game mình thì vô chủ đề top game java trang cuối nhé. Game chỉ chơi đc trên phím cứng (ví dụ:xda atom) ak quên game miễn phí bác Thai Hoa bug nó uj nên các bác cứ yên trí luyện lv.

emxinhang

Gauntlet

* Game đi cảnh diệt quái vật
- Chơi bằng cảm ứng và phím
- Màn hình WVGA

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?3yvw4yorrvl5s2v[/DOWNLOAD]

game này dành cho QVGA,mình cài vào TP2 chỉ lên có một góc bé tí.

game này dành cho QVGA,mình cài vào TP2 chỉ lên có một góc bé tí.
Vì game chỉ hỗ trợ cho màn hình QVGA nên khi bạn cài vào máy có màn hình WVGA thì sẽ không full màn hình mà chỉ hiển thị đúng độ phân giải QVGA mà thôi...

thanhtung285

Java MIDlet Manager Mình xài bản này trong phần java-games. Hix. Mình ko bik xoá game ko chơi như thế nào ! :|

kuteo860

mình đang sài hd1, hồi nảy có tải mấy game mà vào chơi thì màng hình nhỏ???? chỉ cho mình một số game phù hợp với

djtrungkien

mình đang sài hd1, hồi nảy có tải mấy game mà vào chơi thì màng hình nhỏ???? chỉ cho mình một số game phù hợp với

Bạn chỉ rõ game nào để mình kiểm tra! Hầu hết mình đã test kỹ rồi!

mấy cái này thấy bác ghi là chơi bằng cảm ứng và phím
có game ghi là chơi bằng cảm ứng
vậy những game nào chơi bằng cả cảm ứng và phím thì con HD1 của em có chơi được ko bác, vì nó có phím đâu :|