• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voyager Home Screen (vHome) v3.96 EN New Fix {09/10/2010}

mrtruyen

ai sửa dùm mình cái T7 thành thứ 7 dc không.mình dùng theme dream
thank

same

ai sửa dùm mình cái T7 thành thứ 7 dc không.mình dùng theme dream
thank

Theme anh đang dùng có icon rất phù hợp với cái v-home(dream)!!! \-/. Anh có thể cho em biết tên theme là gì không ạ?

Bo0Bo0

Mong nó làm cho mình chứ giờ mà đòi kết hợp hiệu ứng của bubue_deskclock với Vhome thì có mà mình tài quá..2 file khác hẳn nhau mà
@Có vẻ lắm bác dùng theme dream nhỉ..cho hỏi nó có 2 dòng icon được ko...mình cần 2 dòng icon cơ

prettyboy247

bác anxojong mod dùm mình cái ông mặt trời cho to ra theo vòng tròn mình vẽ với.bác tính cả tia nắng là vừa vòng tròn để ko bị che chữ bác nhé.bên trái thì bác cho hiện tỉnh thành phố,bên phải thì hiện độ C.còn cái ngày tháng bác xem có sửa được thành 31/10/2010 như vậy ko.cái T4 bác cho dịch lên ngang với cột sóng ko nó bị tụt xuống ko đều bác ak.với lại bác chih cho e cái ảnh động sao cho nó chậm hơn 1 chút.chứ e thử ảnh động mà nó bay nhah wa',khác với cái hình gà lần trước ở đồng hồ HTC bác mod rất chậm và đẹp.thank bác nhiều

0904757111

theme dream là themes nào vậy,ai share được ko :(

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 36 minutes:

bác anxojong mod dùm mình cái ông mặt trời cho to ra theo vòng tròn mình vẽ với.bác tính cả tia nắng là vừa vòng tròn để ko bị che chữ bác nhé.bên trái thì bác cho hiện tỉnh thành phố,bên phải thì hiện độ C.còn cái ngày tháng bác xem có sửa được thành 31/10/2010 như vậy ko.cái T4 bác cho dịch lên ngang với cột sóng ko nó bị tụt xuống ko đều bác ak.với lại bác chih cho e cái ảnh động sao cho nó chậm hơn 1 chút.chứ e thử ảnh động mà nó bay nhah wa',khác với cái hình gà lần trước ở đồng hồ HTC bác mod rất chậm và đẹp.thank bác nhiều

bạn dùng themes này có bị lỗi 1 số icon ko đổi ko

Chỉnh sửa cuối:

prettyboy247

theme dream là themes nào vậy,ai share được ko :(

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 36 minutes:

bạn dùng themes này có bị lỗi 1 số icon ko đổi ko

icon ko đôỉ là ntn bạn có phải muốn đôỉ icon sang ưng dung icon khác phải ko?mình dùng mọi thư bt đổi sang icon nào cũng đc mà bạn

anxongjong

Bác dùng file đính kèm nhé, Có những cái thuộc về thiết kế phần mềm không thể thay đổi được đâu.

tieuthientuan

mấy pác mod dùm em cái này vào themes iphone với... :D với hiện cái khay đựng icon ở dưới hàng icon nun đc hem... theme iphone kô có cái khay đó

banlc

Mong nó làm cho mình chứ giờ mà đòi kết hợp hiệu ứng của bubue_deskclock với Vhome thì có mà mình tài quá..2 file khác hẳn nhau mà
@Có vẻ lắm bác dùng theme dream nhỉ..cho hỏi nó có 2 dòng icon được ko...mình cần 2 dòng icon cơ

Muốn có cái này thì lên forum của nó mà yêu cầu: ihanghai.cn, chỉ có yêu cầu thì bản 4.1 chính thức ra mới có hy vọng có.

0904757111

icon ko đôỉ là ntn bạn có phải muốn đôỉ icon sang ưng dung icon khác phải ko?mình dùng mọi thư bt đổi sang icon nào cũng đc mà bạn

đây này bạn,những chỗ mình đánh dấu ko được đổi,của bạn bị vậy ko

Bo0Bo0

đây này bạn,những chỗ mình đánh dấu ko được đổi,của bạn bị vậy ko

Theme của Larsson thường full icon mà..mình đang dùng cái theme Itune đây full hết chỗ bạn bảo mà..

hugdajkaz

Sao em chép cái hình động thần tài vào mà ko thấy chạy nhỉ? hjccc??

Chỉnh sửa cuối:

KIENDT11

cái lỗi unable to install ko ai giả thích, kêu cài bản v3.95 nhưng cũng chả cho links, vừa là chủ thớt vừa là Mod mà làm việc thiếu trách nhiệm quá!

hugdajkaz

phải dùng file theme.xml có hỗ trợ ảnh động thì mới hiện được bạn ak.bạn tìm ở mấy trang trước đều có

có...e có dùng luôn cái theme.xml post cùng với cái hình động thần tai rồi mà ko dc :(