• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VÒNG CHUNG KẾT CUỘC THI AI LÀ NGƯỜI ĐẸP PDAVIET

Theo Bạn! Ai là Người đẹp nhất trong số 14 Bạn dưới đây???

• Total voters
    153
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

babygoat

tết .... TÂY đó mè, ẹc, bây h mới bít cuộc thi này, muộn quá rồi, biết trước có phải kiếm được mấy khìn PVD ko :D, ít bài viết quá :p

dcn488

Đã 48h trôi qua mà tình hình bầu chọn sau em thấy vẫn vậy!!!Liệu có sao đổi ngôi ko??? hay sự thật đã an bài.....

XuanTruong

Super V.I.P
Tình hình là mấy ngày nay Topic này im ắng quá nhỉ???:-? Các Bạn hãy vào làm cho rôm rả lên chứ!!!;;);;);;)=D>=D>=D>:)):)):))

Adminpdaviet

Administrator
Nhìn danh sách các ứng cử viên thấy ai cũng đẹp, "mối người một vẻ mười phân vẹn toàn", ai cũng xứng đáng cả.
Kể có nhiều phiếu, xin bầu mỗi người 1 phiếu luôn. :D

Tuy nhiên chỉ có 1 phiếu nên bầu cho AD NguyenThanhTuan, đại diện của miền Trung và Huế thân thương. =D>=D>=D>

Các ứng cử viên khác thông cảm cho Admin, hẹn dịp khác sẽ bầu các bạn !!! :D

XuanTruong

Super V.I.P
Nhìn danh sách các ứng cử viên thấy ai cũng đẹp, "mối người một vẻ mười phân vẹn toàn", ai cũng xứng đáng cả.

Tuy nhiên chỉ có 1 phiếu nên bầu cho AD NguyenThanhTuan, đại diện của miền Trung và Huế thân thương. =D>=D>=D>

Trịnh trọng! Hoành tráng! Và rất dễ thương!:) Cảm ơn Anh nhiều!!!=D> Xin mời các cán bộ của PV vào bình chọn đi nào, để các Mem khác còn tiếp tục cho rôm rả chứ!!!;;);;);;)

NguyenThanhTuan

Super V.I.P

Trịnh trọng! Hoành tráng! Và rất dễ thương!:) Cảm ơn Anh nhiều!!!=D> Xin mời các cán bộ của PV vào bình chọn đi nào, để các Mem khác còn tiếp tục cho rôm rả chứ!!!;;);;);;)

Cháu xin cảm ơn chú và anh . Cảm ơn các bạn PV đã quan tâm ủng hộ mặc dù mình không có gì để tặng cho các bạn :( , những lá phiếu của mọi người , sự ủng hộ , niềm vui được giao lưu spam cung mọi người và tình cảm của mọi người chính là cái được lớn nhất của Tuấn qua cuộc thi này . Chúc cuộc thi thành công tốt đẹp . =D>

thangbengangnguoc

Cháu xin cảm ơn chú và anh . Cảm ơn các bạn PV đã quan tâm ủng hộ mặc dù mình không có gì để tặng cho các bạn :( , những lá phiếu của mọi người , sự ủng hộ , niềm vui được giao lưu spam cung mọi người và tình cảm của mọi người chính là cái được lớn nhất của Tuấn qua cuộc thi này . Chúc cuộc thi thành công tốt đẹp . =D>

Kiểu này chắc anh NguyenThanhTuan ẵm giải rồi,không biết anh có dùng tiểu xảo gì không đấy,hack server của pda là chểt đấy.:D=))

Chúc Vui!!!!

moonhuy

Tình hình rất chi là tình hình, có lẽ kết quả sẽ ít có sự đột biến rồi... mình cũng vote cho người quen vậy.

minhkhoa2007

Nhìn vào sẽ biết là ai sẽ đoạt giải liền. Xin chúc mừng trước nhé bác TuanQuang=D>=D>=D>=D>.:p

Badamgiak23

Super V.I.P
Đến giờ phút này mình thật sự nghi ngờ về độ chính xác của cuộc thi này, đẹp trai như mình sao được có 2 phiếu bầu vậy (1 phiếu là của chính mình tự bầu) :-?:-?:O:O:O:-??:-??:-??

PhuongAnh

Đến giờ phút này mình thật sự nghi ngờ về độ chính xác của cuộc thi này, đẹp trai như mình sao được có 2 phiếu bầu vậy (1 phiếu là của chính mình tự bầu) :-?:-?:O:O:O:-??:-??:-??

Tại Long không chịu lăng xê mình cơ ;;);;);;);;);;)

minhkhoa2007

Thế là còn đỡ đấy,vì mọi người nhìn vào hình thấy con khủng long khiếp quá nên bỏ chạy hết trơn rồi:D:D:D:D(Chắc Badamgiak23 phải đổi hình ngay đi thì con kiếm vé vớt:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.