• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt Hóa WM2003SE Bằng JUDEInterfaceSwitcher

Huycl2507

Hic em cài lên mà chẳng thấy tiếng việt đâu toàn vẫn cứ tiếng anh ko à ?

Bạn cài xong vào Start --> Settings --> System --> JUDEInterfaceSwitcher , chọn ngôn ngữ Tiếng Việt --> OK là xong ngay ấy mà:D

noclose

Bạn cài xong vào Start --> Settings --> System --> JUDEInterfaceSwitcher , chọn ngôn ngữ Tiếng Việt --> OK là xong ngay ấy mà

Mình cài cho em mình xong.
Làm đúng như bác hướng dẫn mà vẫn chỉ thấy Tiếng Anh thôi.

Cài vào Storage có ảnh hưởng gì tới vụ chuyển đổi này không?

conkhir

Không ảnh hưởng gì đâu bạn
Vì nếu bạn bung file JUDEInterfaceSwitcher.cab thì nó sẽ tự động cài vào bộ nhớ máy mà.
Sau khi bung xong, bạn làm đúng như bạn Huycl2507 nói. Oke
Chọn tiếng Việt, reset máy -->> OKE >:)>:)>:)
Bạn hãy thử lại, chúc thành công=D>=D>=D>

trongtints

Chương trình này khuyến cáo bạn nên cài nó vào Main để chạy trơn tru. Bạn hãy cài lại rồi thử theo hướng dẫn thế nào nhé, nhớ cài Font Tahoma. Chúc vui.!;;):D:D

trongtints

Bạn quay lại trang 1, tập tin đính kèm vẫn tải tốt mà bạn. Chúc vui nhé...!

anson

link ở trang 1 cũng teo mất rồi, bác nào có lòng up lại hộ em với

ro121972

Phần mềm này hay quá nhưng có cài vào Storage được không nhỉ, mình đã cài Rom bigstorage vào O2mini rùi, giờ cài vào main thì tiếc quá.

Huycl2507

Phần mềm này hay quá nhưng có cài vào Storage được không nhỉ, mình đã cài Rom bigstorage vào O2mini rùi, giờ cài vào main thì tiếc quá.

Bạn cài trên main sẽ tốt hơn , cũng không chiếm nhiều lắm đâu:D

lavictory

Một phần mềm khá hay - tuy nhiên em bị cái lỗi sau - không biết tại vì ko biết chỉnh hay sao !

Em đã cài đặt và Reset -- nó hiển thị Tiếng Việt và trả về giao diện WM3 gốc - em Set giao diện WA3 - thì cái nút Start nó chỉ hiển thị 3 chức năng là :: Desktop :: Setting :: và ::Exit:: -- nhưng nếu em trả về giao diện ban đầu thì nó hoàn toàn bình thường (tức là có Setting - Program - các phần mềm đã dùng vv.v.) -- Vậy có phải là 2 cái đó nó ko tương thích nhau hay ko ?

trongtints

Một phần mềm khá hay - tuy nhiên em bị cái lỗi sau - không biết tại vì ko biết chỉnh hay sao !

Em đã cài đặt và Reset -- nó hiển thị Tiếng Việt và trả về giao diện WM3 gốc - em Set giao diện WA3 - thì cái nút Start nó chỉ hiển thị 3 chức năng là :: Desktop :: Setting :: và ::Exit:: -- nhưng nếu em trả về giao diện ban đầu thì nó hoàn toàn bình thường (tức là có Setting - Program - các phần mềm đã dùng vv.v.) -- Vậy có phải là 2 cái đó nó ko tương thích nhau hay ko ?

Có thể là do chương trình không tương thích với giao diện WA3.

quynhin

cam on ban nhieu

Tìm hoài không thấy chương trình JUDEInterfaceSwitcher để Việt Hóa cho WM2003SE, nên post lên cho anh em cùng chơi, không cần chép đè hay bẻ khóa gì cả.!
Chương trình chỉ chạy tốt trên WM03SE. Cài vào bộ nhớ Main. Cài xong vào Settings\System có Icon của JUDEInterfaceSwitcher hình ngôi sao màu đỏ, vào và chỉnh sang Tiếng Việt-khi đó tiến trình sẽ báo nhấn Ok để khởi động lại và chuyển sang ngữ cảnh Tiếng Việt. Quan trọng là có Font Tahoma Tiếng Việt nhé.!
Vì File lớn hơn 500k nên mình cắt ra,các pác ghép lại rồi cài-và Ok.! Mình không có máy nên không có hình kèm theo,thông cảm nhé.!:) :) :))

cam on ban nhieu

Cuongk30

Link >>http://www.4shared.com/file/8066378/..._Switcher.html<< die rùi lonhnhi88 ah.. sửa lại link nha